หน้า: [1] 2   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตนอกรอบโคมดำ ขำๆๆๆๆ  (อ่าน 11838 ครั้ง)
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 01:29:53 pm »

เสาร์ที่ 28-11-2009   10.00 น. เป็นต้นไป    สถานที่คือโลตัสสาขาสุขา???ิบาล1   ถนนนวมินทร์ครับ   สังเกตุง่ายๆๆทางเข้าใกล้กับโรงพยาบาลศรีสยาม
สาเหตุที่นัดตรงนี้  ..เพราะว่าต้องใช้ไฟฟ้าสำหรับไดร์ร้อนด้วยครับ    ผมสามารถอำนวยความสะดวกตรงนี้ให้ได้............ถ้าเพื่อนๆๆตกลงผมจะไปทั้งในกระทู้นอกรอบอีกครั้งนะครับ.......
ใครมาแจ้งความประสงค์มาด้วยนะครับ  สำหรับอุปกรณ์   เครื่องไม้เครื่องมือผมจะจัดมาให้   แต่ท่านซื้อสี+เทปกาวหนังไก่มาเองนะครับ  หรือว่ารวมกันซื้อก็ได้เพราะสีกระป๋องหนึ่งก็น่าจะได้สัก 3 คัน

เชิญชวนนะครับทุกท่านที่ว่างถึงแม้ว่าไม่ได้ทำโคมดำ   ก็มาพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ

เบอร์ผม    086-515-2866
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 10:53:50 am โดย Kiat@_AL50 » บันทึกการเข้า

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
]ลุงแว่น[ Red Roof ]
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

"เดือนล่ะอย่าง สองอย่างเดี๋ยวมันก้เต็ม"

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 07:47:26 pm »

ไปแน่นอน แต่ว่าสีใ ช้สีไรครับจะได้จัดไปถูก

เดี๋ยวจะเอาสีส้มแก้วไปด้วย เผื่อพี่ๆน้องๆ หยดน้ำอยากได้มุมส้มด้วย

พอดีซื้อมาพ่นเองเหลือๆๆอยู่น่าจะได้อีกหลายคัน  ;D

" รถบ้านพร้อมขาดแค่คนดูแล "
azujii
เกย์ ขาจร
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2009, 11:15:48 pm »

ขอรายละเอียดเรื่องอุปกรณืหน่อยครับจะไดอ้เตรียมไปถูก

เด๋ซื้อกนผิดแล้วงานจะเข้า ::) ::) ::) ::) ::)
azujii
เกย์ ขาจร
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:42:29 am »

โหวันลงแข่งด้วยหรอคับงานนี้อะ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 09:13:53 am »

งานนี้ผมอดไปช่วยเลย

ติดงานบางแสนอะพี่
ไม่เป็นไรน้องวัน   โอกาสหน้าเจอกันเมื่อชาติต้องการ  ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 09:17:35 am »

ไปแน่นอน แต่ว่าสีใ ช้สีไรครับจะได้จัดไปถูก

เดี๋ยวจะเอาสีส้มแก้วไปด้วย เผื่อพี่ๆน้องๆ หยดน้ำอยากได้มุมส้มด้วย

พอดีซื้อมาพ่นเองเหลือๆๆอยู่น่าจะได้อีกหลายคัน  ;D
   ใช้สีดำด้านของเลย์แลนร์ก็ดีนะครับ   กระป๋องละ ละ 50-60 บาท  (ได้ประมาณ 3-4  คันต่อ 1 กระป่อง)   กระดาษกาวหนังไก่ 1 ม้วน
20-25 บาท  บาท 

ถ้ามาไม่เกิน 4-5 คัน  ใช้สี 1 กระป๋องกับกระดาษกาว 1 ม้วน ก็พอ   ..  สำหรับเครื่องมือเดียวผมจัดมาให้ทั้งหมดครับ..........

]ลุงแว่น[ Red Roof ]

จิตพิสัย 0

"เดือนล่ะอย่าง สองอย่างเดี๋ยวมันก้เต็ม"

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:33:10 am »

พี่เกียรติอย่าลืมไฟเกียร์ผมด้วยนะคับ

เพราะได้เจอกันสักทีกะว่าติดด้วยทีเดียวเลยคับ

แล้วพี่เกียรติติดตั้งไฟจอไมล์ด้วยหรือป่าวอะคับ

คนล่ะคนอ่ะป่าว  :D

" รถบ้านพร้อมขาดแค่คนดูแล "
!~{trd1824}~!

จิตพิสัย 0

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 10:51:34 am »

:o :o :o

ดีจังเลยครับ
ลุงเบียร์

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 05:28:46 pm »

โอเค....วันที่28ผมว่างผมว่างไปด้วยๆๆๆๆ ;D

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:41:14 am »

นัดไปเสริมหล่อกันอีกแล้ววว   อิอิ   ;D ;D

พี่เกียรติได้รับไฟล์ที่ผมส่งไปยังคับ  ใช้ได้ป่าวเอ่ย
เยี่ยมเลยน้องแจ็ค......พี่กำลังปริ้นสีสวยเก็บไว้ในรถสัก 50 ใบ

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:44:52 am »

โอเค....วันที่28ผมว่างผมว่างไปด้วยๆๆๆๆ ;D
รับปากแล้ว   ห้ามลืมนะลุง   จะรอพร้อมลี....O

ถ้าให้ดีเอาไดร์ร้อนตัวนั้นมาด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:48:06 am โดย Kiat@_AL50 » บันทึกการเข้า

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 11:46:44 am »

พี่เกียรติอย่าลืมไฟเกียร์ผมด้วยนะคับ

เพราะได้เจอกันสักทีกะว่าติดด้วยทีเดียวเลยคับ

แล้วพี่เกียรติติดตั้งไฟจอไมล์ด้วยหรือป่าวอะคับ

ถูกต้องแล้วครับ   คนละเกียรติครับบบบบผม

โอ๊ตรถน้ำเงิน

จิตพิสัย 1

ใจรัก soluna al50

oatfinopink@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 05:08:29 pm »

อยากไปแต่ไกลจัง ;D

azujii
เกย์ ขาจร
« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 09:58:53 pm »

ถูกต้องแล้วครับ   คนละเกียรติครับบบบบผม
กระผมยอมรับผิดทุกประการคับ
ลุงเบียร์

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 05:14:07 pm »

กระผมยอมรับผิดทุกประการคับ

ไม่เปงไรคร้าบ บ บ    มะว่ากาน เลี้ยงเบียร์ผม 1 ลัง ก้อพอ (เกี่ยวกับเขาไหมเนี่ยเรา)  ;D
ดูแร้วจะไม่พอนะลังนึงอ่ะ อิอิ

หน้า: [1] 2   ขึ้นบน
  พิมพ์