หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮ้ยๆๆๆๆ อยากเห็นรูปไปเทพนครอ่าาา  (อ่าน 79732 ครั้ง)
Moji_@ (ยอดแหลม)
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ดื่มเพื่อลืมเทอ คริๆๆ

ku_jiraphong@hotmail.com
« ตอบ #195 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:14:27 pm »

อีกนิดนึง :)

ส่วน 2 รูปสุดท้าย อย่างละ 50 บาท แม่ม....ให้เหมือนประชด โคตรอิ่มเลยถูกโคตร ใครอยากโดนต้องไปยอดแหลม ;D

รายงานโดยทีมงานนกกระเด้าลม  ;D ;D ;D 555

ทีมงานนกกระเด้าลมเน้อ.... ;D ;D ;D

มาให้งง เหมือนยอดแหลม อีกแล้ว คืออะไร จ้ะ น้องจิ

อาธิบายม่ะถุกง่ะ งั้นรอไห้พวกพี่ๆ เค้ามาตอบแทนละกันนะคัพ (ฮาแน่นอน)  :D

Soluna~Club@Western Z o n e :D
!~{trd1824}~!
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #196 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 12:40:37 pm »

ลองใช้สนามแล้วสนุกไหมค่ะ เพื่อนๆๆ ทุกคน ร้อนๆๆ
แล้วใครทำเวลาได้ดีที่สุดค่ะ
รถเพื่อนคนไหนแข่งกับรถตู้ค่ะ

ผมว่าน่าจะรถคุณโมจินะคับ เพราะผมดูอยู่(ไม่ได้ลงเทสเลยยืนดูกะประธานโซนยอดแหลม)เวลา18.745 วิ ถ้าจำไม่ผิดนะคับ

ถ้าใครน้อยกว่านี้ก็กรุณาบอกด้วยนะคับ
รถสีเขียวคันนี้น่าจะเร็วสุดละครับ 18.735

* DSCF0388_resize.JPG (210.64 KB, 800x600 - ดู 572 ครั้ง.)
Tung
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ขับไม่ซิ่ง วิ่งแบบหวานเย็น

« ตอบ #197 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 03:19:50 pm »

อีกนิดนึง :)

ส่วน 2 รูปสุดท้าย อย่างละ 50 บาท แม่ม....ให้เหมือนประชด โคตรอิ่มเลยถูกโคตร ใครอยากโดนต้องไปยอดแหลม ;D

รายงานโดยทีมงานนกกระเด้าลม  ;D ;D ;D 555

ทีมงานนกกระเด้าลมเน้อ.... ;D ;D ;D

มาให้งง เหมือนยอดแหลม อีกแล้ว คืออะไร จ้ะ น้องจิ

อาธิบายม่ะถุกง่ะ งั้นรอไห้พวกพี่ๆ เค้ามาตอบแทนละกันนะคัพ (ฮาแน่นอน)  :D

ต้องดูเอาคับ รอน้องจิทำให้ดูนกกระเด้าลมเป็นยังไง 5555555 ฮาจัดเลย ;D ;D ;D

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
Tung

จิตพิสัย 2

« ตอบ #198 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 03:21:49 pm »

ลองใช้สนามแล้วสนุกไหมค่ะ เพื่อนๆๆ ทุกคน ร้อนๆๆ
แล้วใครทำเวลาได้ดีที่สุดค่ะ
รถเพื่อนคนไหนแข่งกับรถตู้ค่ะ

ผมว่าน่าจะรถคุณโมจินะคับ เพราะผมดูอยู่(ไม่ได้ลงเทสเลยยืนดูกะประธานโซนยอดแหลม)เวลา18.745 วิ ถ้าจำไม่ผิดนะคับ

ถ้าใครน้อยกว่านี้ก็กรุณาบอกด้วยนะคับ
รถสีเขียวคันนี้น่าจะเร็วสุดละครับ 18.735

ผมนั่งรถมันแล้วไปกินเหล้าที่บ้านเพื่อนอีกที่นึง แม่ม...เเรงเกิ๊นนนนน ;D Confirm

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
varut AL50
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #199 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 04:39:51 pm »

ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลย แต่ครั้งนี้เขินๆๆอยู่ไม่คุยกะใครเลยครับ  ::) ::) ::)
Mongkosa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

Soluna PurE OriginaL.

« ตอบ #200 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 05:12:58 pm »

รถสวยๆทั้งนั้นเลยนะครับ วู้วววว  :o

;D SolunA PurE OriginaL. ;D
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #201 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 06:07:24 pm »

โฮ่...แต่ละอย่าง ทั้งท่านก ทั้งขับเรว ไม่มาวทำม่ะได้นะเนี้ย... :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

Soluna~Club@Western Z o n e :D
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #202 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 10:21:57 pm »

ขอบคุณมากครับ สนุกมากเลย แต่ครั้งนี้เขินๆๆอยู่ไม่คุยกะใครเลยครับ  ::) ::) ::)

ดีใจค่ะ ขอบคุณทั้ง 2 คนนะค่ะ น่ารักดีค่ะ แล้วพบกันใหม่ค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Bomb(ยอดแหลม)
**

จิตพิสัย 2

งบน้อยๆ แอบแต่งนิดๆ

minicover@hotmail.com
« ตอบ #203 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:08:56 am »

เข้ามาแอบดู???าพครับ อิจฉาๆ ผมทำงานทุกเสาร์เลยไม่ได้ไป
ปล.รถจินี่มันสุดยอดแฮะ

ดู Soluna หลายๆ คันรวมกัน แล้วมีพลังดีครับ เจ๋งจริงๆ

Soluna 1998 Long Drive!!
ต้น (ยอดแหลม)

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

worapong_k@hotmail.com
« ตอบ #204 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2011, 11:26:16 am »

โฮ่...แต่ละอย่าง ทั้งท่านก ทั้งขับเรว ไม่มาวทำม่ะได้นะเนี้ย... :-[ :-[ :-[ :-[ :-[

น้องจิ (ยอดแหลม) เราทำได้ทุกอย่างครับ  ถ้าใครอยากเห็นตอนเมาแล้วทำท่านกก็มาเยือนนครปฐมได้ครับเดี๋ยวน้องจิจัดให้ตามคำขอจริงไหมน้องรัก  ;D ;D ;D

" อย่าจี้ตูด  เดี๋ยวบูสมา "
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #205 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 07:25:04 am »

น้องจิ (ยอดแหลม) เราทำได้ทุกอย่างครับ  ถ้าใครอยากเห็นตอนเมาแล้วทำท่านกก็มาเยือนนครปฐมได้ครับเดี๋ยวน้องจิจัดให้ตามคำขอจริงไหมน้องรัก  ;D ;D ;D

5555 ตอนนิน้องก้อเตมละเนี้ย ยังไม่ได้นอนเลย  ;D ;D

Tung

จิตพิสัย 2

« ตอบ #206 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 12:37:11 pm »

5555 ตอนนิน้องก้อเตมละเนี้ย ยังไม่ได้นอนเลย  ;D ;D

เดี๋ยวกลับบ้านช่วงหยุด 4 วันนี้จะไปจัดหนักให้อีกน้อง

**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #207 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2011, 05:05:20 pm »

เดี๋ยวกลับบ้านช่วงหยุด 4 วันนี้จะไปจัดหนักให้อีกน้อง

ได๋เลยพี่ รึจะไปร้านทุกอย่าง50-  ;D

oofindo
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #208 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 02:39:44 pm »

ไม่ต้องอาย เพราะ ลงวิ่งทุกคัน
ผมไม่ได้ลงอะพี่ รถไม่ค่อยดี สงสัยต้องวางเครื่องแล้ว อิอิ

ผมรถเดิมๆก็ลองไปเทสดู สนุกๆ
รถเดิมเกียอะไรแล้ววิ่งอยู่กี่วิเหรอคัฟ
JinxXa
**

จิตพิสัย 0

Not wrong that you not do any thing.

« ตอบ #209 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 05:32:31 pm »

วันนี้ BANK ไม่ได้เอา Sticker ไปแจกเพื่อนๆเหรอคับ ผมเจอคันนึงขากลับ คันสีน้ำเงิน Logo สีทอง จำได้ว่ามาด้วยกัน ยังไม่มี Sticker แปะ ขับกลับคนเดียว กลัวเค้าน้อยใจ อิอิ
ขอบคุณที่เป็นห่วงครับได้รับแล้วครับ แต่กระจกเปื้อนครับเลยยังไม่ติดครับ :D

อุปสักมีไว้ขยี้ ถ้าข้ามหรือหนี มันอาจกลับมาใหม่
     คนที่ไม่เคยผิด     คือคนที่ไม่ทำอะไร
จะคบกันมันอยู่ที่ใจ  และต้องไม่คิด "ยืมตัง"
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15   ขึ้นบน
  พิมพ์