หน้า: 1 [2] 3 4 ... 12   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ?Northeast ~ Zone?  (อ่าน 57005 ครั้ง)
solu
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 2

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:28:30 pm »

ฮ่วย มีแต่คนบ้านเดียวกันตั๋วนี่ ... ;D...มาเด้อ กินข้าวพี่น้อง ต้มไก่ใส่ใบบักขามอ่อน แซบบบบ

kritsanakorn
เกย์ ขาจร
« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:32:12 pm »

มีต้มอึ่งไหมครับ  ;D ;D ;D ;D555+
love-so
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:42:12 pm »

;D
solu
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 2

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 07:48:07 pm »

บ่กล้ากิน ต้มอึ่งแมะ คึดเห็น เขาต้มเป็นโต แล้ว มันลอยมาเกาะอยู่ขอบถ้วย  ;D เห็นแล้วกินบ่ลง 55555

love-so
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 17, 2011, 08:00:56 pm »

บ่กล้ากิน ต้มอึ่งแมะ คึดเห็น เขาต้มเป็นโต แล้ว มันลอยมาเกาะอยู่ขอบถ้วย  ;D เห็นแล้วกินบ่ลง 55555
มันไม่ลอยขอบ ถ้วยหรอกมันลอย ขอบอ่าง ต่างหาก บ่เชื่อโทรถามตาอาร์ทโลด
เกย์ ขาจร
« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:49:46 am »

ฝากขอบคุณ คุณแบงค์ ที่สนับสนุนให้โซนอีสานได้พูดคุยกันครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2011, 01:53:03 am โดย kritsanakorn » บันทึกการเข้า
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 07:11:34 am »

ฝากขอบคุณ คุณแบงค์ ที่สนับสนุนให้โซนอีสานได้พูดคุยกันครับ ขอบคุณครับ
  ยินดีต้อนรับ  พี่น้องทุก???าคทุกโซนอยู่แล้วครับ.....

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
เกย์ ขาจร
« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:26:10 am »

ยินดีต้อนรับ  พี่น้องทุก???าคทุกโซนอยู่แล้วครับ.....
ขอบคุณลุงเกียรติด้วยครับ ที่ให้การสนับสนุนครับ

วันไหนผ่านมาโคราช โทรหาเลย จัดหนักให้ 555+
aor9065
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

สวัดดีคะ คุณลุงต้นประดู่

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 09:59:33 am »

ผมก็อยู่ขอนแก่นตั่ว ครับ

พอดีมีรุ่นน้อง mtts47 อยู่ในกลุ่มด้วยครับ (ทหารเยอะนะนิ)

น้องชื่ออะไรครับ พอดีรุ่นติดกัน มีรุ่น 47 อยู่กับผม 3 คน

รถพี่สวยจังครับ ไปติดไฟแก้มที่ไหนครับ จักบาทหนอ

aor9065
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 10:03:46 am »

แม่นครับ เป็นทหารอยู่หนองคาย เป็นหยังคือฮู้ เป็นทหารคือกัน บ่ ยินดีที่ได้รู้จักครับ มีหยังแนะนำได้เด้อครับ

อยู่หนองคายเป็นทหาร ประจำอยู่ที่ไหนครับ ผมไปหนองคายบ่อยๆเป็นเขยน่ะครับ บ้านอยู่หลัง ต.ช.ด. ครับ  เจอแล้วคนบ้านใกล้ ..
ผมไม่ได้อยู่ในตัวเมืองครับ (เป็นทหารบ้านนอก :() อยู่ อ.โพธิ์ตาก ทางศรีเชียงใหม่ ท่าบ่อ   ยินดีที่ไดรุ้จักครับ

AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 11:16:08 am »

สวัสดีเพื่อนสมาชิกโซนตะวันออกเฉียงเหนือทุกท่านค่ะ
ไม่ได้เข้ามานานมีอะไรใหม่ๆ เพียบเลย
ไว้มีโอกาส จะได้พบกันคร้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:29:25 pm »

โอ้ววว  โซนอีสาน   มีแต่รถสวยๆทั้งนั้นเลยนะคับ
aor9065
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 01:53:20 pm »

ขอฝากอะไรถึงพี่แบงค์ผ่านห้อง อีสานหน่อยจะได้มั้ยครับ แบบว่าเป็นข้อเสนอแนะนะครับ ถ้าพิจารณาว่ามันไม่สมควรก็ไม่เป็นไรครับ
คืออยากให้มีห้องที่ฝากซื้อของนะครับ ยกตัวอย่างเช่น ผมตามหาค้ำหน้าอยู่นะครับ เห็นพี่หลายคนไปเดินโน่นเดินนี่ไป จัดมามาโพสรูปให้ดู ไอ้คนต่างจังหวัดอย่างผมอยากใจจะขาด อยากจัดมั่งแต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง อยากจะฝากแต่ก็เกรงใจไม่รู้ว่าจะรบกวนหรือเปล่า ก็เค้าเพิ่งไปซื้อมาหยกๆ จะฝากให้ไปอีกก็ยังไง จนสงกรานต์ผ่านไป สรุปว่าตังค์หมด(นอกเรื่องแล้ว)  จึงอยากเสนอ ให้มีห้องฝากซื้อแบบว่าคนที่เต็มใจนะครับ แบบว่าผมจะไปเดินวรจักรมีใครอยากได้อะไรมั้ยครับ ไอ้คนฝากก็ส่งค่ารถค่าของค่าน้ำใจอะไรก็ตามแต่จะตกลงกันนะครับ แล้วก็ส่งให้ผู้ที่ฝากซื้อด้วยใจที่เต็มไปด้วยบุญกุศล  กลับกันถ้าคนต่างจังหวัดอยากได้อะไรที่คน กรุง เค้าเอามาอวดให้น้ำลายหก ก็จะได้มีห้องไว้ให้หาเพื่อสนองตัณหา ตามแต่จะมีผู้ที่ไปเดิน ณ สถานที่ที่นั้นแล้วเค้าสะดวกที่จะซื้อแล้วส่งให้คนต่างจังหวัด   เสนอเป็นข้อพิจารณานะครับถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร  ขอขอบคุณ พี่ Paul 1330 ที่ผมฝากซื้อของเมื่อก่อนนี้นะครับ พี่เค้าบอกว่าอยากได้อะไรบอกได้เลยเดี๋ยวจะซื้อส่งมาให้ พี่เค้าอยู่ใกล้ตลาดและก็ไกล้ไปรษณีย์ แต่ก็เกรงใจนะครับขอบคุณมากจริงๆ ครับ  และอีกอยากให้คนต่างจังหวัดได้มีโอกาสใส่ของเท่บ้าง

aor9065
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 02:02:26 pm »

ยกตัวอย่าง  หัวข้อ ราคาของแต่งต่างๆ ที่พี่แบงค์ปักหมุดไว้ในห้อง ราคาอะไหล่ Soluna Al50 คนต่างจังหวัดที่ไม่ค่อยมีโอกาสได้ไปกรุงเทพก็อยากกันไปเป็นแถบๆ

พูดมากไปหรือเปล่านี่ แต่ก็ขอบคุณพี่แบงค์พี่ทีมงานและพี่น้องทุกคนครับที่สร้างบ้านของโซลูน่า ไว้ให้ได้พักพิงเก็บความรู้กัน ขอบคุณจริงๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 18, 2011, 05:49:23 pm โดย BANK_TEIN » บันทึกการเข้า

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 05:48:15 pm »

ขอฝากอะไรถึงพี่แบงค์ผ่านห้อง อีสานหน่อยจะได้มั้ยครับ แบบว่าเป็นข้อเสนอแนะนะครับ ถ้าพิจารณาว่ามันไม่สมควรก็ไม่เป็นไรครับ
คืออยากให้มีห้องที่ฝากซื้อของนะครับ ยกตัวอย่างเช่น ผมตามหาค้ำหน้าอยู่นะครับ เห็นพี่หลายคนไปเดินโน่นเดินนี่ไป จัดมามาโพสรูปให้ดู ไอ้คนต่างจังหวัดอย่างผมอยากใจจะขาด อยากจัดมั่งแต่ก็ไม่รู้จะทำยังไง อยากจะฝากแต่ก็เกรงใจไม่รู้ว่าจะรบกวนหรือเปล่า ก็เค้าเพิ่งไปซื้อมาหยกๆ จะฝากให้ไปอีกก็ยังไง จนสงกรานต์ผ่านไป สรุปว่าตังค์หมด(นอกเรื่องแล้ว)  จึงอยากเสนอ ให้มีห้องฝากซื้อแบบว่าคนที่เต็มใจนะครับ แบบว่าผมจะไปเดินวรจักรมีใครอยากได้อะไรมั้ยครับ ไอ้คนฝากก็ส่งค่ารถค่าของค่าน้ำใจอะไรก็ตามแต่จะตกลงกันนะครับ แล้วก็ส่งให้ผู้ที่ฝากซื้อด้วยใจที่เต็มไปด้วยบุญกุศล  กลับกันถ้าคนต่างจังหวัดอยากได้อะไรที่คน กรุง เค้าเอามาอวดให้น้ำลายหก ก็จะได้มีห้องไว้ให้หาเพื่อสนองตัณหา ตามแต่จะมีผู้ที่ไปเดิน ณ สถานที่ที่นั้นแล้วเค้าสะดวกที่จะซื้อแล้วส่งให้คนต่างจังหวัด   เสนอเป็นข้อพิจารณานะครับถ้าไม่ได้ไม่เป็นไร  ขอขอบคุณ พี่ Paul 1330 ที่ผมฝากซื้อของเมื่อก่อนนี้นะครับ พี่เค้าบอกว่าอยากได้อะไรบอกได้เลยเดี๋ยวจะซื้อส่งมาให้ พี่เค้าอยู่ใกล้ตลาดและก็ไกล้ไปรษณีย์ แต่ก็เกรงใจนะครับขอบคุณมากจริงๆ ครับ  และอีกอยากให้คนต่างจังหวัดได้มีโอกาสใส่ของเท่บ้าง

จัดมาให้แล้วจ้าาา   เวปนี้เป็นเวปสำหรับซื้อของแต่ง Soluna  ใครอยากได้อะไร สั่งได้เลยคราบบบ

http://www.auto191.com/index.php?lay=show&ac=article&Id=538664038&Ntype=7
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 12   ขึ้นบน
  พิมพ์