หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณน้ำใจ จาก พี่อ๊อฟ (ศุนย์บริการ ACT ) ... ไว้วันหน้าผมจะตอบแทนกลับไปคับ  (อ่าน 1588 ครั้ง)
ปินโต TRD
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ปินโต... Zone Rama 3

goopin18062527@hotmail.co.th
« เมื่อ: พฤษภาคม 04, 2013, 07:18:44 pm »

ก่อนหน้านี้ผมเจอพี่เขาที่ศุนย์บริการ ห้างฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3  มาก่อนแล้วไปเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง  ....................   พอดี เป็นเรื่องที่ผ่านมาสักพัก ผมอยากเล่าสู่กันฟัง หลังสงกรานต์    ผมอยากไปตั้งศูนย์รถ       ซึ่งนัดกับพี่เขาไว้แล้วไม่ได้ไปก่อนสงกรานต์   หลังสงกรานต์  ก็เข้าไปหาเลย    ... โดยที่ผมไม่ได้ขับไปด้วยตัวเอง   แฟนผมขัีบไปหาพี่ออฟ  ที่ศูนย์บริการ แถว  ถ. นราธิวาสราชนครินทร์( แม็คโคร สาธร)    .....    พอทำเสร็จ   แฟนผมบอกมาว่า  พี่เขาไม่้คิดเงินผมเลยสักบาท    ตอนนั้นผมได้ยินแล้วดีใจที่พี่มีน้ำใจกับผมมากขนาดนี้      ขอบคุณจิงๆ  คับ   .......    ผมก็เลยขอสาย  ขอบคุณ  พี่เขาก่อนแฟนผมขับรถกลับไป     
            ปล. ถ้่าพี่ออฟ ได้เข้ามาอ่าน    ก็ขอบคุึณอีกครั้งนะคับ   ....................    ผมขอระดมทุนแปบนะคับ   เด๋วผมเข้าไปปรึกษาช่วงล่างกับพี่อีกที      คับ.

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์