หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำอู่ทำสีดีๆสำหรับชาวโซ (แถวบางแค ) ราคาไม่แพงครับ (มีรถเพิ่ม)  (อ่าน 3870 ครั้ง)
Soluna zaa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: มกราคม 19, 2011, 07:20:06 pm »

อู่อยู่ ซ เพชรเกษม 68 ชื่ออู่ ช่างโอ๋ ช่างมีประสบการณ์ทำสี vw มาก่อน งานเนี๊ยบครับ สำหรับทุกคนที่ชอบงานแบบเน้นๆๆๆ
ราคาไม่แพงครับ รับงานทุกประเ???ท มีห้องอบสี งาน 2k เต็มระบบครับ รับประกัน ถ้าสีด้าน สีปูด สีล่อน ทางอู่ยินดีทำให้ใหม่กันเลยครับ
ลองดูกันนะครับ ช่างโอ๋  0814961069  
ที่แนะนำเพราะชางโอ๋ ทำงานละเอียด และ ใจเย็น งานประณีต

( ขออนุญาตครับมีผลงานมาฝากครับ )

พอดีเห็นสีสวยเลยนำมาโพทครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 25, 2011, 11:00:53 pm โดย Soluna zaa » บันทึกการเข้า
maxowen_นักเลงกฎหมาย
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 05:56:58 pm »

รถสวยมากคับ ผมอยูซอย 80

คนดี     คบคนที่นิสัย
คนจัญ.. คบคนที่ผลประโยชน์
Soluna zaa
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2011, 03:41:01 pm »

บอกมากคลับโซลูน่า มีส่วนลดครับบบ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์