หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคาอาหลั่ย 555  (อ่าน 1980 ครั้ง)
Mr.chatree
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 1

« เมื่อ: กันยายน 10, 2012, 06:34:40 am »

ผมใช้ Soluna หยดน้ำ แร็คพวงมาลัยเพาเวอร์
ขอสอบถามผู้รู้ครับ
อาหลั่ย ยี่ห้อ 555 มีกี่ประเทศที่ผลิตครับ และมีประเทศอะไรบ้างครับ
ขอสอบถามราคาไม้ตีกลอง แร็คพวงมาลัยเพาเวอร์ ดังนี้
ราคาไม้ตีกลอง 555 ผลิตในประเทศญี่ปุ่น ราคาคู่ละเท่าไร
ราคาไม้ตีกลอง 555 ผลิตในประเทศไต้หวัน ราคาคู่ละเท่าไร
ราคาไม้ตีกลอง 555 ผลิตในประเทศมาเลเซีย ราคาคู่ละเท่าไร
ราคาไม้ตีกลอง 555 ผลิตในประเทศไทย ราคาคู่ละเท่าไร
คุณ???าพแต่ละประเทศที่ผลิตเป็นอย่างไร (แตกต่างหรือเหมือนกันอย่างไร)   
ราคาจำหน่ายในประเทศไทยแตกต่างกันอย่างไร
ลักษณะของเทียมของแท้ ยี่ห้อ 555 จะดูอย่างไรครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์