หน้า: 1 [2] 3 4 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานต้อนรับน้องใหม่วันนี้สนุกมากครับ ขอขอบคุณพี่น้อง Soluna-club ทุกคนครับ  (อ่าน 28899 ครั้ง)
patchayas
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:04:20 am »

เกือบได้ไปรายงานตัวแล้วครับ  พอดีว่าลูกสาวคนเล็กอาะลวาด  ก็เลยขับรถผ่านไปเลย  จะแวะแล้วเชียว

AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:08:14 am »

วันนี้ไปเป็นน้องใหม่ครับ  อยากบอกว่าดีใจและ???ูมิใจที่ได้เป็นหนึ่งในสมาชิก Soluna-club อบอุ่นมากๆครับ

น้องใหม่คนนี้ จำได้แล้ว ใส่เสื้อเหลืองอ่อน ชะม่ะ

พี่ส้มครับ ผมใส่เสื้อสีชมพูอ่อนครับพี่   ;D ;D

คริคริ ต้องขออ???ัยครับ ตาลายหมด

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:08:45 am »

เกือบได้ไปรายงานตัวแล้วครับ  พอดีว่าลูกสาวคนเล็กอาะลวาด  ก็เลยขับรถผ่านไปเลย  จะแวะแล้วเชียว

ไม่ได้ไป แต่แค่ได้ผ่าน และ เข้ามาเล่นในเวป ก็ขอบคุณมากแล้วค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:09:10 am »

สนุกมากครับเมื่อคีน คนเย๊อะมากจำชื่อไม่หมดไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ แล้วพบกันคราวหน้าอีกนะครับ   :)

จำได้แล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:10:23 am »

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ สมาชิก น้องใหม่ทุกคนค่ะ
ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ สมาชิก เก่าทุกคนค่ะ

ขอบคุณน้ำใจทุกคนที่สละเวลามาไกลๆๆๆ กันทั้งนานเลยค่ะ ขอบคุณเสี่ยยุทธ แม่งานนะจร้า ขอบคุณคุณวู๊ดดี้ ที่เป็นน้องใหม่เปิดประเด็นขึ้นมา และขอบคุณ คุณประธานโซนทุกโซน คุณที่ปรึกษาทุกโซน และเพื่อนสมาชิก Soluna-Club ทุกคนค่ะ

ต้องขออ???ัย หากจำชื่อไม่ได้ ดูแลไม่ทั่วถึง ทางผู้จัดงานและ Soluna-Club ต้องขออ???ัยมา ณ ที่นี้ค่ะ

:D :D :D :D :Dราตรีสวัสดิ์ค่ะ  ;D ;D ;D ;D

พึ่งตื่นคร๊าบบบ  ถึงบ้าน01.30 คับ  ไปกลับ405โลคับ(เหมือนจะใกล้)

ขอขอบคุณทุกๆท่านเลยคับ อบอุ่นมากจริงๆ ตอนแรกไปนึกว่าจะไม่มีคนมาทักแต่ก็มีคับดีใจ มีคนจำได้ 555ขอบคุณท่านประธานคลับ คุณแบงค์ โดยเฉพาะพี่ส้มโอครับ ที่ชี้ทางกลับบ้านให้ผมไม่งั้นแย่แน่เลย(ขามาก็แย่สุดๆไม่รู้ทางเลย)แต่ก็ไปด้วยใจคับ โทรมาถามตลอด ขอบคุณจริงๆครับพี่ส้มโอ เป็นกันเองสุดๆเลยเมือคืน ขอบคุณทุกท่านคับที่เข้ามาคุยกับผม

ขอบคุณอีกครั้งคับ

ขอบคุณน้องเป้ เช่นกันค่ะ มาตั้งไกล และขอขอบคุณพี่ที่มาจากชลบุรี ด้วยนะค่ะ และอ่างทอง สิงห์บุรี และอีกหลายๆ จังหวัดนะค่ะ นับถือน้ำใจค่ะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:10:50 am »

มาเยอะจิงๆคับ สนุกมากเลย แต่ลืมให้น้องใหม่แนะนำตัวอะป่าว ;D

เซ็งยังไม่ได้คุยกับน้องโอมเลย

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:11:15 am »

ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมบ่อยๆไม่ค่อยว่างอ่ะครับ แต่ไปกี่ครั้งก้อรูสึกดียิ่งครั้งนี้รถเยอะและสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับขอบคุณผู้สร้างคลับนี้ที่ทำให้เราได้เจอกัน...ขอบคุณครับ

คริคริ คุยกันแปบเดียวเอง

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:11:50 am »

ทุกๆๆคน เหมือน ครอบครัวเดียวกันแล้วนะคับ ดีจัยมากคับที่กิจกรรมนี้ได้เกิดขึ้น รุ่นพี่ทุกท่าน หน้ารักมากๆๆพูดคุยเป็นกันเองมากทำไห้น้องใหม่ทุกท่านรู้สึกสนุกและเป็นกันเอง อบอุ่นมากคับกับครอบครัว soluna  วุดดี้ เกิดมาคุย.....
ไม่รู้ว่าผมได้ทักทายคุณวุ๊ดดีหรือเปล่าคราบบบบ จำไม่ได้ว่าใครเป็นใคร ขอบคุณมากครับที่มาร่วมงาน

อ้าว แล้ว ไง ละ คุณ เสี่ย ยุทธ คริคริ

sabu123
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

sabu50000@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:51:56 am »

:'( :'( :'(เสียดายไม่ได้ไปพอดีลูกชายไม่สบาย ไว้โอกาศหน้าแล้วกันครับ :'( :'( :'(
yung punyisa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

su_yu_yung@hotmail.com
« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:02:00 pm »

กระซี้กระซิก :-[  ไปไม่ทันเห็นความยิ่งใหญ่เลยอ่ะ แงๆ :'(
ไปถึง 4 ทุ่มกว่า ไม่กล้าทักใครอีกตะหาก แงๆ  :'(

ไปไหนไปด้วย ^^
limklong
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

ชีวิตไม้ได้มีไว้เซ็ง

812349404 god_busy@hotmail.com
« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:23:04 pm »

เป็นกันเองดีครับ ขอบคุณแบงค์ ที่ให้การต้อนรับอย่างดีครับ (ได้สติ๊กเกอร์ด้วย) ขอบคุณพี่ๆ พี่โจ พี่ยุทธ คุณส้มโอ คุณเฮง สำหรับคำแนะนำดีๆครับ (เมื่อเช้ามุดใต้กันชนหลังซะเมื่อยเลย :D) สุดท้าย...ได้เห็นรถสวยๆเพียบ
rangsan
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:26:46 pm »

;Dขอบคุณนะคับที่จัดงานครั้งนี้มาได้ความรู้เรื่องรถยนต์เยอะมากขึ้นเลยคับ
JESSE JAN

จิตพิสัย 1

juapong@hotmail.com
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:55:33 pm »

:'(

เดิมๆ......
Ton Goonner
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ก็แค่ 5A ธรรมดาแหละ

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:08:09 pm »

ฮาครื๊นนนนนน  ;D
เป้ เอแอล

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 02:56:25 pm »

บรรยากาศสุดๆเลย

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
หน้า: 1 [2] 3 4 5   ขึ้นบน
  พิมพ์