หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่28มีนาคมมีงานแข่ง drag 402 northerm champpionchip  (อ่าน 2914 ครั้ง)
al50hiso
เกย์ ขาจร
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 08:36:07 pm »

อยากไห้ชาวsolunaได้มีบทบาท ทางด้าน motor sport กับเขาบ้าง(บทบาท น้อยเหลือเกิน) จะได้มีคนคิดจะแต่ง เจ้าโซ ซะที งานแข่งมี ทุกอาทิตย์สุดท้าย ของเดือน  เด๋วหน้าฝน จะอดแข่ง เพราะพิษฝน
นะคับ  งานจัดที่ สนามบินเก่า (416) จ.เชียงราย  บางคนอาจถามว่าแข่งไปทำไม สงสารรถ เปลืองรถ  แต่ผมคิดว่า ความสุขอยู่ที่เรามากกว่า เรามีความสุขกับความแรง  ก้อต้องมีความสุขกับการแข่ง
ไปเยอะๆยิ่งดีนะคับ  เพราะเชียงราย soluna เยอะมากๆ แต่ตัวไคตัวมัน ;D
al50hiso
เกย์ ขาจร
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2010, 09:02:07 pm »

มาสูดกลิ่นหอมๆ ของยางรถซะดีๆ โคตรหอมเยย :P :P :P
pearldavid
เกย์ ขาจร
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 01:24:56 am »

โหพี่เรื่องแนวทางนี้ เราทางเดียวกันอ่ะพี่ แต่พี่ดันอยู่ตั้งเชียงฮายกะเจ้า

ผมเลยไม่รู้จะไปยังงัยส่วนมากจะไปแต่ คลอง5กับเทพนครอ่ะพี่ไปวิ่งตอนเขาซ้อมกันเหอะๆมันดี ;D
al50hiso
เกย์ ขาจร
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 02:32:32 pm »

เดี๋ยววันนี้ถ่ายรูปมาไห้ชมคับ คอเดียวกัน เหอะๆๆ   เด๋วชมขับหน้า ล้วนๆ  ขับหลัง บ่อเก่ว  แหะๆๆๆๆ    :D  :D  :D   ก๊ากๆๆๆๆ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์