หน้า: 1 ... 18 19 [20]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 12 ธ.ค. 53 มิตติ้งใหญ่ ครั้งที่ 4 By Soluna-Club  (อ่าน 103574 ครั้ง)
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #285 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2010, 08:27:07 pm »

เท่าที่รู้ พี่โจ + คุณเอ + คุณอาร์ม ล่วงหน้าไปก่อนแล้ว

แล้วพรุ่งนี้เจอกัน คับพี่น้อง ;D

พี่ๆๆ เขาบอกว่า ต้องไปเมา ล่วงหน้า ก่อนค่ะ  อิอิ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #286 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 05:58:52 am »

เท่าที่รู้ พี่โจ + คุณเอ + คุณอาร์ม ล่วงหน้าไปก่อนแล้ว

แล้วพรุ่งนี้เจอกัน คับพี่น้อง ;D

พี่ๆๆ เขาบอกว่า ต้องไปเมา ล่วงหน้า ก่อนค่ะ  อิอิ
  เฮ้ย....อิจฉา  จิง...  คงคุย???าษาลีโอกันเพียบสิท่า....

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
jax_x
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #287 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 10:31:37 am »

เข้าเวรฯอดเรยเรา.....ยังไงเผื่อด้วยครับ.... ;D
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #288 เมื่อ: ธันวาคม 12, 2010, 11:25:58 pm »

ขอบขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากๆๆๆๆๆๆ ค่ะ ดังนี้  พี่เกียรติ พี่เบียร์และครอบครัว น้องจิม น้องแบงก์ พี่ธัน+???รรยา พี่พงษ์เทพ+พี่นก พี่โจ น้องอาร์ม พี่เอลำลูกกา ที่อุตสาห์ไปล่วงหน้าเพื่อดูสถานที่ และ พี่เอ เยาวราชและครอบครัว น้องแจ็ค+น้องอีฟ+Cat น้องกอล์ฟไมล์+เพื่อนซี้ น้องโอม+แฟนสาว คุณแก้ว+แฟนสาว  คุณต้อม+แฟน  น้องรัน(บ่าว) น้องแตง น้องต้น โต้โย้าตาวีออส Tein+แฟน  น้องกอล์ฟ+สาวๆๆ  น้องอาร์ท คุณอั้มสระแก้ว ที่จอดรถหลายชั่วโมง

ขอขอบคุณเพื่อนๆๆ หลายๆ ท่านที่ลงชื่อแล้ว ไม่สามารถไปร่วมมิตติ้งได้ค่ะ ไว้มีโอกาส จะได้พบกันค่ะ

ขอขอบคุณน้องแจ็ค สำหรับวิทยุสืื่อสารนะค่ะ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกสำหรับ???าพถ่ายสวยๆๆๆๆ ค่ะ

ขอบคุณคุณจิมที่ติดงานก็ยังแวะมาค่ะ

ขอขอบคุณอีกหลายท่าน ถ้าชื่อตกหล่นนะค่ะ และขอขอบคุณทุกท่านที่ไม่ได้ลาตอนกลับก่อนค่ะ หากไม่สะดวกต้องขออ???ัยในหลายๆๆ อย่างด้วยค่ะ

ขอบคุณสถานที่นัดพบ โลตัสคลอง 7  สถานที่ศักดิ์สิทธิ์ ศาลเจ้าพ่อองครักษ์  ร้านครัวแม่ลำไยที่ซื้อไปอาหารก็เซ็งหมดค่ะ ขออ???ัยด้วยค่ะ  เขื่อนขุนด่านปรากาลชล รอบเช้า-รอบเย็น  และ แก่งสามชั้น ที่อำนวยความสะดวกสถานที่นั่งทานอาหารและสถานที่เล่นน้ำค่ะ  และครัวกระจ่าทอง ค่ะ

ขอบพระคุณเพื่อนสมาชิกและเพื่อนๆๆทุกคนที่มาร่วมมิตติ้งในครั้งนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

หากครั้งต่อไปอีกสักระยะ จะไปที่ไหนก็คอยเสนอไว้ได้นะค่ะทุกคน แล้วเราจะไปด้วยกันค่ะ

ขอแสดงความนับถือ
      ทีมงาน Soluna-Club
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 13, 2010, 11:18:21 pm โดย $$$ AL-50Girl $$$ » บันทึกการเข้า

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
nirun
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #289 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 08:53:21 pm »

ขอโทดคับติดธุระตอนแรกว่าจะไปคราวหน้าไม่พลาดแน่

* 121210-1506026.jpg (62.59 KB, 640x480 - ดู 522 ครั้ง.)

* 150810-16180222.jpg (36.48 KB, 640x480 - ดู 616 ครั้ง.)
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #290 เมื่อ: ธันวาคม 13, 2010, 11:18:52 pm »

ขอโทดคับติดธุระตอนแรกว่าจะไปคราวหน้าไม่พลาดแน่

ไม่เป็นไรค่ะ  แล้วจะได้พบกันค่ะ ตามนอกรอบค่ะ

AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #291 เมื่อ: ธันวาคม 22, 2010, 10:40:50 pm »

ขอบขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกคนมากๆๆๆๆๆๆ ค่ะ ดังนี้  พี่เกียรติ พี่เบียร์และครอบครัว น้องจิม น้องแบงก์ พี่ธัน+???รรยา พี่พงษ์เทพ+พี่นก พี่โจ น้องอาร์ม พี่เอลำลูกกา ที่อุตสาห์ไปล่วงหน้าเพื่อดูสถานที่ และ พี่เอ เยาวราชและครอบครัว น้องแจ็ค+น้องอีฟ+Cat น้องกอล์ฟไมล์+เพื่อนซี้ น้องโอม+แฟนสาว คุณแก้ว+แฟนสาว  คุณต้อม+แฟน  น้องรัน(บ่าว) น้องแตง น้องต้น โต้โย้าตาวีออส Tein+แฟน  น้องกอล์ฟ+สาวๆๆ  น้องอาร์ท คุณอั้มสระแก้ว ที่จอดรถหลายชั่วโมง

ขอขอบคุณเพื่อนๆๆ หลายๆ ท่านที่ลงชื่อแล้ว ไม่สามารถไปร่วมมิตติ้งได้ค่ะ ไว้มีโอกาส จะได้พบกันค่ะ

ขอขอบคุณน้องแจ็ค สำหรับวิทยุสืื่อสารนะค่ะ

ขอบคุณเพื่อนสมาชิกสำหรับ???าพถ่ายสวยๆๆๆๆ ค่ะ

ขอบคุณคุณจิมที่ติดงานก็ยังแวะมาค่ะ

ขอขอบคุณอีกหลายท่าน ถ้าชื่อตกหล่นนะค่ะ และขอขอบคุณทุกท่านที่ไม่ได้ลาตอนกลับก่อนค่ะ หากไม่สะดวกต้องขออ???ัยในหลายๆๆ อย่างด้วยค่ะ

ขอบคุณสถานที่นัดพบ โลตัสคลอง 7  สถานที่ศักดิ์สิทธิ์ ศาลเจ้าพ่อองครักษ์  ร้านครัวแม่ลำไยที่ซื้อไปอาหารก็เซ็งหมดค่ะ ขออ???ัยด้วยค่ะ  เขื่อนขุนด่านปรากาลชล รอบเช้า-รอบเย็น  และ แก่งสามชั้น ที่อำนวยความสะดวกสถานที่นั่งทานอาหารและสถานที่เล่นน้ำค่ะ  และครัวกระจ่าทอง ค่ะ

ขอบพระคุณเพื่อนสมาชิกและเพื่อนๆๆทุกคนที่มาร่วมมิตติ้งในครั้งนี้ค่ะ ขอบคุณค่ะ

หากครั้งต่อไปอีกสักระยะ จะไปที่ไหนก็คอยเสนอไว้ได้นะค่ะทุกคน แล้วเราจะไปด้วยกันค่ะ

ขอแสดงความนับถือ
      ทีมงาน Soluna-Club

man skythailand
เกย์ ขาจร
« ตอบ #292 เมื่อ: มกราคม 12, 2011, 03:24:32 pm »

อยากชวนเพื่อนๆๆ มาเที่ยวแถวเพชรบุรี บ้างจังคับ แวะไหว้พระ เที่ยวแก่งกระจาน เพลินวานหัวหิน คับhttp://www.plearnwan.com/home.html
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #293 เมื่อ: มกราคม 13, 2011, 12:02:41 am »

อยากชวนเพื่อนๆๆ มาเที่ยวแถวเพชรบุรี บ้างจังคับ แวะไหว้พระ เที่ยวแก่งกระจาน เพลินวานหัวหิน คับhttp://www.plearnwan.com/home.html

เพิ่งไปมากลางปีที่แล้วค่ะ ถ้าพี่มีแนะนำ ขอเก็บไว้ เพื่อถามเพื่่อนๆๆๆ สมาชิกกันต่อไปค่ะ ว่าต่อไปอยากจะไปที่ไหนกันค่ะ  คงมีโอกาสได้ไปอีกแน่นอนคร้า ขอบคุณค่ะ

man skythailand
เกย์ ขาจร
« ตอบ #294 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 08:25:43 am »

ที่เที่ยวยังมีอีกมากมายคับไว้จะลงในกระทู้ให้นะคับ  ;D ;D
Run
เกย์ ขาจร
« ตอบ #295 เมื่อ: มกราคม 14, 2011, 10:02:07 am »

ไปเที่ยวคราวนี้..ต้องเฝ้าสามีกันเอาเอง..ได้ข่าวว่าเอาสาวๆๆๆๆไปเยอะแต่เอะเอา..ปืนไปดีกว่า..งานนนี้จะไปเที่ยวหรือจะ  ไปจีบสาวกันแต่คนโสดไม่ว่าแต่คนที่มีแฟนแล้วระวังเอาไว้นะ...โดน.........ถีบแน่ ???

มาอารมณ์ไหนเนี่ย อิอิ  ไม่มีหรอกค่ะ ไปเป็นครอบครัว สนุกสนาน ค่ะ ส่วนมากที่พูดกันอะ ไม่มีไรทั้งนานค่ะ

5555+ ขอเเก้ข่าวหน่อยครับ  ไม่ใช่ผมตอบครับ เป็นน้องเเตง ครับ วันก่อนแอบเข้ากระทู้มาตอบกระทู้นี้แหละครับ  ผมก้อพึ่งมาเจอเมื่อ 14/1/11 นี้แหละครับ 5555+  ไม่มีไรหรอกครับ เค้าเเค่ขำๆๆครับ (ต้องขอโทษด้วยครับ) บ่าว
AL-50Girl

จิตพิสัย 20

« ตอบ #296 เมื่อ: มีนาคม 13, 2011, 10:36:55 pm »

ไปเที่ยวคราวนี้..ต้องเฝ้าสามีกันเอาเอง..ได้ข่าวว่าเอาสาวๆๆๆๆไปเยอะแต่เอะเอา..ปืนไปดีกว่า..งานนนี้จะไปเที่ยวหรือจะ  ไปจีบสาวกันแต่คนโสดไม่ว่าแต่คนที่มีแฟนแล้วระวังเอาไว้นะ...โดน.........ถีบแน่ ???

มาอารมณ์ไหนเนี่ย อิอิ  ไม่มีหรอกค่ะ ไปเป็นครอบครัว สนุกสนาน ค่ะ ส่วนมากที่พูดกันอะ ไม่มีไรทั้งนานค่ะ

5555+ ขอเเก้ข่าวหน่อยครับ  ไม่ใช่ผมตอบครับ เป็นน้องเเตง ครับ วันก่อนแอบเข้ากระทู้มาตอบกระทู้นี้แหละครับ  ผมก้อพึ่งมาเจอเมื่อ 14/1/11 นี้แหละครับ 5555+  ไม่มีไรหรอกครับ เค้าเเค่ขำๆๆครับ (ต้องขอโทษด้วยครับ) บ่าว

??? ???

หน้า: 1 ... 18 19 [20]   ขึ้นบน
  พิมพ์