หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับติดตั่ง เกจ์ และ อุปกรณ์ อิเลคทรอนิคทุกชนิด อย่างมืออาชีพ ราคาไม่แพงครับ  (อ่าน 4428 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« เมื่อ: มีนาคม 01, 2010, 10:57:20 am »

รับติดตั่ง เกจ์ และ อุปกรณ์ อิเลคทรอนิคทุกชนิด อย่างมืออาชีพ ราคาไม่แพงครับ

ชำนานงานมาก และ ใช้เวลาน้อย ในการติดตั่ง  ผ่านประสบการณ์ผ่านการติดตั่งกับรถในสนามแข่ง

สนใจติดต่อ  คุณ เลียด  087-0778811  

ปล.พี่คนนี้ฝีมือเซียนมากครับ ผมรู้จักมานานแล้ว   อยู่ที่ ถนน เพชรบุรี ข้างโชว์รูมขายรถนำเข้า

ในรูปก็เป็นฝีมือการติดของพี่เลียดครับ ติดตั่งในรถผม ใช้เวลาไม่นานเลย ไม่ถึงครึ่งชม.  ราคาไม่แพงด้วยครับ รับประกันว่าเจ๋งจริง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
boy na ka
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

เมื่อไหร่ จะแรงซะที

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:21:14 pm »

ใช่ พี่เลียด ที่ขับlancer แข่งเซอร์กิต ป่าวคับ
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:26:11 pm »

ไปติดเกจอะไรมาอะครับพี่แบงค์เท่ดีๆ ;)
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:34:28 pm »

ใช่ พี่เลียด ที่ขับlancer แข่งเซอร์กิต ป่าวคับ

ใช่ครับ  พี่เลียดคนนี้ โคตรเก่งคับ 
18-cr0wn

จิตพิสัย 3

ไม่ได้เหลือ เเค่เบื่อของเก๊...

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 22, 2010, 10:55:29 pm »

อะ ช่วยอัพ พี่เลียดนี้ของจิง เก่งจิงคับ

อยุ่ตรงข้ามตึกชาญอิสระ ถนนเพชรบุรี

++ Stay Tuned...
++ O D ? I B ? ++
BANK_TEIN
Admin
*

จิตพิสัย 97

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 02:16:21 pm »

อะ ช่วยอัพ พี่เลียดนี้ของจิง เก่งจิงคับ

อยุ่ตรงข้ามตึกชาญอิสระ ถนนเพชรบุรี

เคยไปติดกะเค้าด้วยหรอ พูม    พี่เลียดเซียนจริงคับ
18-cr0wn

จิตพิสัย 3

ไม่ได้เหลือ เเค่เบื่อของเก๊...

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 10:31:34 pm »

เคยไปติดกะเค้าด้วยหรอ พูม    พี่เลียดเซียนจริงคับ

เคยอ่ะ ทั้งติดทั้งถอด โดนที่พี่เลียดหมดอ่า

เซียนจิงงงง

++ Stay Tuned...
++ O D ? I B ? ++
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์