หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ อยากทราบ ราคาและที่ช์ื้อ กันชนท้ายหยดน้ำ  (อ่าน 2203 ครั้ง)
tenzen
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ปัญหาพระเจ้าส่งมาเพื่อทดสอบเรา สู้ต่อไป

« เมื่อ: สิงหาคม 31, 2011, 02:25:38 pm »

อยากทราบราคาและก็ที่ชื้อด้วยอะครับรถผมถูกชนมากันชนแตกเลย จะเปลี่ยนอะครับ
รบกวนพี่ช่วยผมด้วยครับ
อืม....อีกอย่าคือรถโดนทุบกระจกด้านขวาหลังคนขับ เปลี่ยนกระจกราคากี่บาทเป็นมือสองก็ได้

ขอบพระคุณอย่างสูง
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 03, 2011, 10:31:55 am »

ผมมุมส้ม  กันชนท้ายเบิกศูนย์ 1870 บาท รวม???าษี(งานดิบยังไม่ทำสี  ผมเพิ่งเบิกมาใหม่)

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
PK
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย -1

pongphan.koompuck09@gmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 19, 2012, 01:18:42 pm »

ผมมุมส้ม  กันชนท้ายเบิกศูนย์ 1870 บาท รวม???าษี(งานดิบยังไม่ทำสี  ผมเพิ่งเบิกมาใหม่)

สั้งที่ ศูนย์ ไหนครับ ตามหามานานแล้ว
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์