หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บริการซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ  (อ่าน 10761 ครั้ง)
can272525
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 09:59:14 pm »

:P :P :Pผมเปิดร้านซ่อมคอมเล็ก ๆ อยู่ตรงข้าม อบต. แคราย กระทุ่มแบน สมุทรสาคร ครับ ยินดีต้อนรับเพื่อน ๆ สมาชิกคลับเราครับ ถ้าขับน้องโซมา  และบอกว่าเป็นสมาชิกในคลับเราคิดราคาพิเศษให้ทุก ๆ รายการครับผม สมาชิกท่านใดอยู่ใกล้ ๆ ก็เรียนเชิญนะครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ   ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2011, 10:34:05 pm โดย can272525 » บันทึกการเข้า

ทีซี คอมพิวเตอร์ อยู่ตรงข้าม อบต.แคราย จ.สมุทรสาคร
บริการซ่อม ซื้อ ขาย ประกอบคอมใหม่ และอุปกรณ์ต่อพ่วง
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 10:11:10 pm »

:P :P :Pผมเปิดร้านซ่อมคอมเล็ก ๆ อยู่ตรงข้าม อบต. แคราย กระทุ่มแบน สมุทรสาคร ครับ ยินดีต้อนรับเพื่อน ๆ สมาชิกคลับเราครับ ถ้าขับน้องโซมา  และบอกว่าเป็นสมาชิกในคลับเราคิดราคาพิเศษให้ทุก ๆ รายการครับผม สมาชิกท่านใดอยู่ใกล้ ๆ ก็เรียนเชิญนะครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ   ;D ;D ;D ;D

แจ่มเลยค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
kangmahachai
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 02:20:33 am »

:P :P :Pผมเปิดร้านซ่อมคอมเล็ก ๆ อยู่ตรงข้าม อบต. แคราย กระทุ่มแบน สมุทรสาคร ครับ ยินดีต้อนรับเพื่อน ๆ สมาชิกคลับเราครับ ถ้าขับน้องโซมา  และบอกว่าเป็นสมาชิกในคลับเราคิดราคาพิเศษให้ทุก ๆ รายการครับผม สมาชิกท่านใดอยู่ใกล้ ๆ ก็เรียนเชิญนะครับ รับรองไม่ผิดหวังครับ   ;D ;D ;D ;D

ไว้ไปใช้บริการ  ผมอยู่ตัวเมือง สมุทรสาคร
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 21, 2011, 07:40:26 pm »

เจ๋งเลยยย   ;D
Nopparat

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 23, 2011, 04:33:37 pm »

;D ;D ;D
l3oyZ@ < E o ด ll x a ม >
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 30, 2011, 06:38:24 pm »

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆ
can272525
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2011, 10:33:42 pm »

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่แวะมาอ่านนะครับ ผมเห็นรถสมาชิกในคลับเราวิ่งผ่านหน้าร้านทุกวันเลย ( แต่ยังไม่มีท่านใดแวะเลย 555+++)  แต่ก็ไม่เป็นไรครับ คอมไม่มีปัญหาก็ดีแล้ว แต่ถ้าคอมมีปัญหาแล้วแก้ไม่ได้ ก็เชิญแวะมาใช้บริการได้นะครับ ยินดีต้อนรับจ้า

ทีซี คอมพิวเตอร์ อยู่ตรงข้าม อบต.แคราย จ.สมุทรสาคร
บริการซ่อม ซื้อ ขาย ประกอบคอมใหม่ และอุปกรณ์ต่อพ่วง
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 11:13:00 pm »

ที่แรกลืม ดู จังหวัด นึกว่า แคราย นน ค่ะ ว่างๆ ผ่านไปย่านนั้น จะแวะไปเยือนค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
romantictan
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 2

ธรรมดาที่ไม่ธรรมดา

romantic.tan@gmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 11:15:06 pm »

มีบริการลงวินโดว์ 100-200 เปลี่ยนแรม 1 กิ๊ก ฟรีมั้ยคับ หุหุ

can272525
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 09:20:10 am »

มีบริการลงวินโดว์ 100-200 เปลี่ยนแรม 1 กิ๊ก ฟรีมั้ยคับ หุหุ
[/quote

ลงวินโดว์ 100-200 ได้จ้า แต่แรม 1 กิ๊ก ฟรีนี่สิคิดหนัก ทุนมาก็สูงจัง 555555

maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 10:09:10 am »

ถ้าโน้คบุค เอเซอร รุ่น แอสสะปาย 4930

เมนบอรดเสีย  พี่พอจาซ่อมหรือเปลี่ยนได้ไหมคับ

อยากทราบราคา ด้วยอ่าคับ

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
patchayas
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2011, 09:15:14 am »

ตอนนี้กลุ้มมาก  เครื่อง notebook  windows เจ้ง  Cd พัง จะลง windowเองก็ไม่ได้ ทำไงดีเนี้ย ???

can272525
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:38:53 am »

ถ้าโน้คบุค เอเซอร รุ่น แอสสะปาย 4930

เมนบอรดเสีย  พี่พอจาซ่อมหรือเปลี่ยนได้ไหมคับ

อยากทราบราคา ด้วยอ่าคับ

แนะนำว่าให้ไปพันทิพย์ดีกว่าครับพี่ ผมซ่อมไม่ได้หรอกครับอาการแบบนี้ ไม่มีอะไหล่ ถ้าซ่อมก็คงไม่เกิน 2500 ประมาณนั้นครับ ถ้าต้องเปลี่ยนอาจจะแพงกว่าครับ

can272525
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2011, 10:43:26 am »

ตอนนี้กลุ้มมาก  เครื่อง notebook  windows เจ้ง  Cd พัง จะลง windowเองก็ไม่ได้ ทำไงดีเนี้ย ???

พี่อยู่แถวไหนครับ ถ้าอยู่ใกล้ ๆ ร้านผมก็เชิญมาใช้บริการได้นะครับ  หรือถ้าจะซ่อมเองก็แนะนำให้ไปเปลี่ยน drive dvd rw ใหม่ก็พันต้น ๆ เองครับไม่แพงหรอก ราคาพันทิพย์ครับ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2011, 09:00:09 pm »

เครื่องNotebook IBM Thinkpad ไม่สามารถเข้าเวป Soluna ได้ ขึ้นว่า ตรวจสอบคุ๊กกี้ทำไงดีค่ะ ลองทำหลายอย่างแล้วยังไม่หายเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ  แต่ PC ที่บ้าน และ Notebook Dell ที่บ้านก็ใช้งานได้ปกติค่ะ รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์