หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบรคหลังรั่ว  (อ่าน 2356 ครั้ง)
madeaw
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 01:05:26 pm »

เดือนก่อนไปตรวจส???าพรถปรากฎว่าเบรคหลังด้านขวาทำงานไม่เต็มที่เลยเข้าอู่ไปเปลี่ยนกระบอกสูบใหม่ 1ชุด เปลี่ยนแล้วผ่านการตรวจ ใช้มาได้เดือนกว่าๆมันเป็นอีกแล้วครับตอนนี้เวลาน้ำมันเบรคมันพร่องต้องเติมน้ำมันตลอดเลย พี่ๆว่าต้องทำไงดีครับเปลี่ยนกระบอกสูบเป็นของแท้บริษัทดีไหมครับแล้วถ้าเปลี่ยนไม่ทราบว่าราคาเท่าไรครับ

]
madeaw
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 15, 2011, 02:29:07 pm »

ขอโทษครับเข้าผิดกระทู้

]
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์