หน้า: [1] 2 3 4   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเช็คชื่อสมาชิกโซน นครสวรรค์ อุทัยธานี ชัยนาท และจังหวัดใกล้เคียงหน่อยครับ  (อ่าน 20483 ครั้ง)
hostel
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 01:03:09 pm »

อยากเช็คชื่อสมาชิกโซน นครสวรรค์ อุทัยธานี ชัยนาท และจังหวัดใกล้เคียงหน่อยครับ เผื่ออยู่ใกล้ๆกันจาได้นัดมาพบปะกันหน่อยครับ ;D
aspire
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

Emirates Stadium

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2011, 01:49:01 pm »

อยากเช็คชื่อสมาชิกโซน นครสวรรค์ อุทัยธานี ชัยนาท และจังหวัดใกล้เคียงหน่อยครับ เผื่ออยู่ใกล้ๆกันจาได้นัดมาพบปะกันหน่อยครับ ;D
นครสวรร์-อุทัยครับ มารายงานตัวคนแรกเลย...นักเจอกันที่ บอนบอนเลยนะ  ;D ;D ;D

เปลี่ยนรถใหม่ แต่ใจยัง SOLUNA-CLUB

hostel

จิตพิสัย 1

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 01:46:23 am »

นครสวรร์-อุทัยครับ มารายงานตัวคนแรกเลย...นักเจอกันที่ บอนบอนเลยนะ  ;D ;D ;D
ได้เสมอเลยคับพี่ทุ่ง
aspire
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2011, 11:01:57 pm »

soluna ก็เห็นวิ่งกันเกลื่อน...แต่ไม่มีใครอยู่คลับนี้เลยหรอ  ???

เปลี่ยนรถใหม่ แต่ใจยัง SOLUNA-CLUB

ตุ๊กเข้น้อย
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 2

สุขใดไหนเท่า ล้วงเป๋าเจอตังค์

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 09:13:47 am »

ตุ๊กเข้น้อย ณ เพชรบูรณ์ รายงานตัวครับ   ;)

หนทางยาวไกล ต้องเริ่มด้วยก้าวแรกเสมอ....

j_mt
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ดนัย อุณฑพันธุ์

aunthapan_j@windowslive.com
« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2011, 07:09:03 pm »

ไปด้วย บอนบอน   ;D ;D
aspire
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 12:32:11 am »

เจ้าของ กท. เค้าไปเกือบทุกคืนครับ เพราะเล่นดนตรีอยู่บอนๆ  ;D ;D ;D

hostel

จิตพิสัย 1

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 01:18:09 am »

เจ้าของ กท. เค้าไปเกือบทุกคืนครับ เพราะเล่นดนตรีอยู่บอนๆ  ;D ;D ;D
5555555ครับ
kan570
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

kan_doraemon13@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 01:20:28 am »

+1 ลพบุรีครับ แต่ทำงานอยู่ตาคลีนครสวรรค์ ติดชัยนาท อิอิ
aspire
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 10:58:12 am »

+1 ลพบุรีครับ แต่ทำงานอยู่ตาคลีนครสวรรค์ ติดชัยนาท อิอิ

อยู่กองบิน 4 หรอครับ วันเสาร์นี้ผมจะไปงานกอล์ฟที่สนามกองบิน 4 น่ะครับ  :)

poonsup
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

สงบ สยบ เคลื่อนไหว

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 11:51:34 am »

อยู่ดินแดง
แต่วิ่งสายเอเชีย ไปอุทัย ทุกเสาร์ จ้า
ขับช้าที่สุดในโลกกกก

นี่ก็ว่าจะเข้า ไทร์พลัส ที่เพิ่งเปิดใหม่ ที่อุทัยอยู่ วิ่งจนยางสึกหมดแล้ววว
kan570
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 08:56:52 pm »

อ้างถึง
อ้างถึง

อยู่กองบิน 4 หรอครับ วันเสาร์นี้ผมจะไปงานกอล์ฟที่สนามกองบิน 4 น่ะครับ 

ครับอยู่กองบิน ๔ อะครับ มาออกรอบกลับกรุ๊ปไหนหรือครับ
aspire
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 09:33:01 pm »

อ้างถึง
อ้างถึง

อยู่กองบิน 4 หรอครับ วันเสาร์นี้ผมจะไปงานกอล์ฟที่สนามกองบิน 4 น่ะครับ 

ครับอยู่กองบิน ๔ อะครับ มาออกรอบกลับกรุ๊ปไหนหรือครับ
ผมทำงานอยู่เขตการศึกษาครับ จัดรายการกอล์ฟครูน่ะครับ ขอใข้สนามกอล์ฟกองบิน 4

แต่ผม่ไม่ได้ออกรอบหรอกครับ เป็นคณะทำงาน

นายให้ดูแลการรับส่งแคดดี้จากสนามกอล์ฟจิระประวัติไปช่วยงานน่ะครับ (เป็นหน้าที่ที่ปฏิเสธไม่ลง ใครมาแย่งทำมีเคือง เอิ๊กๆ  ;D ;D ;D )

และเดือนหน้าคงได้เตะบอล 12 หน่วยงานกับกองบิน 4 อีกแล้ว ปีที่แล้วแพ้รอบชิง ยอมจิงๆครับแตะกับทหาร(ลงไปให้ทหารเตะ ;D)... โครตฟิตเลย...

kan570
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2011, 09:49:03 pm »

ไอ่ที่ว่า
อ้างถึง
แคดดี้จากสนามกอล์ฟจิระประวัติ
ถ้ามีแจ่มเดี๋ยวผมไปช่วยเลยครับ

มีเพื่อนสนใจอยากเป็นครู วิทยาศาสตร์มีเปิดรับสอบบรรจุบ้างไหมครับ
aspire
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 09:49:46 am »

ไอ่ที่ว่า
อ้างถึง
แคดดี้จากสนามกอล์ฟจิระประวัติ
ถ้ามีแจ่มเดี๋ยวผมไปช่วยเลยครับ

555+ ไ้ด้เลย พาไป 30 คนเอง ก็น่าจะมีช้างเผือกมั่งละ่เนาะ

มีเพื่อนสนใจอยากเป็นครู วิทยาศาสตร์มีเปิดรับสอบบรรจุบ้างไหมครับ
[/quote]ช่วงนี้ยังไม่มีสอบบรรจุครูครับ แต่เปิดสอบบรรจุข้าราชการพลเรือนครับ ที่ไพศาลีก็เปิด.

หน้า: [1] 2 3 4   ขึ้นบน
  พิมพ์