หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัวครับ  (อ่าน 7829 ครั้ง)
cha-a
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 04:22:52 pm »

โห้ๆๆสวดยอดเลยจัดหนักก กระจังหน้าทำไงคราบบ
sam-soluna
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 31, 2011, 07:01:17 pm »

โห้ๆๆสวดยอดเลยจัดหนักก กระจังหน้าทำไงคราบบ

ทำหรือซื้ออ่ะ สวยดี ;D ;D ;D

ขอบคุณครับ  ผมเอากระจังเดิมหยดน้ำมาตัดเลาะเอาส่วนที่ไม่ต้องการออกอะครับเหลือไว้เท่าที่เห็น แล้วก็ติดตาข่ายเข้าไปอะครับ
ทั้งหมดนี้จ้างทำเอาครับ

คุณรักโซตรงไหน:- ใครบอกไม่ได้ร้ากกก
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์