หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำยางหุ้มเพลาคุณ???าพดี ราคาถูก  (อ่าน 8690 ครั้ง)
poonsup
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

สงบ สยบ เคลื่อนไหว

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2011, 09:04:37 am »

ซอยพระยาสุเรนทร์ น่ะเคยผ่านครับ แล้วร้านนี้อยู่เข้าไปลึกไหมครับ ถึงคู้บอนไหมครับลุุง
......เข้าทางปากซอยประมาณ 2 กม.   เป็นร้านขายล้อแม็ก  ตั้งอยู่ใน ปั้ม ปตท.NGV.  ซ้ายมือ

นึกออกแล้วค่ะ เคยผ่าน เสียดายอ่ะ
ไม่ได้เข้ามาดูกระทู้ก่อน เอาไปเปลี่ยนมาแล้วอ่ะ แง้
vimonsiri
เกย์ ขาจร
« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2011, 06:06:29 am »

ถ้าจะสั่งซื้อมีวิธีใดบ้างคับอยากได้จัง :'( :'(
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 07:00:31 am »

ถ้าจะสั่งซื้อมีวิธีใดบ้างคับอยากได้จัง :'( :'(
   ฝากผมซื้อมัย  ผ่านทุกวัน

คิดแค่ค่าของและค่าส่งพอ

ผมผ่านทั้งร้านขาย   และไปรณีย์เลย

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
vimonsiri
เกย์ ขาจร
« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 11:38:19 am »

ขอบคุณมากๆเลยคับลุง พอดีว่าผมไปเปลี่ยนเพลาร้านช่างคมมาแล้วครับก็เลยได้ยางแถมมาด้วย
เอาไว้เปลี่ยนครั้งหน้าคงได้มีโอกาศรบกวนลุงแน่นอนเลยคับ ;D ;D
as
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2011, 03:08:35 pm »

ยางหุ้มเพลา ตัวเดียว กันกับยางกันฝุ่นเพลา
ถูกต้องป่าวครับ
vimonsiri
เกย์ ขาจร
« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2011, 06:44:19 am »

ยางหุ้มเพลา ตัวเดียว กันกับยางกันฝุ่นเพลา
ถูกต้องป่าวครับ
ถูกกกกต้องงงงแล้วคร๊าบบบ!!!!ตัวเดียวกันนั่นแหละ
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์