หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เฮดเดอร์ 4-1 421 พร้อมเดินขยายท่อเป็น1.7เพียง2500  (อ่าน 46054 ครั้ง)
SLT-51
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

โอ้...ชีวิตมีอะไรตั้งเยอะแยะ....

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 20, 2010, 07:09:11 pm »

น่าสนครับ  ;D ;D
มีแผนที่ร้านป่าวครับ เสาร์ อาทิยต์เปิดป่าวครับ
ถ้าผมเอา แต่เฮดอย่างเดียวได้มั๊ยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ  ::) ::) ::)

สุขใดใหนจะเท่า ลวงกระเป๋าแล้วเจอตังค์....
ฺฺ
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 12:07:17 pm »

มีแผนที่ร้านป่าวครับ เสาร์ อาทิยต์เปิดป่าวครับ
ถ้าผมเอา แต่เฮดอย่างเดียวได้มั๊ยครับ ราคาเท่าไหร่ครับ  ::) ::) ::)

คุ้นๆว่าอยุ่นครปฐมใฃ่ไหมครับ มันไกลจาก แถวๆรามอินทรามากเปล่าครับ

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
hardmanz
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 21, 2010, 01:12:00 pm »

ถ้าทำแต่เฮดเดอร์ไม่ขยายท่อกับ

ทำทั้งสองมันต่างกันยังไงคับ

hardmanz
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 08:39:48 pm »

ทำทั้งเฮดเดอร์ทั้งขยายมันต่างกันยังไงคับ!!

อยากรู้มากรบกวนตอบทีคับบบ
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:16:37 pm »

แล้ว เหล็ก กับ เลส มันต่างกันยังไงคับ ?

เช่น

เสียง ความร้อน ความทน บลาๆ

จาได้เป็นตัวเลือกช่วยตัดสินใจงับ

เหล็กทนทานกว่าเลสไม่ทนแตกง่ายแต่สวยและวิ่งกว่า
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #20 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:17:52 pm »

เสาร์เปิดครับอาทิตหยุด
ถ้าทำเฮดอย่างเดียวจะไม่วิ่งเอานะหรือวิ่งไม่ดีเท่าที่ควรอะครับ
อยากให้ทำดีๆทีเดียวเลยอ่ะครับ
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #21 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:18:46 pm »

ทำทั้งสองมันต่างกันยังไงคับ

ต่างกันตรงที่วิ่งกะวิ่งไม่เต็มที่ไงครับ ;D
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #22 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:19:52 pm »

คุ้นๆว่าอยุ่นครปฐมใฃ่ไหมครับ มันไกลจาก แถวๆรามอินทรามากเปล่าครับ
น้องหมิง ไปวันไหนบอกด้วยได้ขับไปด้วยกัน
แต่ต้องคอยรถเสร็จก่อนนะ ;D

ทำรถไม่มีคำว่าไกลคับ..อิอิ  ;D

อ่าพูดอีกก้อถูกอีกพี่

pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #23 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 09:21:52 pm »

ใช่ครับอยู่นครปฐมครับตัวเมืองเลยผมว่าไม่ไกลนะ1ชมน่าจะถึงนะครับ
SLT-51
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

โอ้...ชีวิตมีอะไรตั้งเยอะแยะ....

« ตอบ #24 เมื่อ: มกราคม 22, 2010, 10:56:37 pm »

ถ้าทำเฮดอย่างเดียวจะไม่วิ่งเอานะหรือวิ่งไม่ดีเท่าที่ควรอะครับ

ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอรวบรวมเงินให้ครบก่อนแล้ว
จาไป ให้ช่วยจัดให้สักชุดนึง อยากได้แบบต้นแรงๆ
ทำทั้งหมด 2,500 ช่ายมั๊ยครับ... ;D ;D ;D

สุขใดใหนจะเท่า ลวงกระเป๋าแล้วเจอตังค์....
ฺฺ
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #25 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:02:36 am »

ขอบคุณครับ เดี๋ยวขอรวบรวมเงินให้ครบก่อนแล้ว
จาไป ให้ช่วยจัดให้สักชุดนึง อยากได้แบบต้นแรงๆ
ทำทั้งหมด 2,500 ช่ายมั๊ยครับ... ;D ;D ;D

อ่าส์ได้ครับ ;Dเด๋วจัดให้ ;D
hardmanz
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #26 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:55:33 am »

เกียร์ออโต้ต้องทำไงคับถึงแรง
ขอสเตปหน่อย
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #27 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:50:13 pm »

เกียร์ออโต้ต้องทำไงคับถึงแรง
ขอสเตปหน่อย

สเตปผมอ่ะมีเยอะแต่ผมขอถามงบพี่ก่อน
ถ้างบเยอะนะเครื่องnaเรามีอะไรให้เล่นอีกเยอะครับ
แรงตามงบได้เลยอ่ะ ...หรือยังงัยโทรมาปรึกษาผมก่อนได้ครับ
0836978948 ยินดีให้คำปรึกษาครับ ;D
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #28 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:50:52 pm »

คอนเฟริมคับ

ไม่ไกลๆๆๆ

ของเค้าดีจริงงง

ผมลองมาแว้วววว ;D

อะนะคุงเพ่ ;D
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #29 เมื่อ: มกราคม 24, 2010, 11:52:37 pm »

ยังมีอีกนะครับเตรียมไว้ให้คนในคลับแรงกันอีกแยะ ;D
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6   ขึ้นบน
  พิมพ์