หน้า: 1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 11 ก.พ. 54 นอกรอบโซนมีนบุรี ณ MaxValue Supermarket หลักสี่  (อ่าน 17229 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 06:27:11 pm »

ต่อไปนี้จะมีสมุดลงทะเบียนสมาชิก เวลามานอกรอบ เพราะจำไม่ได้ คริคริ 
ตามที่พี่เกียรติแนะนำ คริคริ
ขนาดนั้นเลยหรอคับ พี่ส้ม

อย่าลืมเตือนให้พี่ซื้อด้วยนะคร้า คริคริ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
demiron
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

mee_slam@hotmail.com
« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 08:55:49 pm »

อ้างถึง
นี่เป็นครั้งแรก  ที่ไปมิตติ้ง  แต่รู้สึกดีมากเลยครับ 
ได้ความรู้จากพี่ๆน้องๆ เพียบเลยครับ
ยังไงมีครั้งต่อไป  ผมไปแน่นอนครับ
และขอเชิญพี่น้องที่ยังไม่เคยมิตติ้ง
ไปร่วมในครั้งต่อไปด้วยครับ
แล้วจะประทับใจเหมือนผม

อ้างถึง
ถูกต้อง นะ คับ พี่น้อง ครับ ผม นิ นิว มา ไป เป็น ครั้ง แรก ผม รู้สึก ดี มาก เลย ครับ พี่น้อง ครั้ง หน้า ผม ไป แน่นนอน จ๊ะ

เห็นด้วย ครับ เสีย ดาย มีเวลา แป๊บ รอบ หน้า จัดเต็ม ด้วย ครับ

ก้าวไปแล้วหกล้ม....ก็กลัวแล้วยืนอยู๋กับที่
หน้า: 1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์