หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น็อคRays งานยิงทราย ..... กันขโมยที่มีให้ 4 ตัว ใส่ยังไงคับ ล้อละตัวหรอป่าว  (อ่าน 2706 ครั้ง)
ปินโต TRD
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

ปินโต... Zone Rama 3

goopin18062527@hotmail.co.th
« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2012, 11:55:21 pm »

:D ;)  พอดี ได้มา ยังไม่ได้ใส่  เลยคิืดว่า   กันขโมยที่มีบล็อค มาให้ ต้องใส่ล้อละ1 ตัว ใช่ไหมคับ  (4/100)  ....  

*  (391.21 KB, 1600x1200 - ดู 316 ครั้ง.)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 12:05:54 am »

ใช่คับ   ในกล่องมีมาให้ 20ตัว   น๊อตกันขโมยใส่ล้อละตัวคับ  สุดท้ายในกล่องจะเหลือน๊อตธรรมดา4ตัวคับ    ไปไหนมาไหน อย่าลืมเอา บล๊อคไปด้วยนะคับ  ไม่มีก็ถอดไม่ได้คับ
sukjai
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย -1

ไม่มีอะไรในโลก ที่สมบูรณ์แบบ

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 12:40:42 am »

;)

ซื้อ-ขายของถูกกฏหมายเท่านั้น
phuchit

จิตพิสัย 1

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 12:54:08 pm »

ตัวกันขโมยมันต่างจากตัวอื่นยังไงครับ เห็นในรูปเหมือนกันหมด
ของผมซื้อมามันเหมือนกันหมดนะ แต่กันขโมยตรงที่มันใช้กับบล็อกทั่วไปไม่ได้ ต้องใช้ตัวที่แถมมา
ปินโต TRD

จิตพิสัย 2

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 08:27:47 pm »

ตัวกันขโมยมันต่างจากตัวอื่นยังไงครับ เห็นในรูปเหมือนกันหมด
ของผมซื้อมามันเหมือนกันหมดนะ แต่กันขโมยตรงที่มันใช้กับบล็อกทั่วไปไม่ได้ ต้องใช้ตัวที่แถมมา
              ต่างคับ ...เพราะเหลี่ยมของน๊อตกัน ขโมย จะมีร่องเล็กๆ  สำหรับ บล๊อคโดยเฉพาะ  (4ตัวบน)   .... ส่วนที่เหลือ  เหมือนน๊อตทั่วไป คับ 
ปินโต TRD

จิตพิสัย 2

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 08:29:07 pm »

ใช่คับ   ในกล่องมีมาให้ 20ตัว   น๊อตกันขโมยใส่ล้อละตัวคับ  สุดท้ายในกล่องจะเหลือน๊อตธรรมดา4ตัวคับ    ไปไหนมาไหน อย่าลืมเอา บล๊อคไปด้วยนะคับ  ไม่มีก็ถอดไม่ได้คับ
                ขอบคุณคับ  พี่แบงค์ .....  งานก๋อป ทั่วไป อ่ะคับ   แต่ตอนนี้เหนมีัสีชาไททาเนียม  ..... เหมือนของแท้                    ออกมาขายแล้ว............
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2012, 08:38:17 pm »

ขอบคุณคับ  พี่แบงค์ .....  งานก๋อป ทั่วไป อ่ะคับ   แต่ตอนนี้เหนมีัสีชาไททาเนียม  ..... เหมือนของแท้                    ออกมาขายแล้ว............

ผมก็ใช้ของก๊อปเหมือนกัน สีฟ้าเหมือนกันเลย   ของแท้ ซื้อไม่ไหว แพงมาก 4000แหนะ 
phuchit

จิตพิสัย 1

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2012, 10:08:19 am »

ต่างคับ ...เพราะเหลี่ยมของน๊อตกัน ขโมย จะมีร่องเล็กๆ  สำหรับ บล๊อคโดยเฉพาะ  (4ตัวบน)   .... ส่วนที่เหลือ  เหมือนน๊อตทั่วไป คับ 
ขอออกความเห็นหน่อยนะ พอดีสงสัย
ถ้าเป็นร่องเว้าเข้าไปอย่างรูปจริง ใช้บล็อกธรรมดาก็สวมเข้าไปได้ หรือยังไงครับผมสงสัย เพราะที่ผมเคยเห็นบล็อกที่แถมจะเป็นตัวผู้รูปหกเหลี่ยม หลายเหลี่ยม หรือรูปดาว ที่ต่างจากบล็อกทั่วไปน่ะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์