หน้า: 1 2 3 [4] 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานต้อนรับน้องใหม่วันนี้สนุกมากครับ ขอขอบคุณพี่น้อง Soluna-club ทุกคนครับ  (อ่าน 28898 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:25:27 pm »

เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน

พอดีลูกชายป่วยต้องเข้ารักษาตัวที่ ร.พ. เย็นวันที่ 30 พอดีเลย...อด...อด..อด

มะเปงไรค่ะ น้องเก่ง ครอบครัว สำคัญกว่าค่ะ ไว้เจอกันเมื่อว่างๆๆ นะค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ชายแมน ลั๊นล๊า
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:11:50 pm »

ููยุ่งไปถึง ตอนที่รถหวอดังอ่ะค่ะ ที่มีรถฉุกเฉินเข้ามาข้างร้านMC อ่ะค่ะ
แต่ไม่กล้าเข้าไปทักใคร มีเบอร์คุณวู๊ดดี้ ก็กลับก่อนซะนี่ Y Y
ไม่มีเบอร์ใครเลย แหะๆ

คราวหน้ามาถ้าเจอรถคันนี้เข้ามาทักได้นะคับ ;D

Golf Green_9048
SKcaraudio ร้านเล็กเล็ก เด็กเด็กทำ แต่ไม่ธรรมดา
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

กอล์ฟคับ มุมส้มรถเขียว 0846779027 NonthaburiZone

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:13:55 pm »

รถเยอะมากมายเห็นแล้วประทับใจกัฟ ;D ;D ;D

omemy

จิตพิสัย 0

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:18:42 pm »

เจอบนถนนทักทายกันได้เลยนะคับ ;D

ก็แค่ 1NZ
Ton Goonner

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:28:35 pm »

ฮาครื๊นนนนนน  ;D

ตอนแรกเห็นรถของคุณต้นแล้ว ก็แอบๆ มองหาคุณต้นนะ โดยมองหาคนที่เหมือนในรูป profile ตอนคุณต้นมาทัก ยังงง ใช่เหรอ  ;D

555+

มันต่างกันขนาดนี้นเลยรึพี่
Ton Goonner

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:29:17 pm »

เจอบนถนนทักทายกันได้เลยนะคับ ;D

ได้เลย ๆ เด๋วจะไล่ชนตรูดให้นะ

อิอิ  ;D
omemy

จิตพิสัย 0

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:31:38 pm »

ได้เลย ๆ เด๋วจะไล่ชนตรูดให้นะ

อิอิ  ;D
ได้เลยพี่ต้น รถพี่ประกันชั้น1 ใช่ปะ เคลมให้ผมด้วยนะ  555 ;D

ก็แค่ 1NZ

จิตพิสัย 0

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:02:14 pm »

น้องใหม่ มาเยอะมากคับ ดีใจจิงๆ
ยิ่งเป็นปลื้มมาก กับน้องๆพี่ๆ ที่มาจากต่างจังหวัด ประทับใจจิงๆคับ
แต่ต้องยอมรับว่า การต้อนรับน้องใหม่ อาจจะดูโหวงเหวง ขาดตกบกพร้องไปบ้าง
เพราะเห็นน้องใหม่หลายๆ คนยืนไม่มีใครคุยด้วย อันนี้ ผิดพลาดจิงๆคับ ไม่อยากให้เป็นแบบนี้ (คราวหน้าพี่ส้มโอจะจัดโทรโข่ง)
อาจจะสร้างความไม่ประทับใจหลายๆคน แต่อยากให้ทราบว่า แค่มากัน ก็ดีใจแล้วครับ
ผมอยากเดินเข้าไปคุยกับทุกๆคนเลย อยากถ่ายรูปกับทุกๆคน แต่ผมก็ไปได้ไม่หมด จำใครไม่ค่อยได้
รู้แค่ว่า เป็นชาว soluna club
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาคุยกับผม แล้วก็ขอบคุณทุกคนที่ผมได้คุยด้วย
ขอบคุณ Bank พี่ศรายุธ พี่ส้มโอ และทีมงาน ที่ทำให้เกิดงานนี้
ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่มากัน นะคับ
บอกได้ึคำเดียว ประทับใจไม่ลืมครับ

"ไม่ต้องรู้ว่าคนขับชื่ออะไร แค่รู้่ว้่า เป็นชาว Soluna Club ก็พอ อิอิ"

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:03:34 pm »

น้องใหม่ทุกคน ผมเดินเข้าไปทักทายหมดแล้วคับ  ;D

จิตพิสัย 0

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:04:27 pm »

สาวเยอะ มวากกก  ;D

yung punyisa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

su_yu_yung@hotmail.com
« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 12:58:26 am »

กระซี้กระซิก :-[  ไปไม่ทันเห็นความยิ่งใหญ่เลยอ่ะ แงๆ :'(
ไปถึง 4 ทุ่มกว่า ไม่กล้าทักใครอีกตะหาก แงๆ  :'(

ทำไมผมไม่เห็นอะ ก็แอบหาอยู่ หุหุ  :D

ููยุ่งไปถึง ตอนที่รถหวอดังอ่ะค่ะ ที่มีรถฉุกเฉินเข้ามาข้างร้านMC อ่ะค่ะ
แต่ไม่กล้าเข้าไปทักใคร มีเบอร์คุณวู๊ดดี้ ก็กลับก่อนซะนี่ Y Y

มิน่า ผมถึงไม่เห็นว่ามีรถใครมา เพราะผมกำลังดูว่าเกิดอะไรขึ้น  :)

Y Y  มีเจ้าหน้าที่มาโบกให้รถเลนซ้ายออกไปเลนกลาง แต่ยุ่งขอเค้าเข้ามาได้
แต่เข้ามาก็.. ไปไหนดีนะเรา เลยจอดอยู่แถวที่สองถัดจากร้าน Mc

ไว้โอกาสหน้าคงได้คุยกันครับ  :)

ค่ะ ไม่เป็นไร ... ยุ่งไปช้าเองแหละ

มะไรเป็นไร ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ^_^

ไปไหนไปด้วย ^^
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 01:01:20 am »

รถเยอะมากมายเห็นแล้วประทับใจกัฟ ;D ;D ;D

เจอกันในเฟสไม่เรียกมั่งเลยน๊า....

น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 01:05:14 am »

คราวหน้ามาถ้าเจอรถคันนี้เข้ามาทักได้นะคับ ;D
ครับ^_^

patchayas

จิตพิสัย 1

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 09:09:36 am »

เกือบได้ไปรายงานตัวแล้วครับ  พอดีว่าลูกสาวคนเล็กอาะลวาด  ก็เลยขับรถผ่านไปเลย  จะแวะแล้วเชียว

ไม่ได้ไป แต่แค่ได้ผ่าน และ เข้ามาเล่นในเวป ก็ขอบคุณมากแล้วค่ะ

แค่ผ่านไปเอาบรรยากาศรถติดก็ ตื่นเต้นแล้วครับ

Golf Green_9048
SKcaraudio ร้านเล็กเล็ก เด็กเด็กทำ แต่ไม่ธรรมดา

จิตพิสัย 3

กอล์ฟคับ มุมส้มรถเขียว 0846779027 NonthaburiZone

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2011, 09:29:02 am »

เจอกันในเฟสไม่เรียกมั่งเลยน๊า....
อุ้ย!!!!! ;D ;D ;D

หน้า: 1 2 3 [4] 5   ขึ้นบน
  พิมพ์