หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านติดแก๊ส แถวมีนบุรี  (อ่าน 2151 ครั้ง)
เอ ลำลูกกา
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 10:31:31 am »

แนะนำร้านติดแก๊สครับ.....อยู่แถวโลตัสมีนบุรี  ชื่อร้าน  เก้าหน้าเซอร์วิส
หัวฉีด 4 สูบ  19500
หัวฉีด 6 สูบ 26000  ของผมไปติดมาแล้วครับ  nissan cefiro 6 สูบ  (งานดีครับ)

หมายเหตุ  ร้านนี้ติดชุดแก๊ส  ยี่ห้อเดียวครับ  BGM

ข้อดี  ช่างมีความชำนาญ  เนื่องจากติดยี่ห้อเดียว  รวดเร็วครับ  ไม่เกิน 6 ชม.  งานเสร็จ
ข้อเสีย  ลูกค้าต้องการติดแก๊สยี่ห้ออื่นไม่ได้ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์