หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตำแหน่งมิกเซอร์จะวางตรงไหน  (อ่าน 1831 ครั้ง)
ball1983
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -2

« เมื่อ: มิถุนายน 22, 2011, 02:10:28 am »

ตำแหน่งมิกเซอร์จะวางตรงไหน ไว้หลังกรองหรือหน้าปีกผีเสื้อดีครับ แบบไหนจะประหยัดกว่ากัน
แล้วมิกควรมีขนาดเท่าไหร่ครับ
Kongsai
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 0

ความหวังคือขนมปังของคนจน

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2011, 02:26:22 am »

ตำแหน่งมิกเซอร์จะวางตรงไหน ไว้หลังกรองหรือหน้าปีกผีเสื้อดีครับ แบบไหนจะประหยัดกว่ากัน
แล้วมิกควรมีขนาดเท่าไหร่ครับ

เครื่องไม่ใหญ่ ก็มิก ธรรมดาได้ครับ แต่ถ้าเครื่องใหญ่ แนะนำเป็นมิก 140 Super

อย่าพยายามเข้ามาสร้างปัญหาให้ผู้อื่นนะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์