หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21 ... 34   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 27/4/65 New!! จอไมล์ ดิจิตอล ใส่ Soluna Al50 3,500 บาท  (อ่าน 205255 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #270 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:59:31 pm »

จอไมล์ดิจิตอลนี้  ผมเป็นผู้คิดค้น และ เป็นผู้แปลงใส่ Soluna Al50 ได้เป็นคนแรก   และ ผมก็นำจอไมล์ดิจิตอลมาขายในคลับเป็นคนแรก    ผมขอสงวนสิทธิ์ในการนำจอไมล์ดิจิตอลนี้มาขายแข่ง หรือ มาตัดราคาผมในบอร์ด  ไม่ว่าจะเป็นสมาชิค???ายในคลับ หรือคนนอกคลับก็ตาม   ถ้าผมเจอ ผมจะลบทันทีนะคับ  เพราะถือว่าผมได้แจ้งเตือนแล้วก่อนแล้ว

- จะซื้อขายสินค้าอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็นอะไรก็ตามแต่  ผมไม่ห้ามนะคับ  แต่ผมขอแค่จอไมล์ดิจิตอลนี้เท่านั้นนะคับ
- จะซื้อขาย จอไมล์ดิจิตอล กันหลังไมล์ หรือ ซื้อผ่านจากเวปบอร์ดอื่น  ผมไม่ว่าคับ  แต่อย่าเอามาลงขายแข่งกันในนี้คับ มันเป็นมารยาทที่ไม่ดีคับ
-  ถ้าเป็นบุคคล???ายนอก ที่ไม่ได้ขับ Soluna  แล้วสมัครมาเพื่อ ลงขายตัดราคาผมในนี้ ถ้าผมเจอ ผมจะกระทู้ และ แบนIP ทันทีคับ  และไม่ ถอนการแบนด้วยคับ เพราะผมถือว่าผมได้เตือนแล้วคับ    

สินค้ามีเป็นร้อย เป็นพันอย่าง ให้ซื้อขายนะคับ  ไม่จำเป็นจะต้องมาเจาะจงขาย ในสิ่งที่คนอื่นเค้า เค้าคิดค้นขึ้นมา  เหมือนมาขโมยสติปัญญากันไปนะคับ   ผมเองไม่เคยไปขโมยผลงานใคร  หรือไปขายตัดราคาใครนะคับ   ขอความกรุณาด้วยคับ    

เหงด้วยกะพี่แบงค์ แล้วไม่รู้จะมาขายทำไมในเวปนี้ ในเมื่อใสก็ไม่ได้อะไมล์นั้นอะ

ผมจองไว้ก่อนได้ป่าวคราบท่านประท่าน(ยังไม่มีเงินติดตั้งอะ) ถ้าได้พุงนี้ผมจะโอนเงินมัดจำไปให้คราบ GM

เรื่องของเรื่อง คือ เค้าเป็นพ่อค้า จากคลับ 3Door คับ  เค้ามาสมัครในเวปเราเพื่อจะ ขายไมล์ดิจิตอล โดยเฉพาะ  ประการแรกเลยคือ  ของที่เค้าเอามาขาย มันไม่ใช่รุ่นที่ใส่กับ Soluna ได้  เพราะรูปทรงที่ใหญ่เกินไป ยัดในคอนโซลไม่ลง   ประการที่2  อยู่ๆก็มาตัดราคาผม ซึ่งก็รู้ว่าผมขายอยู่ในนี้คนเดียว  ถ้าเป็นคนในคลับเดียวกันก็คงจะไม่ทำกันคับ   ซึ่งผมเองก็โทรไปแจ้งว่า ผมเป็นคนคิดค้นคนแรก และเป็นคนขายคนเดียวในเวปนี้  จะขายอย่างอื่นผมไม่ว่า   แต่เค้าก็ยังมาลงขายแบบไม่เกรงใจผม โดยการตั้งกระทู้ว่า " โดนลบกระทู้ไป2รอบแล้ว " ถ้าใครสนใจให้ กดลิงค์นี้  พูดง่ายก็คือ เค้ายืนยันที่จะขายต่อนั่นเอง   ผมเลยจำเป็นต้อง ลบกระทู้ และ แบน IP คับ    
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2012, 11:01:08 pm โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
หนึ่ง
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #271 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:02:07 pm »

จอไมล์ดิจิตอลนี้  ผมเป็นผู้คิดค้น และ เป็นผู้แปลงใส่ Soluna Al50 ได้เป็นคนแรก   และ ผมก็นำจอไมล์ดิจิตอลมาขายในคลับเป็นคนแรก    ผมขอสงวนสิทธิ์ในการนำจอไมล์ดิจิตอลนี้มาขายแข่ง หรือ มาตัดราคาผมในบอร์ด  ไม่ว่าจะเป็นสมาชิค???ายในคลับ หรือคนนอกคลับก็ตาม   ถ้าผมเจอ ผมจะลบทันทีนะคับ  เพราะถือว่าผมได้แจ้งเตือนแล้วก่อนแล้ว

- จะซื้อขายสินค้าอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็นอะไรก็ตามแต่  ผมไม่ห้ามนะคับ  แต่ผมขอแค่จอไมล์ดิจิตอลนี้เท่านั้นนะคับ
- จะซื้อขาย จอไมล์ดิจิตอล กันหลังไมล์ หรือ ซื้อผ่านจากเวปบอร์ดอื่น  ผมไม่ว่าคับ  แต่อย่าเอามาลงขายแข่งกันในนี้คับ มันเป็นมารยาทที่ไม่ดีคับ
-  ถ้าเป็นบุคคล???ายนอก ที่ไม่ได้ขับ Soluna  แล้วสมัครมาเพื่อ ลงขายตัดราคาผมในนี้ ถ้าผมเจอ ผมจะกระทู้ และ แบนIP ทันทีคับ  และไม่ ถอนการแบนด้วยคับ เพราะผมถือว่าผมได้เตือนแล้วคับ    

สินค้ามีเป็นร้อย เป็นพันอย่าง ให้ซื้อขายนะคับ  ไม่จำเป็นจะต้องมาเจาะจงขาย ในสิ่งที่คนอื่นเค้า เค้าคิดค้นขึ้นมา  เหมือนมาขโมยสติปัญญากันไปนะคับ   ผมเองไม่เคยไปขโมยผลงานใคร  หรือไปขายตัดราคาใครนะคับ   ขอความกรุณาด้วยคับ    

เหงด้วยกะพี่แบงค์ แล้วไม่รู้จะมาขายทำไมในเวปนี้ ในเมื่อใสก็ไม่ได้อะไมล์นั้นอะ

ผมจองไว้ก่อนได้ป่าวคราบท่านประท่าน(ยังไม่มีเงินติดตั้งอะ) ถ้าได้พุงนี้ผมจะโอนเงินมัดจำไปให้คราบ GM

ได้ครับผม  ขอบคุณมากคับ 
งันพรุงนี้ผมโอนเงินมัดจำ แล้วจะส่งข้อความไปบอกนะคราบท่านประธาน
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #272 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:08:33 pm »

ได้ครับผม  ขอบคุณมากคับ 
งันพรุงนี้ผมโอนเงินมัดจำ แล้วจะส่งข้อความไปบอกนะคราบท่านประธาน

ได้คับ ขอบคุณคับ
Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« ตอบ #273 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:11:03 pm »

นิดนึงครับคุณแบงค์ จอไมล์ดิจิตอลเนี่ย สามารถเปลี่ยนจอให้เป็นสีอื่นได้มั้ยครับ (ผมชอบสีแดง) อิอิอิ

โดยพื้นฐานแล้ว  ไม่ได้คับเพราะเป็น จอ LCD    แต่มีวิธีคับ คือ เอากระดาษแก้วที่เป็นสี  ไปติดด้านใน   แต่ก่อนติดต้อง ดูก่อนคับว่า สีเขียว + สีอะไร ถึงออกมาเป็นสีแดง

ผมลองนึกๆดูแล้วครับ สีเขียว+สีอะไรถึงจะเป็นแดง มันยากตรงที่ว่า สีแดงเนี่ยมันเป็นแม่สี จากการคำนวณดูอุณ???ูมิของแสงจากจอLCD นั้น ถ้าจอสว่างมากๆก็ต้องใช้กระดาษแล้วสีแดงที่เข้มๆหรือหลายๆชั้น ก็จะออกมาเป็นสีแดง แต่ถ้าจอLCD สว่างไม่มากก็ไม่จำเป็นต้องใช้กระดาษแก้วที่สีเข้ม
แต่ถ้าเราติดยิ่มเข้มเ่ท่าไหร่การมองเห็น ก็จะลำบากมากขึ้น คิดไปคิดมาที่คุณแบงค์ผลิตออกมานั้นก็ลงตัวที่สุดแล้วครับ แต่ถ้ามีโอกาสได้ลองผมจะลองหาวิธีดูนะครับว่าสีอะไรผสมออกมาได้เป็นสีอะไร ขอบคุณคร้าบคุณแบงค์

suchat
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #274 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:11:55 pm »

ผมหาลิ้นหน้าal50ส้ดําอะครับพอจะเนะนําได้มั้ยคับ
Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« ตอบ #275 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 11:15:05 pm »

ผมหาลิ้นหน้าal50ส้ดําอะครับพอจะเนะนําได้มั้ยคับ

http://www.soluna-club.com/index.php?topic=14469.0
ตามนี้เลยคร้าบ

BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #276 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 12:00:10 am »

up คราบบ  มีของครับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #277 เมื่อ: เมษายน 02, 2013, 01:51:22 am »

2/4/56   upคับ   มีของคับ
napa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #278 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 08:22:00 pm »

คุณBank คับ ใส่หยดน้ำเกียรธรรมดา เท่าไหร่คับ เอาแบบราคารวมเลยยยคับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #279 เมื่อ: เมษายน 04, 2013, 08:26:56 pm »

คุณBank คับ ใส่หยดน้ำเกียรธรรมดา เท่าไหร่คับ เอาแบบราคารวมเลยยยคับ
จอไมล์2500   ค่าติดตั้ง3500  รวม6000คับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #280 เมื่อ: เมษายน 09, 2013, 01:45:57 am »

ของจริงสวยมากๆคับ  มองดูลึกๆ เหมือนของวีออสตัวท๊อปปี2003เลยคับ 
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #281 เมื่อ: เมษายน 22, 2013, 08:31:07 pm »

เหลือ 2 ตัวสุดท้ายครับ  2500บาท  (ค่าติดตั้งพร้อม Sensor และ ลูกลอยไฟฟ้า 3500บาท) 
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #282 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 11:56:38 pm »

up ครับ   ของเทพพพ!!!
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #283 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2013, 05:56:01 pm »

upคับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #284 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2013, 02:51:07 am »

5/5/56     ตอนนี้มีของเหลืออยู่ 3 ตัว   ส???าพสวยเหมือนของใหม่มือ 1 คับ    ใสๆ ไม่มีรอย  คัดเลือกออกมาจาก 20ตัว
หน้า: 1 ... 17 18 [19] 20 21 ... 34   ขึ้นบน
  พิมพ์