หน้า: [1] 2 3 ... 5   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานต้อนรับน้องใหม่วันนี้สนุกมากครับ ขอขอบคุณพี่น้อง Soluna-club ทุกคนครับ  (อ่าน 28944 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:35:07 am »

งานต้อนรับน้องใหม่วันนี้สนุกมากครับ  ขอขอบคุณพี่น้อง Soluna-club ทุกคนครับ   พี่น้องมากันเยอะมากๆคับ 50 กว่าคันได้ ทำลายสถิติเลยนะ  และมีน้องใหม่เพิ่มขึ้นเยอะมากๆ  เป็นความ???าค???ูมิใจของเราชาว Soluna-club มากครับ  ;D
Power Off
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 12:39:43 am »

วันนี้ไปเป็นน้องใหม่ครับ  อยากบอกว่าดีใจและ???ูมิใจที่ได้เป็นหนึ่งในสมาชิก Soluna-club อบอุ่นมากๆครับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:12:29 am »

วันนี้ไปเป็นน้องใหม่ครับ  อยากบอกว่าดีใจและ???ูมิใจที่ได้เป็นหนึ่งในสมาชิก Soluna-club อบอุ่นมากๆครับ

น้องใหม่คนนี้ จำได้แล้ว ใส่เสื้อเหลืองอ่อน ชะม่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:13:02 am »

มากันมากจริงๆ ครับ ที่ดีใจมีคนจำได้และเรียกซื้อผมถูกด้วย  :) ส่วนผมเองยังจำได้ไม่มากเลย แอบอาย  :-[

ไม่ค่อยได้คุยกับใคร พูดไม่เก่ง แต่สนุกครับ  ;D

เราพูดซะเหนื่อยเลย หายใจไม่ทัน 555

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:16:40 am »

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ สมาชิก น้องใหม่ทุกคนค่ะ
ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ สมาชิก เก่าทุกคนค่ะ

ขอบคุณน้ำใจทุกคนที่สละเวลามาไกลๆๆๆ กันทั้งนานเลยค่ะ ขอบคุณเสี่ยยุทธ แม่งานนะจร้า ขอบคุณคุณวู๊ดดี้ ที่เป็นน้องใหม่เปิดประเด็นขึ้นมา และขอบคุณ คุณประธานโซนทุกโซน คุณที่ปรึกษาทุกโซน และเพื่อนสมาชิก Soluna-Club ทุกคนค่ะ

ต้องขออ???ัย หากจำชื่อไม่ได้ ดูแลไม่ทั่วถึง ทางผู้จัดงานและ Soluna-Club ต้องขออ???ัยมา ณ ที่นี้ค่ะ

:D :D :D :D :Dราตรีสวัสดิ์ค่ะ  ;D ;D ;D ;D

Kapong
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:49:31 am »

วันนี้สนุกมากคับ..คนเยอะสุดๆ...

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด          จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง

จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

Nco746 Eng
GolFJunGAL50
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 01:56:43 am »

น้องใหม่จะเยอะกว่าสมาชิกเก่าด้วยมั้งเนี่ย  ;D

"Imagination is more important than knowledge."
Power Off

จิตพิสัย 0

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:10:26 am »

น้องใหม่คนนี้ จำได้แล้ว ใส่เสื้อเหลืองอ่อน ชะม่ะ

พี่ส้มครับ ผมใส่เสื้อสีชมพูอ่อนครับพี่   ;D ;D
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:19:54 am »

มะวานคนเยอะมากๆ  ดูแลไม่ทั่วถึง ต้องขอ ประทานอ???ัยด้วยนะคับน้องใหม่ทุกท่าน
วุดดี้ มุมส้ม

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 08:34:56 am »

ทุกๆๆคน เหมือน ครอบครัวเดียวกันแล้วนะคับ ดีจัยมากคับที่กิจกรรมนี้ได้เกิดขึ้น รุ่นพี่ทุกท่าน หน้ารักมากๆๆพูดคุยเป็นกันเองมากทำไห้น้องใหม่ทุกท่านรู้สึกสนุกและเป็นกันเอง อบอุ่นมากคับกับครอบครัว soluna  วุดดี้ เกิดมาคุย.....

วุดดี้ kanok 29
krit

จิตพิสัย 0

กฤษฏ์ NONTHABURI ZONE 086 - 999 - 3797

mrparid@hotmail.com
« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:26:45 am »

งานเมื่อคืน สนุกมากมาย ได้พบปะ พูดคุย กับพี่น้อง ชาว SOLUNA CLUB  อบอุ่น ครับ ขอบคุณ คณะจัดงาน ด้วยนะครับ ที่จัด ให้พี่น้อง  SOLUNA CLUB ได้พบกัน ขอบคุณมากมาย ครับผม  ;D

sog row
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

eak_photogrpgrp@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:40:31 am »

ไม่ได้ไปร่วมกิจกรรมบ่อยๆไม่ค่อยว่างอ่ะครับ แต่ไปกี่ครั้งก้อรูสึกดียิ่งครั้งนี้รถเยอะและสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับขอบคุณผู้สร้างคลับนี้ที่ทำให้เราได้เจอกัน...ขอบคุณครับ

จะมีเราและนายเสมอ
omemy

จิตพิสัย 0

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 09:43:39 am »

มาเยอะจิงๆคับ สนุกมากเลย แต่ลืมให้น้องใหม่แนะนำตัวอะป่าว ;D

ก็แค่ 1NZ
เป้ เอแอล

จิตพิสัย 1

AL50 เจอได้ทุกคัน

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 10:04:41 am »

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ สมาชิก น้องใหม่ทุกคนค่ะ
ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อนๆ และ น้องๆ สมาชิก เก่าทุกคนค่ะ

ขอบคุณน้ำใจทุกคนที่สละเวลามาไกลๆๆๆ กันทั้งนานเลยค่ะ ขอบคุณเสี่ยยุทธ แม่งานนะจร้า ขอบคุณคุณวู๊ดดี้ ที่เป็นน้องใหม่เปิดประเด็นขึ้นมา และขอบคุณ คุณประธานโซนทุกโซน คุณที่ปรึกษาทุกโซน และเพื่อนสมาชิก Soluna-Club ทุกคนค่ะ

ต้องขออ???ัย หากจำชื่อไม่ได้ ดูแลไม่ทั่วถึง ทางผู้จัดงานและ Soluna-Club ต้องขออ???ัยมา ณ ที่นี้ค่ะ

:D :D :D :D :Dราตรีสวัสดิ์ค่ะ  ;D ;D ;D ;D

พึ่งตื่นคร๊าบบบ  ถึงบ้าน01.30 คับ  ไปกลับ405โลคับ(เหมือนจะใกล้)

ขอขอบคุณทุกๆท่านเลยคับ อบอุ่นมากจริงๆ ตอนแรกไปนึกว่าจะไม่มีคนมาทักแต่ก็มีคับดีใจ มีคนจำได้ 555ขอบคุณท่านประธานคลับ คุณแบงค์ โดยเฉพาะพี่ส้มโอครับ ที่ชี้ทางกลับบ้านให้ผมไม่งั้นแย่แน่เลย(ขามาก็แย่สุดๆไม่รู้ทางเลย)แต่ก็ไปด้วยใจคับ โทรมาถามตลอด ขอบคุณจริงๆครับพี่ส้มโอ เป็นกันเองสุดๆเลยเมือคืน ขอบคุณทุกท่านคับที่เข้ามาคุยกับผม

ขอบคุณอีกครั้งคับ

แท้หรือเทียม ถ้าไม่มี...อย่าพูด
anek44

จิตพิสัย 12

anek44@hotmail.com
« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2011, 11:00:55 am »

สนุกมากครับเมื่อคีน คนเย๊อะมากจำชื่อไม่หมดไม่รู้ว่าใครเป็นใคร ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านครับ แล้วพบกันคราวหน้าอีกนะครับ   :)
หน้า: [1] 2 3 ... 5   ขึ้นบน
  พิมพ์