หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานบวชของแม๊ค ใครกลับถึงบ้านแล้ว รายงานตัวด้วยครับ  (อ่าน 12027 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 09:57:30 pm »

พี่ส้ม ครับ วันหลังไปไหนสงสัยต้องเอา วิทยุสื่อสาร
ไปด้วยซะและ วิ่งกันคนละทาง 2 ทาง

ได้ค่ะพี่ก็นำไปด้วย แต่มะรู้จะคุยกับใครค่ะ คริคริ
แนะนำอยากให้มีกันทุกคน เพื่อจัดแรลลี่ดีไหมค่ะ คริคริ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 03, 2011, 10:03:03 pm »

ขอขอบคุณ???าพสวยๆ โดย.....................
คุณน้องศรายุทธ
คุณน้องแบงก์ Tein
คุณน้องเก่ง + คุณน้องปุ๋ย

ขอขอบคุณเพื่อนร่วมเดินทาง  โดย.....................
คุณน้องศรายุทธ+................
คุณน้องต้น+.................
คุณน้องกอล์ฟ บางนา ลาซาล

ขอขอบคุณพี่น้องโซนยอดแหลม โดย.....................
คุณพี่ต้น
คุณพี่วุฒิ
คุณน้องโมจิ
คุณน้องเก่ง
คุณน้องปุ๋ย

ขอขอบคุณเจ้า???าพของพระแม็ก โดย.....................
พระแม็ก
คุณน้องแบงก์ ม.กรุงเทพฯ และเพื่อนๆๆๆ จร้า

ขอขอบคุณทุกแรงใจที่ได้ไปร่วมบุญกันค่ะ ขอบคุณค่ะ  
ขาดตกบกพร่องอย่างไร ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 08, 2011, 12:03:38 am โดย AL-50Girl » บันทึกการเข้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2011, 06:34:36 am »

รถใครป้ายยะลาครับบบบบบ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
ต้น (ยอดแหลม)
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

worapong_k@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2011, 11:20:31 pm »

เสียดายติด???าระกิจต้องรีบกลับก่อนไม่ได้อยู่ถ่ายรูปด้วยและอดไปร่วมแจมที่ตลาดน้ำอัมพวาอีก

" อย่าจี้ตูด  เดี๋ยวบูสมา "
maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 09:19:23 am »

ขอขอบคุณ???าพสวยๆ โดย.....................
คุณน้องศรายุทธ
คุณน้องแบงก์ Tein
คุณน้องเก่ง + คุณน้องปุ๋ย

ขอขอบคุณเพื่อนร่วมเดินทาง  โดย.....................
คุณน้องศรายุทธ+................
คุณน้องต้น+.................
คุณน้องกอล์ฟ บางนา ลาซาล

ขอขอบคุณพี่น้องโซนยอดแหลม โดย.....................
คุณพี่ต้น
คุณพี่วุฒิ
คุณน้องโมจิ
คุณน้องเก่ง
คุณน้องปุ๋ย

ขอขอบคุณเจ้า???าพของพระแม็ก โดย.....................
พระแม็ก
คุณน้องแบงก์ ม.กรุงเทพฯ และเพื่อนๆๆๆ จร้า

ขอขอบคุณทุกแรงใจที่ได้ไปร่วมบุญกันค่ะ ขอบคุณค่ะ  
ขาดตกบกพร่องอย่างไร ต้องขอโทษเพื่อนสมาชิกด้วยค่ะ

สึก แล้ววคับ

ต้องขอขอบคุนพี่ๆ ทกคนเลยนะคับ ที่มาร่วมงานของผม อาคับ

ซึ้งน้ำใจมากมายเลยคับ

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์