หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  (อ่าน 2487 ครั้ง)
เบียร์ ณ ทุ่งบางใหญ่
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 09:07:59 am »

ไม่รู้ผมโพสถูกที่หรือปล่าวครับ

รูปรถอยากลงแต่ผมคิดดูก่อน เป็นรถแฟนครับส???าพไม่ค่อยดีเท่าไร ปี1999 ถ้าลงรูปกลัวพ่อตามาเห็นงานเข้าครับ เดี๋ยวถ้าผมแปลงโฉมจนสวยปิ้งแล้วค่อยมาลงอีกทีนะครับ ;D ;D ;D

Sir.J3enzForSpeed
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

So][unA

qwerty81133@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 07:02:21 pm »

ไม่รู้ผมโพสถูกที่หรือปล่าวครับ

รูปรถอยากลงแต่ผมคิดดูก่อน เป็นรถแฟนครับส???าพไม่ค่อยดีเท่าไร ปี1999 ถ้าลงรูปกลัวพ่อตามาเห็นงานเข้าครับ เดี๋ยวถ้าผมแปลงโฉมจนสวยปิ้งแล้วค่อยมาลงอีกทีนะครับ ;D ;D ;D

ลงแล้วเบลอป้ายทะเบียนกะได้คับ  ;D
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 04:25:20 pm »

ยินดีตอนรับคับ รถไม่สวยไม่เป็นไรคับขอแค่ให้ใจรัก AL50 เป็นพอคับ  :D :D

ยินดีตอนรับครับผม.... :D

ลงแล้วเบลอป้ายทะเบียนกะได้คับ  ;D

ขอบคุณครับผม :D :D :D

น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 05:01:15 pm »

รถคันแรกในชีวิตใด้มายังไม่ถึงอาทิตย์เลยครับ ดูจากส???าพต้องโมทั้งคันเลยครับ เจ้าของเดิมคงไปยำมาทั้งคันแล้ว ก่อนมาถึงมือพ่อตา วันนี้ผมก็จัดการกระจกหน้ากับเซ็นทรัลล็อคแล้วเดินสายลำโพงไป หมดไป4200บาท ยังเหลืออีกหลายจุดเลยที่ต้องทำครับ :) :) :)

อันนี้ผมเพิ่งไปทำกระจกมา 3200 บาทครับ ;D

กันชนหลังผมลองถอดมาโมเองแล้ว ทีแรกเมื่อวานก็ดีเลยครับ แต่อยู่ใด้คืนเดียวเองเหมือนเดิม555 วันนี้เข้าไปถามร้านมาสรุปต้องซื้อใหม่  :'(

เดี๋ยวทำอะไรเพิ่มอีกจะเอามาให้ดูต่อไปนะครับ ;) ;) ;)

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์