หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยครับ : )  (อ่าน 7579 ครั้ง)
Ex'z Wanghin
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

You'll never walk alone

« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:27:07 pm »

ไม่มีคำแนะนำมีแต่คำชมว่าสวยดีครับ    ;)

งั้นผมเเนะนำเองละกัน
  เปลี่ยนกรอบป้ายทะเบียนครับ  ;D ;D ;D

สอบถามหน่อยครับว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับถ้าจะเปลี่ยน  ;D
ซื้อกรอบสำเร็จตามแบบที่ชอบ มาเปลี่ยนได้เลยครับ
อ่ออ โทษทีครับ ผมหมายถึง ป้ายเลยอะครับ ส???าพมันไม่ดีแล้วอะครับ เลยถ้าจะเปลี่ยนต้องทำเรื่องอะไรยังไงที่ไหนอ่อครับ ประมาณว่าขอใหม่เลย

Golf Green_9048
SKcaraudio ร้านเล็กเล็ก เด็กเด็กทำ แต่ไม่ธรรมดา
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

กอล์ฟคับ มุมส้มรถเขียว 0846779027 NonthaburiZone

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:42:32 pm »

ยินดีต้อนรับคัฟ ;D
หล่อแล้วคัฟ ;)

Nopparat
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 3

Northern ~ Zone @ Lampang

Nopp.5@hotmail.com - -
« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 10:53:40 pm »

ไม่มีคำแนะนำมีแต่คำชมว่าสวยดีครับ    ;)

เปลี่ยนกรอบป้ายทะเบียนครับ  ;D ;D ;D

สอบถามหน่อยครับว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับถ้าจะเปลี่ยน  ;D
ซื้อกรอบสำเร็จตามแบบที่ชอบ มาเปลี่ยนได้เลยครับ
อ่ออ โทษทีครับ ผมหมายถึง ป้ายเลยอะครับ ส???าพมันไม่ดีแล้วอะครับ เลยถ้าจะเปลี่ยนต้องทำเรื่องอะไรยังไงที่ไหนอ่อครับ ประมาณว่าขอใหม่เลย

ไปเเจ้งที่ขนส่งครับ บอกป้ายชำรุดหรือหายก็ได้ ราคาก็น่าจะหลักพันนะครับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:04:11 pm »

ไปเเจ้งที่ขนส่งครับ บอกป้ายชำรุดหรือหายก็ได้ ราคาก็น่าจะหลักพันนะครับ

ขอบคุณมากครับ

wathid
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:06:05 pm »

เห็นแล้วนึกถึงรถผมเมื่อก่อน...แบบนี้เลย...เลือกที่สไตล์เราครับ...ชอบแบบไหนมีตัวอย่างใหู้ดูเยอะครับในแกลเลอรี่ ???าพสมาชิก..สอบถามเพื่อน  จะได้ไม่หลงทิศหลงทางครับ...

น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 11:13:31 pm »

เห็นแล้วนึกถึงรถผมเมื่อก่อน...แบบนี้เลย...เลือกที่สไตล์เราครับ...ชอบแบบไหนมีตัวอย่างใหู้ดูเยอะครับในแกลเลอรี่ ???าพสมาชิก..สอบถามเพื่อน  จะได้ไม่หลงทิศหลงทางครับ...

ผมตั้งใจจะเป็น Hella Flush น่ะครับ แต่เก็บตังเปลี่ยน ล้อ+ยางใหม่ยุ พอดีตอนซื้อมา ยังไม่รู้แนวตัวเอง  ;D ;D

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 02:19:59 am »

ยินดีต้อนรับคับ  ;D
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:37:44 am »

ยินดีต้อนรับคับ  ;D
พี่แบงค์ผมยังไม่ได้สติ๊กเกอร์เลยครับ 555555555 :D :D

หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์