หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกเก่าแต่แนะนำตัวใหม่ครับผม(ป.ล.เป็นสมาชิกมานานแล้วแต่ยังไม่แนะนำตัวเลยอิอิ)  (อ่าน 1711 ครั้ง)
zorro2524
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กันยายน 15, 2012, 10:54:02 am »

ชื่อ Login  : zorro2524
ชื่อเล่น       : โอ๋ ครับผม
รถที่ใช้       : AL 50 1.5 SLI 
อาชีพ        : พนักงานบริษัทเอกชน
MSN        : zorro2524@hotmail.com
ที่อยู่         : อำเ???อเมือง จังหวัดจันทบุรี
งานอดิเรก   : ท่องเน็ต เล่นดนตรี (กีตาร์ , แซกโซโฟน)
คติประจำใจ : ทำวันพรุ่งนี้ ให้ดีกว่าวันนี้
เบอร์ติดต่อ  : ละไว้ในฐานที่เข้าใจ

เดินคนเดียวอาจจะไม่ดีเท่าไหร่   แต่อย่างน้อยก็มีที่ให้แกว่งแขนได้มากขึ้น
zorro2524
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 17, 2012, 10:58:56 am »

ครับผม คุณยุทธ ยินดีที่ได้รู้จักครับ  :D

เดินคนเดียวอาจจะไม่ดีเท่าไหร่   แต่อย่างน้อยก็มีที่ให้แกว่งแขนได้มากขึ้น
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์