หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ จันทบุรี รายงานตัวครับ  (อ่าน 3692 ครั้ง)
เสือบอย CcaRnIghT
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

boy_deyc@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 10:15:06 pm »

ชื่อ บอย ครับ ชื่อ จริง ชื่อ นันท???พ อยู่จันทบุรี ยังก้อฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 10:54:45 pm »

สวัสดีคับ  ยินดีต้อนรับคับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 10:59:23 pm »

ยินดีคับ มีอาราย แนะนำกันบ้างนะคับ แร้วที่ว่าไป มิตตื้งที่ สถานสงเคราะห์(บ้านเฟื่องฟ้า) น่าจะไปวันเสาอาทิด นะคับ ผมอยากไปด้วยจัง แต่ติดทำงาน   :) :) :)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:00:25 pm »

ยินดีคับ มีอาราย แนะนำกันบ้างนะคับ แร้วที่ว่าไป มิตตื้งที่ สถานสงเคราะห์(บ้านเฟื่องฟ้า) น่าจะไปวันเสาอาทิด นะคับ ผมอยากไปด้วยจัง แต่ติดทำงาน   :) :) :)

โดดมาเลยคับ  ปีนึงมีครั้งเดียว  รับรองเจอเพื่อนพ้องมากมายคับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:08:46 pm »

อ่าๆ พลาดเรยๆๆ อยากไปๆๆๆ แต่ขาดงานม่ายได้อ่ะคับ ไว้มิตติ้ง ที่จันทบุรีมั่ง มั้ยคับ
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:28:52 pm »

โทดทีคับ พอดีดูปฏิทิน ผิดเดือนอ่ะคับ ถ้าวันอาทิดก้อโอเครนะครับ อย่างนี้ต้องไปให้ได้ ขอบคุณคับ พี่เฮง ที่เตือน
ต้น (ยอดแหลม)
นักแข่งมืออาชีพ

จิตพิสัย 2

1NZ Turbo ก็แค่รถเดิมๆ บูสตุ๊ดๆ

worapong_k@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2012, 11:33:52 pm »

ยินดีต้อนรับครับน้องเสือบอย CcaRnIghT  ;D

" อย่าจี้ตูด  เดี๋ยวบูสมา "
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์