หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดชาวนครปฐม เด้กยอดLamp Meetting ซักวัน จัดมากัน  (อ่าน 4603 ครั้ง)
Kai aooU
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 09:23:29 pm »

ผมแน่ะนำร้านเจ็ดแยกก่อนเรยนะครับ  ถูกแระดี  ซอยโรงแรม 99

ตร.คอนฐม  ครับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 10:39:52 pm »

ผมแน่ะนำร้านเจ็ดแยกก่อนเรยนะครับ  ถูกแระดี  ซอยโรงแรม 99

อัพให้ ผู้หมวด ตร.นครปฐมค่ะ แล้วจัดไป

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Tung
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ขับไม่ซิ่ง วิ่งแบบหวานเย็น

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 02:31:04 pm »

ลองดูในกระทู้โซนดิคับ มีจัดกันเรื่อยโซนนี้ ;D

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
Moji_@ (ยอดแหลม)
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ดื่มเพื่อลืมเทอ คริๆๆ

ku_jiraphong@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 02:05:18 am »

อ่าว โทดทีคัพพี่ พอดีผมไม่ค่อยได้เข้ามาดู วันนิเพิ่งจัดขำๆ ร้านยาลัน อ่ะเพิ่งกับมาเองคัพ

ไม่มีเบอร์พี่ เลยไม่ได้โทรไป ยังพูดถึงพี่กันยู่เลย รบกวนฝากเบอร์ด้วยนะคัพ

Soluna~Club@Western Z o n e :D
Kai aooU

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 01:38:34 am »

เซ็งเป็ด  ร้อเร่นน่ะครับ  0832383563  ผมชื่ออูนะครับ  แร้ววันอาทิตย์จะแวะไปที่ร้านกาแฟ
Tung
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ขับไม่ซิ่ง วิ่งแบบหวานเย็น

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2011, 04:03:32 pm »

เซ็งเป็ด  ร้อเร่นน่ะครับ  0832383563  ผมชื่ออูนะครับ  แร้ววันอาทิตย์จะแวะไปที่ร้านกาแฟ

วันเสาร์ดีกว่าไหมพี่ ;D

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
Kai aooU

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2011, 10:24:03 pm »

ไม่ทันริ้มรสชาติกาแฟจิงๆ...บุญไม่ถึงม้าง...แต่เจอเพื่อนในCluBครั้งแรกอบอุ่นจริงๆ...ยิ่งเพื่อนที่ชื่อแระพี่อะไรน้าผมจำไม่ได้...Friendlyมากๆๆๆ.........เรยนัดเรี้ยงวันเกิดซะเรยถ้าไม่ติดอะไร.............55555
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์