หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาสายยางหม้อน้ำ  (อ่าน 2597 ครั้ง)
Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 12:13:06 am »

ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่เหรอครับ มันเป็นสายยางที่ต่อเข้ากับหม้อน้ำกับเครื่องยนต์หน่ะครับ ทั้งเส้นบนและเส้นล่างเลย ไม่ทราบว่าราคาเท่าไหร่เหรอครับ

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 12:18:44 am »

ท่อนละร้อยกว่าบาทของ toyotaแท้  มันจะผลิตมา โค้งเข้ารูปกับเนื้อที่เลย  เพราะสายยางหม้อน้ำพวกนี้ น้ำต้องวิ่งสะดวก ห้ามงอสายจนบี้เป็นอันขาด
Pazabaja
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

funnysperm@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 14, 2013, 03:08:28 am »

ต้องขอบคุณ คุณแบงค์กับพี่ เฮงมากเลยนะครับ ทีแรกผมนึกว่าต้องเสียทีหลายพัน กราบขอบพระคุณมา ณ ที่นี้คร้าบบบบบบบบบบ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์