หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ช่องใส่สวิตซ์ปรับกระจกมองข้างไฟฟ้า  (อ่าน 2523 ครั้ง)
boonsong
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2011, 07:44:06 pm »

อยากได้ช่องใส่สวิตซ์ปรับกระจกมองข้างไฟฟ้า พอดีของเดิมเป็นแบบปรับมือแล้วเกิดอุบัติเหตุกระจกหักเลยเปลี่ยนเป็นแบบไฟฟ้าเลยผมไปเบิกศูนย์แล้วเขาบอกของไม่มี แล้วผมจะหาซื้อได้ที่ใหนบ้างครับช่วยบอกร้านหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2011, 09:43:57 pm »

อยากได้ช่องใส่สวิตซ์ปรับกระจกมองข้างไฟฟ้า พอดีของเดิมเป็นแบบปรับมือแล้วเกิดอุบัติเหตุกระจกหักเลยเปลี่ยนเป็นแบบไฟฟ้าเลยผมไปเบิกศูนย์แล้วเขาบอกของไม่มี แล้วผมจะหาซื้อได้ที่ใหนบ้างครับช่วยบอกร้านหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

เคยสั่งที่ศูนย์นะค่ะ เบิก วรจักร ราคา ไม่ถึง ร้อย บาท แต่ต้องรอนานหน่อยค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
vongdk01
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2011, 12:07:42 am »

ผมถาม 0 มา 690 ที่วรจักรก็ราคาเดียวกัน ต้องรอของ 3วัน ถ้ามีที่ถูกกว่าแจ้งด้วยครับ

*  (110.87 KB, 1025x741 - ดู 439 ครั้ง.)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์