หน้า: 1 2 [3] 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานต้อนรับน้องใหม่วันนี้สนุกมากครับ ขอขอบคุณพี่น้อง Soluna-club ทุกคนครับ  (อ่าน 28929 ครั้ง)
phongthep
เกย์ ขาจร
« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 03:05:52 pm »

ฮ่าๆๆๆๆหนีกลับก่อน พอดีมีนัด
เอาไว้คราวหน้าเจอกันใหม่คับพี่น้อง ;D ;D ;D ;D ;D
phongthep
เกย์ ขาจร
« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 03:11:08 pm »

บรรยากาศสุดๆเลย
นับถือน้ำใจคุณเป็จริงๆที่มีต่อคลับนี้
มาไกลมาก หวังว่าคราวหน้าทางคลับโซลูน่าจะไปเยือน
โซนคุณเป้บ้าง  ;D
เป้ เอแอล
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 03:23:06 pm »

บรรยากาศสุดๆเลย
นับถือน้ำใจคุณเป็จริงๆที่มีต่อคลับนี้
มาไกลมาก หวังว่าคราวหน้าทางคลับโซลูน่าจะไปเยือน
โซนคุณเป้บ้าง  ;D

ขอบคุณมากๆครับ

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
l3oyZ@ < E o ด ll x a ม >

จิตพิสัย 0

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 04:53:42 pm »

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ เห็รรถรุ่นเดียวกันมาจอดรวมกัน ดูดีจัง   ไปครั้งแรกบอกตามตรงอึดอัดมาก จะคุยกับคัยดีหว่า พอดีมีพี่ที่ขับโซสีน้ำเงินวางเครื่อง มาทัก ค่อยโล่งหน่อย ลืมถามว่าชื่ออะไร ฝากขอบคุณด้วยครับ แล้วขอบคุณพี่ยุทธที่ให้สติกเกอร์ GM ของเราด้วยกันเองมากๆ อยากให้จัดบ่อยๆ
เป้ เอแอล

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 05:19:01 pm »

บอกได้คำเดียวว่าสุดยอดครับ เห็รรถรุ่นเดียวกันมาจอดรวมกัน ดูดีจัง   ไปครั้งแรกบอกตามตรงอึดอัดมาก จะคุยกับคัยดีหว่า พอดีมีพี่ที่ขับโซสีน้ำเงินวางเครื่อง มาทัก ค่อยโล่งหน่อย ลืมถามว่าชื่ออะไร ฝากขอบคุณด้วยครับ แล้วขอบคุณพี่ยุทธที่ให้สติกเกอร์ GM ของเราด้วยกันเองมากๆ อยากให้จัดบ่อยๆ
ขอบคุณ บอยและพี่เป้เหมือนกันคับที่มาร่วมงานแทนทีมงานโซนยอดแหลมทุกท่าน

คับผม ผมก็ขอบคุณพี่ศรายุทธเช่นกันคับ ขากลับผมแวะไปหาทีมงานยอดแหลมที่ไม่ได้ไปมีพี่ต้น คุณจิ และก็พี่ตั้ง ตั้งวงอยู่ที่บ้านพี่ตั้งคับ

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
phongthep
เกย์ ขาจร
« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 05:21:23 pm »

ต้องขออ???ัยสมาชิกใหม่ อาจดูแลไม่ทั่วถึง
ไม่คิดว่าจะมามากขนาดนี้  ;D
manjung

จิตพิสัย 1

manza_al50@hotmail.co.th
« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 06:17:04 pm »

อบอุ่นเหมือนเช่นเคยนะครับสำหรับ soluna-club  สนุกมาก  พี่ๆ เพื่อนๆ มากันเยอะมากเลย..อบอุ่นจริงๆ ขอบคุณทุกท่านครับที่ทำให้เราได้มาเจอกัน  (แต่ต้องขอโทษด้วยนะครับเมื่อคืนที่กลับบ้านก่อน)....อิอิ  แต่เค้ามาคันที่ 3 นะครับ 
maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:01:48 pm »

ไปลงชื่อลำดับ ที่49  สุดยอดมากคับมีแต่รถสวยๆทั้งนั้นเลยคับ

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
Nutter
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:18:33 pm »

งานนี้พลาดเลย รถเสร็จไม่ทัน เสียดาย
yung punyisa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

su_yu_yung@hotmail.com
« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:47:26 pm »

กระซี้กระซิก :-[  ไปไม่ทันเห็นความยิ่งใหญ่เลยอ่ะ แงๆ :'(
ไปถึง 4 ทุ่มกว่า ไม่กล้าทักใครอีกตะหาก แงๆ  :'(

ทำไมผมไม่เห็นอะ ก็แอบหาอยู่ หุหุ  :D

ููยุ่งไปถึง ตอนที่รถหวอดังอ่ะค่ะ ที่มีรถฉุกเฉินเข้ามาข้างร้านMC อ่ะค่ะ
แต่ไม่กล้าเข้าไปทักใคร มีเบอร์คุณวู๊ดดี้ ก็กลับก่อนซะนี่ Y Y
ไม่มีเบอร์ใครเลย แหะๆ

ไปไหนไปด้วย ^^
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:54:39 pm »

กระซี้กระซิก :-[  ไปไม่ทันเห็นความยิ่งใหญ่เลยอ่ะ แงๆ :'(
ไปถึง 4 ทุ่มกว่า ไม่กล้าทักใครอีกตะหาก แงๆ  :'(

ทำไมผมไม่เห็นอะ ก็แอบหาอยู่ หุหุ  :D

ููยุ่งไปถึง ตอนที่รถหวอดังอ่ะค่ะ ที่มีรถฉุกเฉินเข้ามาข้างร้านMC อ่ะค่ะ
แต่ไม่กล้าเข้าไปทักใคร มีเบอร์คุณวู๊ดดี้ ก็กลับก่อนซะนี่ Y Y

มิน่า ผมถึงไม่เห็นว่ามีรถใครมา เพราะผมกำลังดูว่าเกิดอะไรขึ้น  :)

Y Y  มีเจ้าหน้าที่มาโบกให้รถเลนซ้ายออกไปเลนกลาง แต่ยุ่งขอเค้าเข้ามาได้
แต่เข้ามาก็.. ไปไหนดีนะเรา เลยจอดอยู่แถวที่สองถัดจากร้าน Mc

kangmahachai
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:58:22 pm »

เสียดายไม่ได้ไปร่วมงาน

พอดีลูกชายป่วยต้องเข้ารักษาตัวที่ ร.พ. เย็นวันที่ 30 พอดีเลย...อด...อด..อด
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:06:22 pm »

มิน่า ผมถึงไม่เห็นว่ามีรถใครมา เพราะผมกำลังดูว่าเกิดอะไรขึ้น  :)

Y Y  มีเจ้าหน้าที่มาโบกให้รถเลนซ้ายออกไปเลนกลาง แต่ยุ่งขอเค้าเข้ามาได้
แต่เข้ามาก็.. ไปไหนดีนะเรา เลยจอดอยู่แถวที่สองถัดจากร้าน Mc

ไว้โอกาสหน้าคงได้คุยกันครับ  :)

ค่ะ ไม่เป็นไร ... ยุ่งไปช้าเองแหละ

sog row
**

จิตพิสัย 0

eak_photogrpgrp@hotmail.com
« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:18:22 pm »

ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมบ่อยๆไม่ค่อยว่างอ่ะครับ แต่ไปกี่ครั้งก้อรูสึกดียิ่งครั้งนี้รถเยอะและสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับขอบคุณผู้สร้างคลับนี้ที่ทำให้เราได้เจอกัน...ขอบคุณครับ

คริคริ คุยกันแปบเดียวเอง
[color=green]คนเยอะทักนิดทักหน่อยก่อดีใจแล้วครับพี่ส้มขอบคุณนะครับที่จำน้องได้..อิอิ[/color]

จะมีเราและนายเสมอ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:19:43 pm »

ไว้โอกาสหน้าคงได้คุยกันครับ  :)

ค่ะ ไม่เป็นไร ... ยุ่งไปช้าเองแหละ

มะไรเป็นไร ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่ค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
หน้า: 1 2 [3] 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์