หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 45   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ?Eastern ~ Zone?  (อ่าน 188480 ครั้ง)
Ohm 5A
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 1

วิ่งแบบพอเพียง มี180ก็วิ่ง180 เร็วกว่านี้กินน้ำมัน

« ตอบ #60 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 03:14:04 pm »

???าคตะวันออกอีกคนครับ   ;D 8)
ชื่อหมิงครับ ทำงานอยู่ระยองฮิ แต่คนเพชรบูรณ์ นอกรอบวันไหนบอกด้วยเน้อ ถ้าไม่ติดงานจะไปด้วย  ;D

ปล. เฮดพี่โอมมีแบบ 4-1 แบบลากเฮดยาวๆไหมครับ แบบว่ายาวกว่าปกติ :D อยากได้เสียงแผ็ดๆๆๆ เหมือนสาวกฮอนด้า

คุณโอม อยากได้เหมือนกันคับ ถ้ามีผมไปจะติดเลยอ่ะ
มีครับ รีบมาเอาไปเหลือ 1ชุดสุดท้ายนะครับ

พวกนักซิ่งถ้าลองได้ซิ่งแล้ว ...ก็ต้องซิ่งจนวันตาย
Ohm 5A

จิตพิสัย 1

วิ่งแบบพอเพียง มี180ก็วิ่ง180 เร็วกว่านี้กินน้ำมัน

« ตอบ #61 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 03:17:37 pm »

โหวตเป็นวันอาทิตย์

ช่วงเย็นๆ ครับ (กลางวันแดดร้อน) ซัก 4 โมงเย็น

ปั๊ม ปตท เลยตึกคอมศรีราชา ไปนิดหน่อย  8)

นึกว่าไปไล่จับโจรที่ไหน
โผล่มาอยู่แถวชลนี่เอง อิอิ
เก็บ???าพบรรยากาศมาฝากกันด้วยนะครับ ;D
ท่่านอื่น ว่าไงครับ ไปปั้มปตท.แล้ว มูฟไปเกาะลอยดีมั๊ย สาวๆโคตรเยอะ ผมโดนแซวมาแล้วครับ...

พวกนักซิ่งถ้าลองได้ซิ่งแล้ว ...ก็ต้องซิ่งจนวันตาย
noom#chopper
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

se_supasit@hotmail.com
« ตอบ #62 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 03:19:12 pm »

ผมขอเสนอเป็นวันเสาร์คับ พี่น้องท่านอื่นว่ายังไงคับ รีบๆเสนอกันเข้ามาคับจะได้สรุปไวๆ ;D
Ohm 5A

จิตพิสัย 1

« ตอบ #63 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 03:26:39 pm »

ผมขอเสนอเป็นวันเสาร์คับ พี่น้องท่านอื่นว่ายังไงคับ รีบๆเสนอกันเข้ามาคับจะได้สรุปไวๆ ;D
ตามนี้ครับ ....ใช้เสียงข้างมาก วันอาทิตย์1   วันเสาร์1  ตอนนี้เสมอกัน

deep
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

deep_deep555@hotmail.com
« ตอบ #64 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 09:14:40 pm »

วันเสาร์ ก็ ด้ายยยยยยยยยยย

ไปเกาะลอยม๊ะ   ที่จอดรถเยอะดี
bandit_daikin@hotmail.com
เกย์ ขาจร
« ตอบ #65 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 10:33:25 pm »

วันเสาร์ผมทำ โอที ถ้าอยู่ดึกๆ เลิกงานผมตามไปได้ครับ
mick

จิตพิสัย 2

« ตอบ #66 เมื่อ: มีนาคม 31, 2010, 11:10:32 pm »

คุยเรื่องไรกันหรอ.. ???....
..ไปด้วยจิคร้าบ  ;D
ใด้ทูกวัน
Ohm 5A

จิตพิสัย 1

« ตอบ #67 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 10:16:37 am »

คุยเรื่องไรกันหรอ.. ???....
..ไปด้วยจิคร้าบ  ;D
ใด้ทูกวัน
ยังไงโจ๊ก เรายังมีอะไรติดค้างกันอยู่นา  มาก็อย่าลืมเอาสาว Abacพี่ มาด้วยล่ะ .... :D

5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #68 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 12:11:05 pm »

โหวตเสาร์เย็น หรือไม่ก็อาทิตย์เย็นวันไหนก็ได้ครับ อิอิ แต่วันเสาร์ทำงานเลิกงานเย็นจะรีบตามไปเด้อ
อยากโชว์ท่อใหม่เพิ่งไปใส่มามะวาน  ;D

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
Ohm 5A

จิตพิสัย 1

« ตอบ #69 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 01:03:22 pm »

ตกลงวัน-เวลานะครับ   เป็น เสาร์ - ช่วงเย็น 16.00น. เป็นต้นไป ใครไปเร็วไปได้เลยครับ ไม่ต้องรอเวลา เพราะผมคงถึง 16.30 ครับ  วันอาทิตย์จะได้พักผ่อนกัน   *ถ้าเป็นวันอาทิตย์จะร้อนครับ ถ้าตอนเย็นผมว่าวันจันทร์ต้องทำงานกัน เกรงว่าจะไม่ค่อยดี*
วัตถุประสงค์  - พบปะกันตามอัธยาศัย เป็นกันเองแบบพี่ๆน้องๆ ในบรรยากาศ สะพานกลางทะเล ชิวๆ จิบเบียร์เย็น ดูสาวๆ
                 - สร้างความคุ้นเคยแก่สมาชิก ของโซน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น แนะนำร้าน-อู่ทำรถ  และอื่นๆ ครับ
เวลาเลิก  เรื่อยๆครับ คนตามมาทีหลัง มีรับน้องครับ  ;D

5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #70 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 04:01:13 pm »

ตกลงวัน-เวลานะครับ   เป็น เสาร์ - ช่วงเย็น 16.00น. เป็นต้นไป ใครไปเร็วไปได้เลยครับ ไม่ต้องรอเวลา เพราะผมคงถึง 16.30 ครับ  วันอาทิตย์จะได้พักผ่อนกัน   *ถ้าเป็นวันอาทิตย์จะร้อนครับ ถ้าตอนเย็นผมว่าวันจันทร์ต้องทำงานกัน เกรงว่าจะไม่ค่อยดี*
วัตถุประสงค์  - พบปะกันตามอัธยาศัย เป็นกันเองแบบพี่ๆน้องๆ ในบรรยากาศ สะพานกลางทะเล ชิวๆ จิบเบียร์เย็น ดูสาวๆ
                 - สร้างความคุ้นเคยแก่สมาชิก ของโซน แลกเปลี่ยนความคิดเห็น แนะนำร้าน-อู่ทำรถ  และอื่นๆ ครับ
เวลาเลิก  เรื่อยๆครับ คนตามมาทีหลัง มีรับน้องครับ  ;D

ที่ไหนครับ ใช่เกาะลอยศรีราชาเปล่า

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
deep
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

deep_deep555@hotmail.com
« ตอบ #71 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 09:28:37 pm »

ที่ไหนครับ ใช่เกาะลอยศรีราชาเปล่า

ใช่ครับ ใช่
หมาวัดเจียมตัว

จิตพิสัย 1

- GobGaB18 Chonburi Zone-

GobGab18@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #72 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 09:33:49 pm »

มิตติ้งไหนอะ เจอที่เกาะลอยเลยป่าวครับพี่โอม เลิกเรียนละกอล์ฟตามไปละกาน ;D

watra

จิตพิสัย 0

« ตอบ #73 เมื่อ: เมษายน 01, 2010, 11:31:00 pm »

อะไรกัน จาน โอมไม่เห็นบอกกันเลย วันเสาร์ที่3 เหรอผมเลิกงาน5 ทุ่มถ้าอยู่โต้รุ่งจะได้ตามไป โซน กทม ว่างมาได้นะครับ

ผม วัฒน์ครับ ทำงานนิคมอมตะ   (โรงไฟฟ้าอมตะเพาเวอร์)

รถเดิมเติม ลีโอเหมือนกิตจะแรงอย่างผิดหูผิดตา

ถ้าโต้รุ่งกันบอกนะจะได้ตามไป
watra

จิตพิสัย 0

« ตอบ #74 เมื่อ: เมษายน 02, 2010, 06:43:45 am »

คุณโอมเที่ยวนี้อยู่ยาวเปล่า จะได้ตามไปสมทบ อย่ารีบแว๊ปนะ    ::)

ปล. ::)  ไขข้อข้องใจเรื่องโลโก้ โซนชลบุรีด้วยว่าปลาอะไร เค้าสงสัยว่าเกี่ยวข้องกันอย่างไร มิตติ้งครั้งบางแสนตอบเค้าไม่ได้ว่ะ
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 45   ขึ้นบน
  พิมพ์