หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดี พี่ๆ น้องๆ ทุกคน ครับ (แหลมสิงห์)  (อ่าน 2902 ครั้ง)
แหลมสิงห์
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่ม อย่างหมา

pich_uru@hotmail.com
« เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 03:02:12 pm »

พิเชษฐ์ แสนปัญญา
อายุ 25 ปี
อาชีพ กรรมกร ก่อสร้าง เทคนิคติดตั้งหลังคาเมทัลชีท
สถาบัน มร???.อุตรดิตถ์
บ้านเกิด พะเยา อ.เชียงม่วน
นายจ้าง บจ.อินเตอร์ สเปเชียล สตีล (ตรงข้าม ตลาดไท) รังสิต ปทุม
อีเมลล์ Pich_uru@hotmail.com
รถที่ใช้ AL50 ปี 96 สี บรอนเงิน  เกียร์ ธรรมดา
ป้าย กทม.xxxx

สิ่งที่ผมหวัง เมื่อเข้ามาเป็นสมาชิกเว็ปนี้  คือ
1.ผมใช้รถรุ่นนี้
2.ผมไม่มีความรู้เรื่องรถมาก่อนหน้านี้เลย ก่อนหน้าขับ NISSAN  FornTire ZD.3
3.ผมอยากมีเพื่อนๆ พี่ๆ คอยให้คำแนะนำ เวลามีปัญหา กับ เจ้าตัวเล็ก ของผมได้ตรงจุดเพราะอย่างน้อย พวกพี่ๆ ที่เคยเจอโจทย์ อาการ แบบนี้ จะให้ทางออกที่ดีแก่ผม
4.ผมเห็นพี่น้อง โซ รักกันดี มีไรช่วยเหลือกันตลอด (ประทับใจ) ไม่ว่าจะรถเสียกลางทุ่มกลางมทาง มีสติกเกอร์ เป็นพอ ทำให้เรารู้สึกว่าไม่ได้เดินทางคนเดียว
5. (ผมหวังมากไปป่าว 555++)  และหวังว่าจะได้รับความเอ็นดู และยอมรับ  จากพี่ๆ น้องๆ ในคลับ นะคับ

ขอบคุณมากคับ

" กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน "

* 1111.jpg (784.49 KB, 636x421 - ดู 273 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2011, 03:13:56 pm โดย แหลมสิงห์ » บันทึกการเข้า
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 03:35:21 pm »

ยินดีต้อนรับบบบบ

ลุงเกียรติครับ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Lufy
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย -1

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2011, 05:09:48 pm »

;D หวัดดีคับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2011, 10:49:14 pm »

พิเชษฐ์ แสนปัญญา
อายุ 25 ปี
อาชีพ กรรมกร ก่อสร้าง เทคนิคติดตั้งหลังคาเมทัลชีท
สถาบัน มร???.อุตรดิตถ์
บ้านเกิด พะเยา อ.เชียงม่วน
นายจ้าง บจ.อินเตอร์ สเปเชียล สตีล (ตรงข้าม ตลาดไท) รังสิต ปทุม
อีเมลล์ Pich_uru@hotmail.com
รถที่ใช้ AL50 ปี 96 สี บรอนเงิน  เกียร์ ธรรมดา
ป้าย กทม.xxxx

สิ่งที่ผมหวัง เมื่อเข้ามาเป็นสมาชิกเว็ปนี้  คือ
1.ผมใช้รถรุ่นนี้
2.ผมไม่มีความรู้เรื่องรถมาก่อนหน้านี้เลย ก่อนหน้าขับ NISSAN  FornTire ZD.3
3.ผมอยากมีเพื่อนๆ พี่ๆ คอยให้คำแนะนำ เวลามีปัญหา กับ เจ้าตัวเล็ก ของผมได้ตรงจุดเพราะอย่างน้อย พวกพี่ๆ ที่เคยเจอโจทย์ อาการ แบบนี้ จะให้ทางออกที่ดีแก่ผม
4.ผมเห็นพี่น้อง โซ รักกันดี มีไรช่วยเหลือกันตลอด (ประทับใจ) ไม่ว่าจะรถเสียกลางทุ่มกลางมทาง มีสติกเกอร์ เป็นพอ ทำให้เรารู้สึกว่าไม่ได้เดินทางคนเดียว
5. (ผมหวังมากไปป่าว 555++)  และหวังว่าจะได้รับความเอ็นดู และยอมรับ  จากพี่ๆ น้องๆ ในคลับ นะคับ

ขอบคุณมากคับ

" กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน "

สวัสดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Tomwhiteshek
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

Bangna-Samutprakan Zone ต้อม 081-845-1904

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 11:00:10 am »

ยินดีต้อนรับคับ

AmimbSkymnmit
เกย์ ขาจร
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 06:56:29 am »

fashion therapy http://thefashionhouse.us/-underware-category71.html fashion modeling fort myers fl -1
Run
เกย์ ขาจร
« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2011, 05:06:57 pm »

อ่านเเล้ว คุณจริงใจมากๆๆ  ผมคนฝนวงการครับ  ( วงการก่อสร้าง)  ยินดีที่ได้รู้จัก
interspecial
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

เป็นหัวหมา ดีกว่าเป็นหางสิงห์

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 08, 2012, 04:27:39 pm »

ยินดีที่รู้จักทุกท่านคับ มีอีกหลายสิ่งหลาย อย่างที่มือใหม่ ยังต้องเรียนรู้ ความรู้เรื่องช่างก็ไม่มี
อาการท่าไม่ดี ก็อาศัย google  อาศัย พี่น้องในคลับ ยังไงก็ เอ็นดู น้องใหม่ ด้วยนะคับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์