หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง luna ของผมเวลาวิ่งบนพื้นไม่เรียบ เสียงกระแทกดังมาก  (อ่าน 1991 ครั้ง)
yongyuta
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

yongyut@hotmail.com
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 08:33:44 am »

น้อง luna ของผมเวลาวิ่งบนพื้นไม่เรียบ เสียงกระแทกดังมากครับ เอาไปเข้าศูนย์ บอกว่าเป็นที่ ลูกหมากแร๊ก เสื่อมต้องเปลี่ยน
ค่าเปลี่ยนแพงมาก 7,000 บาท  :-\ :-\ ขอทราบความคิดเห็นจากสมาชิกหน่อยครับ ว่าเปลี่ยนลูกหมากแร๊กแล้วจะหายมั๊ย แล้วราคาแพงไปหรือเปล่า
มีร้านแนะนำที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

Balloon
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์