หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านช่างอ้วน ซ่อมแอร์ ไดนาโม บริการดีครับ`  (อ่าน 6471 ครั้ง)
Felix`The Cat
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 1

Great Heights

« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 12:25:45 pm »

บุญอุ้ม - แอร์รถยนต์ (ช่างอ้วน)

บริการซ่อม แอร์รถยนต์ ไดนาโม แบตเตอรี่ วิทยุเทป สัญญาณกันขโมย

ไปล้างตู้แอร์มาครับ ราคาแค่ 1,000 ครับ

ร้านนี้จะไม่ใช้น้ำยาฉีดเข้าไปล้างนะครับ จะถอดออกมาล้าง

แถม ช่างอ้วน เคยติด เสียงกิ๊กก่องไฟเลี้ยว กับ แก้กล่องแฟลช ให้ฟรี ๆ เลย ไม่คิดค่าบริการ ก่อนที่ผมจะมาล้างตู้แอร์อีก

เป็นน้ำใจที่ดีมากเลยครับ

ใครสนใจไปล้างตู้แอร์ ให้แอร์เย็น ๆ ก็ ติดต่อได้ที่เบอร์ 02-465-3306 ได้คร้าบบ

ปล. ถ้าจะไปล้างบอกเลยว่า น้องริน Soluna เหลือง แนะนำมาคร้าบ  ;D

ร้านจะอยู่ บริเวณ ถนนอิสร???าพ เยื้องกับวัดใหม่พิเลน ร้านที่ติดกับร้านเกมส์ นะครับ ไม่ใช่อีกร้าน

ร้าน " บุญอุ้ม - แอร์รถยนต์ " เท่านั้นคร้าบบ

8)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2010, 11:42:29 am โดย rEin-Ry` » บันทึกการเข้า
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 05:09:30 pm »

แถว มอ ผมเรยนะเนี่ยยย  :D

จิตพิสัย 1

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 05:52:30 pm »

พี่เอ็ม เรียน มหาลัย ไรหรอครับ   :)
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2009, 06:52:36 pm »

พี่เอ็ม เรียน มหาลัย ไรหรอครับ   :)
เรียนราช???ัฎธน คับ น้องริน

จิตพิสัย 1

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 09:46:17 pm »

อ๋อครับ

ใกล้ ๆ เอง ถ้าต้องการให้ช่างอ้วนเช็คเรื่อง ไฟ ก็แวะไปได้นะครับ

เขากันเอง ๆ ผมให้เขาเช็ค ไฟแฟลช มะคิดเงินเลย

ไปครั้งแรกก็รู้สึกประทับใจคร้าบ บ   ;D
mspeedways
เกย์ ขาจร
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2009, 10:24:40 pm »

อ๋อครับ

ใกล้ ๆ เอง ถ้าต้องการให้ช่างอ้วนเช็คเรื่อง ไฟ ก็แวะไปได้นะครับ

เขากันเอง ๆ ผมให้เขาเช็ค ไฟแฟลช มะคิดเงินเลย

ไปครั้งแรกก็รู้สึกประทับใจคร้าบ บ   ;D
อ้าวใส่ไฟแฟลช ที่ไหนหรอคับ

จิตพิสัย 1

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2009, 09:06:19 am »

อ๋อครับ

อ้าวใส่ไฟแฟลช ที่ไหนหรอคับ

ก็ ไปซื้อต่อจากพี่กิจ มาครับ

แล้วเผอิญฟิวส์ในกล่องแฟลชมันเสีย

ก็เลยไปให้เขาดูให้ เขาก็จัดการซ่อมให้

แล้วก็ไปลองให้เขาดูกล่องเสียงกิ๊กก๋อง เวลาเปิดไฟเลี้ยว

เขาก็ติดให้ฟรี รู้สึกดีคร้าบ
beewin
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2009, 11:32:38 pm »

แค่นี้ก็เห็นน้ำใจแล้ว

บางร้านเข้าไป เอาแน่ๆ 50-100-200 น่ามีร้านแบบนี้มาอยู่ใกล้ๆบ้านเราบ้างจัง

จิตพิสัย 1

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 11:43:24 am »

ล้างแอร์มาเรียบร้อยแล้วจ้า

แอร์มากมาย เลย
Tong_180
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 04, 2010, 04:01:56 pm »

เห็นด้วยครับไปล้างมาแล้วดีจริงๆ บริการ D มากๆล้างแอร์คิดแค่900บาทเองบอกว่ามาจาก k.รินรถสีเหลือง แถมเดินสายไฟให้ฟรีอีกต่างหากไม่คิดเงินด้วย เห็นด้วยครับร้านนี้ดีจริงๆ

จิตพิสัย 1

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 07:22:58 pm »

เห็นด้วยครับไปล้างมาแล้วดีจริงๆ บริการ D มากๆล้างแอร์คิดแค่900บาทเองบอกว่ามาจาก k.รินรถสีเหลือง แถมเดินสายไฟให้ฟรีอีกต่างหากไม่คิดเงินด้วย เห็นด้วยครับร้านนี้ดีจริงๆ

ขอบคุณมากครับ

ร้านดี ๆ เลยอยากแนะนำครับ

8)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์