หน้า: [1] 2 3 ... 7   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รวมพลคน "ยอดแหลม" และใกล้เคียงในวันที่ 7 พฤษ???าคมเวลา 8.00 น.หน้าองค์พระปฐมเจดีย์  (อ่าน 29908 ครั้ง)
ต้น (ยอดแหลม)
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

worapong_k@hotmail.com
« เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 03:51:04 pm »

ในวันเสาร์ที่ 7 พฤษ???าคม 2554 ขอเชิญพี่น้องโซน "ยอดแหลม" และโซนใกล้เคียงทุกท่านที่จะไปร่วมงานถ่ายรูปรถลงหนังสือ "Crazy Custom" ที่สนามเทพนคร จ.สมุทรสาคร ในเวลา 11.00 น. มารวมตัวกันอย่างพร้อมเพียงในเวลา 8.00 น.ที่บริเวณหน้าองค์พระปฐมเจดีย์ (หน้าพระร่วง) จ.นครปฐม เพื่อยื่นตรงเคารพธงชาติกันครับ และถือเป็นโอกาสที่เด็กยอดแหลมได้มาพบปะสังสรรคกันร่วมกับพี่้น้องโซนอื่นๆอีกมากมายที่สนามเทพนครครับ

กำหนดการ
- 8.00 - 8.30 น. รวมตัวกันที่หน้าองค์พระปฐมเจดีย์และถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกครับ
- 8.30 - 9.00 น. กราบนมัสการองค์พระร่วงซึ่งเป็นที่เคารพบูชาของชาวจังหวัดนครปฐม
- 9.00 - 9.30 น. เริ่ม Start ออกเดินทางโดยเราจะวนรอบเมืองจ.นครปฐมกันสัก 1 รอบก่อนเดินทางไปสนามเทพนคร
                      โดยใช้เส้นทางพระประโทน - บ้านแพ้ว
- ไม่เกิน 11.00 น. ถึงสนามเทพนคร จ.สมุทรสาคร

ใครไปบ้างรายตัวกันหน่อยก็ดีนะครับ แล้วเจอกันวันที่ 7 พ.ค. นี้ครับพี่น้องใครมาไม่ถูกหรือมาไม่ทันโทรมาหาก่อนนะครับจะได้รอไปพร้อมกัน 085-0333399 ต้น (ยอดแหลม)

ต้องขอขอบคุณน้อง BANK_TEIN ที่จัดงานนี้ขึ้นมาเพื่อให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆชาว Soluna-Club ของเราได้มีโอกาสพบปะกันอีกครั้งครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 23, 2011, 01:29:54 pm โดย AL-50Girl » บันทึกการเข้า

" อย่าจี้ตูด  เดี๋ยวบูสมา "
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 07:03:13 pm »

ในวันเสาร์ที่ 7 พฤษ???าคม 2554 ขอเชิญพี่น้องโซน "ยอดแหลม" และโซนใกล้เคียงทุกท่านที่จะไปร่วมงานถ่ายรูปรถลงหนังสือ "Crazy Custom" ที่สนามเทพนคร จ.สมุทรสาคร ในเวลา 11.00 น. มารวมตัวกันอย่างพร้อมเพียงในเวลา 8.00 น.ที่บริเวณหน้าองค์พระปฐมเจดีย์ (หน้าพระร่วง) จ.นครปฐม เพื่อยื่นตรงเคารพธงชาติกันครับ และถือเป็นโอกาสที่เด็กยอดแหลมได้มาพบปะสังสรรคกันร่วมกับพี่้น้องโซนอื่นๆอีกมากมายที่สนามเทพนครครับ

กำหนดการ
- 8.00 - 8.30 น. รวมตัวกันที่หน้าองค์พระปฐมเจดีย์และถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึกครับ
- 8.30 - 9.00 น. กราบนมัสการองค์พระร่วงซึ่งเป็นที่เคารพบูชาของชาวจังหวัดนครปฐม
- 9.00 - 9.30 น. เริ่ม Start ออกเดินทางโดยเราจะวนรอบเมืองจ.นครปฐมกันสัก 1 รอบก่อนเดินทางไปสนามเทพนคร
                      โดยใช้เส้นทางพระประโทน - บ้านแพ้ว
- ไม่เกิน 11.00 น. ถึงสนามเทพนคร จ.สมุทรสาคร

ใครไปบ้างรายตัวกันหน่อยก็ดีนะครับ แล้วเจอกันวันที่ 7 พ.ค. นี้ครับพี่น้องใครมาไม่ถูกหรือมาไม่ทันโทรมาหาก่อนนะครับจะได้รอไปพร้อมกัน 085-0333399 ต้น (ยอดแหลม)

ต้องขอขอบคุณน้อง BANK_TEIN ที่จัดงานนี้ขึ้นมาเพื่อให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆชาว Soluna-Club ของเราได้มีโอกาสพบปะกันอีกครั้งครับ

อย่าลืมลงชื่อกันนะครับ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 05, 2011, 09:15:14 pm »

ใครจะมารวมตัวกันวันที่ 7 พ.ค. ตอน 8.00 น.ที่หน้าองค์พระก็ลงชื่อไว้ด้วยนะครับจะได้รู้จำนวนจะได้รอกันถูกนะครับ

Moji_@ (ยอดแหลม)
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

ดื่มเพื่อลืมเทอ คริๆๆ

ku_jiraphong@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 12:35:21 pm »

โซนนี้มากันเยอะๆนะคับ ;D

โซนนิ ไม่ค่อยมีคัยลงชื่อหรกคัพ ว่าแต่

พี่ยุทธ จะมาเคารพธงชาติด้วยกันมั้ยคัพ  ;)

Soluna~Club@Western Z o n e :D
Tung

จิตพิสัย 2

ขับไม่ซิ่ง วิ่งแบบหวานเย็น

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 03:46:07 pm »

ไปด้วยเดี๋ยวตามไปรวมที่องค์พระ ;D

จะรถใหม่ รถเก่า วิ่งเร็ว วิ่งช้า ก็ถึงที่หมายเหมือนกันละว๊า
l3oyZ@ < E o ด ll x a ม >
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 04:18:22 pm »

สงสัยจะอด ยังไงถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆๆ เน้อ  ถ้าวันอาทิตย์ละไม่พลาด :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

จิตพิสัย 2

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:46:28 pm »

ไปด้วยเดี๋ยวตามไปรวมที่องค์พระ ;D

เจอกันตอนเช้าน้องรัก

จิตพิสัย 2

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:47:43 pm »

สงสัยจะอด ยังไงถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆๆ เน้อ  ถ้าวันอาทิตย์ละไม่พลาด :'( :'( :'( :'( :'( :'( :'(

ไม่เป็นไรครับไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับคงได้เจอกัน

ton005 (ยอดแหลม)
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ton.lawyer@hotmail.com
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:48:00 pm »

:'( :'( ต้องอ???ัยพี่น้องทุกท่าน...ผมเองมีงานที่บริษัทต้องรับผิดชอบวันเสาร์
ที่จุฬาฯคงไปร่วมไม่ได้ขอบคุณครับ ทุกท่าน และน้องโมจิด้วยครับ :-[ :-[

จิตพิสัย 2

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:48:43 pm »

สนามเทพนครคงไม่สะดวกครับ
แต่จะไปรวมตัวที่องค์พระครับ
เก่ง ยาลัน รายงานตัวคราบ

ไม่เป็นไรน้องเก่งเจอกันตอนเช้าก็พอ ติดธุระก็ไปทำเถอะเรายังมีเวลาเจอกันอีกเยอะ  ;D

จิตพิสัย 2

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:49:48 pm »

:'( :'( ต้องอ???ัยพี่น้องทุกท่าน...ผมเองมีงานที่บริษัทต้องรับผิดชอบวันเสาร์
ที่จุฬาฯคงไปร่วมไม่ได้ขอบคุณครับ ทุกท่าน และน้องโมจิด้วยครับ :-[ :-[

มะเป็นไรน้องต้น เอาไว้รวมตัวกันใหม่ถ้าเช้าสะดวกก็แวะมาทักทายกันได้นะครับ

ton005 (ยอดแหลม)
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ton.lawyer@hotmail.com
« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 09:52:30 pm »

มะเป็นไรน้องต้น เอาไว้รวมตัวกันใหม่ถ้าเช้าสะดวกก็แวะมาทักทายกันได้นะครับ

ตอนนี้อยู่ที่กรุงเทพฯ ครับย้ายมาอยู่นานแล้ว กลับนครปฐมเวาร์อาทิตย์ ถ้าสะดวกครับ
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:46:38 pm »

เย้....จนได้เหนม๊า.... ;)

Soluna~Club@Western Z o n e :D
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 10:50:07 pm »

พลาดอิกละ... :'(

เตรียมตัวรอซ่อมเน้อ... ;D

จิตพิสัย 2

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 12:24:06 am »

เจอกันพรุ่งนี้ 8 โมงเช้าครับมาให้ทันเคารพธงชาติกันนะครับพี่น้อง "ยอดแหลม" Good Night

หน้า: [1] 2 3 ... 7   ขึ้นบน
  พิมพ์