หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีค่ะ น้องใหม่ ชื่อไหมค่ะ  (อ่าน 8348 ครั้ง)
Nopparat
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 26, 2011, 07:14:17 pm »

รถสวยอ่า
ibeeclub Busohsensen T.F.O.A CLUB
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

(??????????????YAKUSA STYLE by bee it coming!!!!

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 09:37:27 am »

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

คุณบีค่ะ หนูชื่อไหมค่ะ ::)
 รถคุณบีสวยมากค่ะ  :o อีกหน่อยต้องให้คุณบีช่วยแนะนำ ด้วยนะค่ะ :D
อั๊ยย่ะ! โทดทีไหมๆ เริ่มต้นก็ผิดเลยตู มีอะไรก็ถามได้ตอบได้นะครับไหม ยินดีๆเลย จะได้มีเพื่อนแต่งแนวนี้เพิ่มอีกคัน ^____^

....ถึงแม้นว่าบีจะไม่ได้เข้ามาบ่อยๆ แต่ก็ไม่เคยทิ้งพวกเราโซลูน่าไปจากใจเลยนะครับ ^^....และก็ยังคงทำรถไปสู่เป้าหมายที่วางไว้ครับ!!! update: 30-04-2013
Nopparat

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 11:47:50 am »

ยินดีต้อนรับครับใหม่

พอเห็นรูปแล้ว บีว่าใหม่กับบีน่าจะแต่งสไตล์เดียวกันแน่ๆ มีหลายคันที่แต่งแนวนี้ แล้วสวยมากๆเลย เข้าไปดูที่หัวข้อ Mini Vip ก็ได้นะครับ

สงสัยสนจัย ปรึกษาบีได้ครับ และคนในคลับก็น่ารักทุกคน อบอุ่นอย่างที่ใหม่บอกแน่นอน

086-7331216
http://facebook.com/Panzercuiress

เเหวะ เลี่ยน
mick
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 2

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 12:34:26 pm »

:o มีแจกเบอด้วยแฮะพี่บี  ;D
Man
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

ก้อแค่ 1300 CC ไม่แรง.......แต่แซงยาก

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 12:38:41 pm »

รถสวยครับ ;D
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2011, 01:39:28 pm »

สวัสดีค่ะ น้องใหม่  ชื่อไหมค่ะ
ได้รถมาเืกือบสองปี แต่ไม่ค่อยได้ขับเลย จอดซะมากกว่า
อยู่แถวเซ็นทรัลบางนาค่ะ แต่ตอนนี้หนีน้ำท่วม มาอยู่???าคเหนือ เชียงใหม่-พะเยา อากาศเย็นดี

ใช้รถมุมส้ม เกียร์ A/T ซ่อมรถก็ไม่เป็น ขับอย่างเดียว
แอบอ่านเวปนี้มาพักใหญ่ อบอุ่นดีค่ะ ไว้จะเอารูปรถมาลงนะค่ะ
ขอบคุณค่ะ ;D

สวัสดีค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์