หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 25   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 4-5 June 2011 Meeting 2 year anniversary at CHOMVIEW HOTEL HUA HIN.  (อ่าน 104948 ครั้ง)
tudtu912
อย่าทำให้ตัวเองเป็น???าระของคนอื่น
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 0

หวัดดีครับ

« ตอบ #315 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:12:08 pm »

ดีมากครับสนุกสนานเล่นกันเป็นเด็กๆดีครับ ร้องเพลงกันเพราะมากคุณบีร้องเพลงเพราะครับ และทุกๆคน

phongthep
เกย์ ขาจร
« ตอบ #316 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:13:20 pm »

สนุกดีๆๆๆชอบๆๆๆๆๆๆจัดเมื่อไหร่ไปเมื่อนั้น
Mario Land
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย -1

« ตอบ #317 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:15:14 pm »

ความรู้สึก หลังจาก ไปมิตติ้งใหญ่ที่หัวหิน....

ผม BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club รู้สึกทราบซึ่ง และเป็นเกียรติเป็นอย่างมาก ที่งานมิตติ้งใหญ่ครบรอบ2ปีนั้น ผ่านพ้นไปด้วยดี โดยไม่มีจุดบกพร่องเลย ทั้งนี้เป็นเพราะว่าทุกคนร่วมแรงร่วมใจกัน ทุกอย่างจึงออกมาด้วยดี ผมเองก็รู้สึกตื้นตันใจมากๆที่เห้นพี่น้องมาพร้อมเพียงกัน และไม่คิดว่าจะมีความสุขขนาดนี้ ซึ่งตัวผมเองก็ไม่อยากจะกลับ กทม.เลย อยากจะอยู่กับพี่ๆน้องๆที่หัวหินตลอดไป(เวอร์ไปมะ ;D) ว่ายน้ำสระมีความสุขมาก ผมรู้สึกเลย คำว่า " ครอบครัวใหญ่ " มันอบอุ่นแค่ไหน ก็อบอุ่นมากๆจนบรรยายไม่ถูกเลย  

ผมต้องขอขอบคุณ พี่ส้มโอ  พี่โจ  พี่ชายพจน์  พี่ต้อม  พี่แจ๊ค  พี่ศรายุทธ  Phak  พี่แอนท์  พี่ตู่  พี่Krit  พี่โต้ง  พี่จุ๋ม  พี่บี  พี่ธีน พี่ต้นยอดแหลม น้องโมจิ น้องต๋อม คุณแม่และพี่สาว  และพี่น้องท่านอื่นๆอีก ที่ทำให้ผมมีวันนี้  และทำให้บ้านหลังใหญ่ Soluna-club ของเรานั้นมีแต่มีความสุข

ด้วยความเคารพอย่างสูง
       BANK_TEIN
ประธานบอร์ดSoluna-club

+1 อีกความรู้สึกคับ  :D
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #318 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:16:41 pm »

สุดยอดครับ GM เรา
ถ้ามีโอกาส ผมคงได้ร่วมทางด้วยนะครับ... ;D
แต่ครั้งนี้ อด ครับ ฮือ ๆ ๆ ๆ  ::)

ไม่เป็นไรโอกาสหน้ายังมีอีกคับ   :D
krit
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 0

กฤษฏ์ NONTHABURI ZONE 086 - 999 - 3797

mrparid@hotmail.com
« ตอบ #319 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:17:48 pm »

ครั้งแรกกะการออกทริป กับ Soluna club บอกได้คำเดียวว่าประทับใจ ขอให้ soluna club อยู่กับพวกเราไปนาน ๆ นะคะ[/color]

phongthep
เกย์ ขาจร
« ตอบ #320 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:18:49 pm »

ดีมากครับสนุกสนานเล่นกันเป็นเด็กๆดีครับ ร้องเพลงกันเพราะมากคุณบีร้องเพลงเพราะครับ และทุกๆคน

พี่ตู่อย่าลืมนัดเรานะพี่โยนโบว์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #321 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:19:11 pm »

เสียดายไม่ได้ด้วยอ่ะครับทริบนี้ เอาไว้คราวหน้านะครับ  :)

อย่าพลาดน่ะคับ แล้วเจอกานนน  :D
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #322 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:20:14 pm »

สาวเต็มเลย  ;D

เสียดายล่ะซิ  ;D สวดยอด จะบอกว่าพระเจ้าจอร์จมันยอดมาก :)
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #323 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:20:45 pm »

บ้านหลังใหญ่ก็อบอุ่นอย่างนี้แหละ ;D ;D ;D

ถั่วต้มน่ะคับ  ;D
krit

จิตพิสัย 0

กฤษฏ์ NONTHABURI ZONE 086 - 999 - 3797

mrparid@hotmail.com
« ตอบ #324 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:24:12 pm »

พี่ตู่อย่าลืมนัดเรานะพี่โยนโบว์ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โยนเมื่อไรส่งข่าวด้วยนะครับจะไปนั่งเชียร์

Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #325 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:24:35 pm »

ความรู้สึก หลังจาก ไปมิตติ้งใหญ่ที่หัวหิน....

ผม BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club รู้สึกทราบซึ่ง และเป็นเกียรติเป็นอย่างมาก ที่งานมิตติ้งใหญ่ครบรอบ2ปีนั้น ผ่านพ้นไปด้วยดี โดยไม่มีจุดบกพร่องเลย ทั้งนี้เป็นเพราะว่าทุกคนร่วมแรงร่วมใจกัน ทุกอย่างจึงออกมาด้วยดี ผมเองก็รู้สึกตื้นตันใจมากๆที่เห้นพี่น้องมาพร้อมเพียงกัน และไม่คิดว่าจะมีความสุขขนาดนี้ ซึ่งตัวผมเองก็ไม่อยากจะกลับ กทม.เลย อยากจะอยู่กับพี่ๆน้องๆที่หัวหินตลอดไป(เวอร์ไปมะ ;D) ว่ายน้ำสระมีความสุขมาก ผมรู้สึกเลย คำว่า " ครอบครัวใหญ่ " มันอบอุ่นแค่ไหน ก็อบอุ่นมากๆจนบรรยายไม่ถูกเลย  

ผมต้องขอขอบคุณ พี่ส้มโอ  พี่โจ  พี่ชายพจน์  พี่ต้อม  พี่แจ๊ค  พี่ศรายุทธ  Phak  พี่แอนท์  พี่ตู่  พี่Krit  พี่โต้ง  พี่จุ๋ม  พี่บี  พี่ธีน พี่ต้นยอดแหลม น้องโมจิ น้องต๋อม คุณแม่และพี่สาว  และพี่น้องท่านอื่นๆอีก ที่ทำให้ผมมีวันนี้  และทำให้บ้านหลังใหญ่ Soluna-club ของเรานั้นมีแต่มีความสุข

BANK_TEIN
โอ้ แม่จ้าววว..เห็นอาหารแล้วต้องมีคนพุงแตกมั่งละ...งานหน้าเปลี่ยนโซนมาทางเหนือมั่งเหอะนะ....วีซ่าจะได้ง่ายๆหน่อย :'(

ความคิดผมน่ะ อยากไปเหนือเหมือนกานนนคับ ติดว่ามันไกลเหลือคะนาอ่ะคับห้าร้อยกว่าโลขึ้น นี่แค่ไปกลับห้าร้อยกิโล สองวันแระยังไม่กลับสู่ส???าพเดิมเลยอ่ะคับ โอกาสหน้าเจอกันน่ะคับ  :D
Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #326 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:25:19 pm »

ดูอบอุ่นดีจัง ถ้ามีโอกาสอยากไปนะครับ ;)

ไม่เป็นไรโอกาสหน้ายังมีอีกคับ  :D
thanaphon_tik

จิตพิสัย 2

« ตอบ #327 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:26:18 pm »

8) ไม่ได้มีโอกาสไปด้วย แต่เห็นบรรยากาศและทุกๆ ท่านแล้ว บอกได้เลยว่าเยี่ยมครับ  ;)

Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #328 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:26:33 pm »

ผมต้องขอขอบคุณ พี่ส้มโอ  พี่โจ  พี่ชายพจน์  พี่ต้อม  พี่แจ๊ค  พี่ศรายุทธ  Phak  พี่แอนท์  พี่ตู่  พี่Krit  พี่โต้ง  พี่จุ๋ม  พี่บี  พี่ธีน พี่ต้นยอดแหลม น้องโมจิ น้องต๋อม คุณแม่และพี่สาว  และพี่น้องท่านอื่นๆอีก ที่ทำให้ผมมีวันนี้  และทำให้บ้านหลังใหญ่ Soluna-club ของเรานั้นมีแต่มีความสุข

BANK_TEIN

ไม่มีคำบรรยายใดๆ แทนคำว่า
ขอขอบพระคุณทุกท่านอย่างมากมาย
และประทับใจมากค่ะ
ที่ www.soluna-club.com
ทำให้เราได้มาพบกันค่ะ
ล่วงหน้าไปเลยค่ะ
Happy Birth Day  www.soluna-Club.com
27 June 2011 
หรือ Soluna-Club Thailand.

:D

Mario Land

จิตพิสัย -1

« ตอบ #329 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2011, 09:27:27 pm »

ขอให้คลับนี้อยู่กับชาว soluna-club ไปนานนะคับ มีประธาน รองประธาน หัวหน้าโซนต่างๆและสมาชิกทุกๆท่านดีๆอย่างนี้ สุดยอดคับ ขอชมด้วยใจจริง

โอกาสหน้าคงได้เจอกันน่ะคับ :D
หน้า: 1 ... 20 21 [22] 23 24 25   ขึ้นบน
  พิมพ์