หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 34   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 27/4/65 New!! จอไมล์ ดิจิตอล ใส่ Soluna Al50 3,500 บาท  (อ่าน 205115 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #255 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 09:04:42 am »

สนใจอย่างแรงมานานละคับแต่ติดปัญหาก็ตรงไปติดตั้งนี้แหละถ้าจัดนอกสถานที่ได้ก็คงจะดีไม่น้อยนะคับ
แล้วก็บวกค่าน้ำมันไปอะไรประมาณนี้  อิอิ... ;D
ต้องขออ???ัยด้วยคับ  ช่างของผมเค้าไม่สะดวกเดินทางไปนอกสถานที่   เพราะการติดตั้งไมล์ต้องใช้เวลา และใช้เครื่องมือหลายชิ้น  มา กทม.ดีกว่า  เดี๋ยวผมดูแล ต้อนรับเป็นอย่างดีเลยคับ
ละอ่อน
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #256 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 06:07:52 pm »

สนใจอย่างแรงมานานละคับแต่ติดปัญหาก็ตรงไปติดตั้งนี้แหละถ้าจัดนอกสถานที่ได้ก็คงจะดีไม่น้อยนะคับ
แล้วก็บวกค่าน้ำมันไปอะไรประมาณนี้  อิอิ... ;D
ต้องขออ???ัยด้วยคับ  ช่างของผมเค้าไม่สะดวกเดินทางไปนอกสถานที่   เพราะการติดตั้งไมล์ต้องใช้เวลา และใช้เครื่องมือหลายชิ้น  มา กทม.ดีกว่า  เดี๋ยวผมดูแล ต้อนรับเป็นอย่างดีเลยคับ
บอกตรงๆนะครับว่าไปไม่ถูก อิอิ
แล้วที่ติดตังอยู่แถวไหนอ่ะครับเผื่อจะให้พี่ที่ทำงานพาไป
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #257 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2012, 07:11:14 pm »

บอกตรงๆนะครับว่าไปไม่ถูก อิอิ
แล้วที่ติดตังอยู่แถวไหนอ่ะครับเผื่อจะให้พี่ที่ทำงานพาไป
อยู่แถวบ้านผมเองคับ 
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #258 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 11:58:43 pm »

มีของครับ  สนใจติดต่อได้คับ  ;D
chm-503
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #259 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 11:28:27 pm »

;D แล้วอยู่ ตจว จะไปติดตั้งที่ไหนครับ ???
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #260 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 07:47:57 pm »

;D แล้วอยู่ ตจว จะไปติดตั้งที่ไหนครับ ???

ต้องมาติดตั้งที่ กทม.  คับ     
ละอ่อน

จิตพิสัย 0

« ตอบ #261 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 10:12:38 pm »

สรุปว่าคงต้องลงไป กทม.ผมขอราคาแบบติดตั้งเสร็จเลยทั้งหมดเท่าไหร่คับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #262 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2012, 11:03:24 pm »

สรุปว่าคงต้องลงไป กทม.ผมขอราคาแบบติดตั้งเสร็จเลยทั้งหมดเท่าไหร่คับ
ผมขายไมล์อย่างเดียว2500บาท  ส่วนค่าติดตั้ง3500บาท ไม่เกี่ยวกับผม  แต่ผมพาไปหาช่างได้ครับ ไม่ไกลจากบ้านผม
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #263 เมื่อ: กันยายน 02, 2012, 01:41:04 am »

วันนี้ได้ขายไปอีกตัวแล้วคับ   ทุกตัวคัดส???าพมาอย่างดีคับ  เหมือนใหม่ทุกตัว  ท่านใดสนใจติดต่อได้คับ   หมดปัญหาเรื่องเข็มไมล์แกว่งและมีเสียงคับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #264 เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 01:03:02 am »

up คับ
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #265 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:09:36 pm »

จอไมล์ดิจิตอลนี้  ผมเป็นผู้คิดค้น และ เป็นผู้แปลงใส่ Soluna Al50 ได้เป็นคนแรก   และ ผมก็นำจอไมล์ดิจิตอลมาขายในคลับเป็นคนแรก    ผมขอสงวนสิทธิ์ในการนำจอไมล์ดิจิตอลนี้มาขายแข่ง หรือ มาตัดราคาผมในบอร์ด  ไม่ว่าจะเป็นสมาชิค???ายในคลับ หรือคนนอกคลับก็ตาม   ถ้าผมเจอ ผมจะลบทันทีนะคับ  เพราะถือว่าผมได้แจ้งเตือนแล้วก่อนแล้ว

- จะซื้อขายสินค้าอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็นอะไรก็ตามแต่  ผมไม่ห้ามนะคับ  แต่ผมขอแค่จอไมล์ดิจิตอลนี้เท่านั้นนะคับ
- จะซื้อขาย จอไมล์ดิจิตอล กันหลังไมล์ หรือ ซื้อผ่านจากเวปบอร์ดอื่น  ผมไม่ว่าคับ  แต่อย่าเอามาลงขายแข่งกันในนี้คับ มันเป็นมารยาทที่ไม่ดีคับ
-  ถ้าเป็นบุคคล???ายนอก ที่ไม่ได้ขับ Soluna  แล้วสมัครมาเพื่อ ลงขายตัดราคาผมในนี้ ถ้าผมเจอ ผมจะกระทู้ และ แบนIP ทันทีคับ  และไม่ ถอนการแบนด้วยคับ เพราะผมถือว่าผมได้เตือนแล้วคับ    

สินค้ามีเป็นร้อย เป็นพันอย่าง ให้ซื้อขายนะคับ  ไม่จำเป็นจะต้องมาเจาะจงขาย ในสิ่งที่คนอื่นเค้า เค้าคิดค้นขึ้นมา  เหมือนมาขโมยสติปัญญากันไปนะคับ   ผมเองไม่เคยไปขโมยผลงานใคร  หรือไปขายตัดราคาใครนะคับ   ขอความกรุณาด้วยคับ    

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 30, 2012, 10:25:34 pm โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า
หนึ่ง
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #266 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:33:21 pm »

จอไมล์ดิจิตอลนี้  ผมเป็นผู้คิดค้น และ เป็นผู้แปลงใส่ Soluna Al50 ได้เป็นคนแรก   และ ผมก็นำจอไมล์ดิจิตอลมาขายในคลับเป็นคนแรก    ผมขอสงวนสิทธิ์ในการนำจอไมล์ดิจิตอลนี้มาขายแข่ง หรือ มาตัดราคาผมในบอร์ด  ไม่ว่าจะเป็นสมาชิค???ายในคลับ หรือคนนอกคลับก็ตาม   ถ้าผมเจอ ผมจะลบทันทีนะคับ  เพราะถือว่าผมได้แจ้งเตือนแล้วก่อนแล้ว

- จะซื้อขายสินค้าอื่นๆ ไม่ว่าจะเป็นอะไรก็ตามแต่  ผมไม่ห้ามนะคับ  แต่ผมขอแค่จอไมล์ดิจิตอลนี้เท่านั้นนะคับ
- จะซื้อขาย จอไมล์ดิจิตอล กันหลังไมล์ หรือ ซื้อผ่านจากเวปบอร์ดอื่น  ผมไม่ว่าคับ  แต่อย่าเอามาลงขายแข่งกันในนี้คับ มันเป็นมารยาทที่ไม่ดีคับ
-  ถ้าเป็นบุคคล???ายนอก ที่ไม่ได้ขับ Soluna  แล้วสมัครมาเพื่อ ลงขายตัดราคาผมในนี้ ถ้าผมเจอ ผมจะกระทู้ และ แบนIP ทันทีคับ  และไม่ ถอนการแบนด้วยคับ เพราะผมถือว่าผมได้เตือนแล้วคับ    

สินค้ามีเป็นร้อย เป็นพันอย่าง ให้ซื้อขายนะคับ  ไม่จำเป็นจะต้องมาเจาะจงขาย ในสิ่งที่คนอื่นเค้า เค้าคิดค้นขึ้นมา  เหมือนมาขโมยสติปัญญากันไปนะคับ   ผมเองไม่เคยไปขโมยผลงานใคร  หรือไปขายตัดราคาใครนะคับ   ขอความกรุณาด้วยคับ    

เหงด้วยกะพี่แบงค์ แล้วไม่รู้จะมาขายทำไมในเวปนี้ ในเมื่อใสก็ไม่ได้อะไมล์นั้นอะ

ผมจองไว้ก่อนได้ป่าวคราบท่านประท่าน(ยังไม่มีเงินติดตั้งอะ) ถ้าได้พุงนี้ผมจะโอนเงินมัดจำไปให้คราบ GM
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #267 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:45:47 pm »

เหงด้วยกะพี่แบงค์ แล้วไม่รู้จะมาขายทำไมในเวปนี้ ในเมื่อใสก็ไม่ได้อะไมล์นั้นอะ

ผมจองไว้ก่อนได้ป่าวคราบท่านประท่าน(ยังไม่มีเงินติดตั้งอะ) ถ้าได้พุงนี้ผมจะโอนเงินมัดจำไปให้คราบ GM

ได้ครับผม  ขอบคุณมากคับ 
Pazabaja

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« ตอบ #268 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:49:54 pm »

นิดนึงครับคุณแบงค์ จอไมล์ดิจิตอลเนี่ย สามารถเปลี่ยนจอให้เป็นสีอื่นได้มั้ยครับ (ผมชอบสีแดง) อิอิอิ

BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #269 เมื่อ: กันยายน 30, 2012, 10:51:37 pm »

นิดนึงครับคุณแบงค์ จอไมล์ดิจิตอลเนี่ย สามารถเปลี่ยนจอให้เป็นสีอื่นได้มั้ยครับ (ผมชอบสีแดง) อิอิอิ

โดยพื้นฐานแล้ว  ไม่ได้คับเพราะเป็น จอ LCD    แต่มีวิธีคับ คือ เอากระดาษแก้วที่เป็นสี  ไปติดด้านใน   แต่ก่อนติดต้อง ดูก่อนคับว่า สีเขียว + สีอะไร ถึงออกมาเป็นสีแดง
หน้า: 1 ... 16 17 [18] 19 20 ... 34   ขึ้นบน
  พิมพ์