หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำร้านเปลีื่ยนลูกปืนล้อ หน่อย คร๊าบบบบบบบ....  (อ่าน 3014 ครั้ง)
rungroj
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มิถุนายน 12, 2011, 08:58:21 pm »

ช่วยแนะนำร้านเปลีื่ยนลูกปืนล้อ หน่อย คร๊าบบบบบบบ....

พอดี ผมรู้สึกว่า ขับ ๆ ไป แล้ว เริ่มจะมีเสียง ดัง แล้ว อะ ครับ ช่วย แนะนำให้ผมหน่อย นะ คร๊าบบบ...

ผม อยู่ โซน นนทบุรี อะ ครับ... พอจะ มี ใกล้ ไหม อะ ครับผม... ขอบพระคุณ นะ เจ้าค่ะ...

nnn
rungroj

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2011, 08:46:34 am »

ช่วยแนะนำร้านเปลีื่ยนลูกปืนล้อ หน่อย คร๊าบบบบบบบ....

พอดี ผมรู้สึกว่า ขับ ๆ ไป แล้ว เริ่มจะมีเสียง ดัง แล้ว อะ ครับ ช่วย แนะนำให้ผมหน่อย นะ คร๊าบบบ...

ผม อยู่ โซน นนทบุรี อะ ครับ... พอจะ มี ใกล้ ไหม อะ ครับผม... ขอบพระคุณ นะ เจ้าค่ะ...
โซนนใครพอรู้แน่นำสมาชิกกันหน่อยคราบบบบบบบเจ้านายยยยย
;D ;D ขอบพระคุณ คร๊าบบบ (รอต่อไป....)

nnn
TOM_SPYKER
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 10:28:17 pm »

แนะนำเพิ่มเติม  อู่ช่างฤทธิ์ออโต้เซอร์วิส (ช่างฤทธิ์) อยู่ตรงข้าม ตั้งฮั่วเส็ง บางพลัด ถ.สิรินธร ซ.จรัญ67แยก3  รับวางเครื่องซ่อมเครื่องยนต์ วายสาย ซ่อมช่วงล่างเบรกคลัทซ์ และรับติดตั้งแก็สระบบหัวฉีด LPG,NGV อู่เล็กๆๆแต่การันตรีเรื่องผลงาน สนใจลองโทรมาสอบถามได้คับช่างเป็นกันเองคุยง่าย โทร 081-8360714 ช่างฤทธิ์,0871898253 ช่างต้อมคับ  ราคาย่อมเยาร์
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2011, 10:33:33 pm »

วันก่อนก็ไปเปลี่ยนมาเหมือนกัน ล้อฝั่งคนขับ  ลูกปืน480บาท  ซีลนอก+ซีลในร้อยกว่าบาท  ค่าแรงอีก500บาท   
Mr.Uno

จิตพิสัย 2

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 21, 2011, 04:09:15 pm »

โซนนนท์วิ่งเส้นติวานนท์ยาวไปบางกระดี หาช่างศักเลยคับ ชัวร์ป้าดด  ;D

มิส-สะ-เตอ \\\\\\\"รอ-เย่อ\\\\\\\"
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์