หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มิตติ้งครั้งที่ 1 " เย็นวันอาทิตย์ที่ 2 สิงคาคม "  (อ่าน 67994 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2009, 10:56:02 pm »

ขอแสงเยอะๆ นะ ;D

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 09:58:16 am »

น้องใหม่ ขอไปด้วยคนค่ะ :D :D
Tung
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ขับไม่ซิ่ง วิ่งแบบหวานเย็น

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 10:33:57 am »

รออยู่........ว่าแต่ไปไงอะจากถนนศรีนครินทร์นะ ใครรู้ทางวานบอก ???

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 07:28:50 pm »

มาเลยคร๊าบบบ ไม่มาโกรธนะ     ;D

ถ้ารถเสร็จทัน ก็จะไปนะค่ะ  ;)  :D
ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 07:44:16 pm »

มาเลยคร๊าบบบ ไม่มาโกรธนะ     ;D

ถ้ารถเสร็จทัน ก็จะไปนะค่ะ  ;)  :D

อ้าว รถเปงไรอ่ะคับ  ???

รถไปติดสปอยเลอร์รอบคันค่ะ

ไม่รู้ทำสีจะเสร็จทันหรือเปล่า  ??? ???

ลุงเบียร์
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 07:47:19 pm »

ช่ายๆๆๆไม่มาโกรธคับ... ;D

ลุงเบียร์

จิตพิสัย 2

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 07:47:59 pm »

เอ๋ว่าแต่ไม่เห็นไปแนะนำตัวเรยอ่ะคับ.....

ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 07:55:55 pm »

แนะนำตัวค่ะ ชื่อเปิ้ล ขับรถ Toyota soluna ปี 97 รุ่น???าษาไทยค่ะ
(อนุรักษ์นิ๊ดนึง) :) :) มี 200 คันเองน๊า.. ;D ทำงานเกี่ยวกับบริษัทอสังหาริมทรัพย์
ตำแหน่งลูกค้าสัมพันธ์   ;) เออ..club นี้ ญ บ้างหรือเปล่าค่ะ..
ลุงเบียร์

จิตพิสัย 2

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2009, 08:13:50 pm »

แนะนำตัวค่ะ ชื่อเปิ้ล ขับรถ Toyota soluna ปี 97 รุ่น???าษาไทยค่ะ
(อนุรักษ์นิ๊ดนึง) :) :) มี 200 คันเองน๊า.. ;D ทำงานเกี่ยวกับบริษัทอสังหาริมทรัพย์
ตำแหน่งลูกค้าสัมพันธ์   ;) เออ..club นี้ ญ บ้างหรือเปล่าค่ะ..

ขอชมรถหน่อยได้มั้ยอ่ะ อยากเห็นมานานแล้วรุ่น???าษาไทยอ่ะ ว่ามันเป็นยังไง  อิอิ
ส่วนผู้หญิงตอนนี้ก็มีพี่ส้มโอคนสวยอยู่หนึ่งคนคร๊าบบบบ   ;D
ช่ายๆๆคับคุณน้องส้มโอคนสวย.... :D

ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2009, 11:28:21 am »

ok รถทำไม่ทัน ช่างเลื่อนไปทำวันจันทร์
Confirm 2 คนได้ ค่ะ :D :D
matrixxx
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

pthumboon@hotmail.com
« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2009, 11:32:55 pm »

ถึงบ้านกันยังคับ
เดินทางกันปลอด???ัยดีนะคับ
 ;D
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 12:07:53 am »

ถึงบ้านกันยังคับ
เดินทางกันปลอด???ัยดีนะคับ
 ;D
ถึงแล้วคะ ปลอด???ัยเช่นกันคะ
ขอบคุณคะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 01:52:06 am »

มาถึงแร้ว จ้า

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 04:17:59 pm »

เมื่อวานไปถึงที่แมคโดนัลตอน 16.30 น. ไม่มีใครสนใจ นั่งจน 17.30 น.เลยกลับค่ะ :'( :'(
ple^^eng
เกย์ ขาจร
« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2009, 05:31:47 pm »

เมื่อวานไปถึงที่แมคโดนัลตอน 16.30 น. ไม่มีใครสนใจ นั่งจน 17.30 น.เลยกลับค่ะ :'( :'(

ขอโทดด้วยนะครับ เผอิญผมไปช้าเกือบๆจะ 6 โมงแล้วแต่ก้อมีพี่น้องไปถึงก่อนแล้วนะครับ 

ขอโทดจิงๆนะครับเพิ่งนัดเจอกันครั้งแรกเรย ก้ออาจจะไม่ทราบว่าท่านใดมาที่ห้าง หรือ จะมา club เพราะมีพี่น้องหน้าใหม่มาเปนจำนวนค่อนข้างมาก อ่ะครับคงจะเปนแบบนี้ ถ้ายังไงคราวหน้าถ้าพี่ยังไม่โกรธไปซะก่อน เจอกันแสดงตัวได้เรยครับ ทางเราจะไม่ให้เกิดเรื่องแบบนี้อีกครับผม ผมสาบานได้เรยครับว่าผมยังถามกับพี่ส้มถึงพี่อยู่เรย ว่ามีพี่ผู้ ญ คนนึงก้อบอกว่าจะมา แต่ผมไม่เหนเรย  ยังไงก้อขอโทดมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับผม 

แจ๊คครับ  :-[

คือตอนไปนั่งรอไปบอกน้องคนนึงไม่รู้จักใส่เสื้อสีน้ำตาลถามว่า Soluna  Club ใช่ป่ะ เค้าบอกว่าใช่ ก็เลยบอกว่าจะมาซื้อ สติ๊กเกอร์ที่ใคร เค้าบอกต้องรอประธานก่อน ก็เลยบอกน้องเค้าว่า ถ้าประธานมาบอกด้วยนะ นั่งอยู่ตรงนี้ ในร้านแมค (เค้านั่งกันหน้าร้าน) พอย้ายกันไปด้านลานจอดรถไม่เห็นเค้าบอกเลยค่ะ น้อยใจมากกว่า เอ้าเป็นว่า Club นี้ทำเสื้อกันหรือยัง ทำเสื้อกันดีไหมถ้ามี Meeting ครั้งต่อไป จะได้ใส่เสื้อกันมาเลยจะได้รู้ว่าใครเป็นใคร OK พี่ๆน้องๆ ให้อ???ัยเนอะ :) :) ขอบคุณค่ะ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7   ขึ้นบน
  พิมพ์