หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นอกรอบ Soluna-Club 2 / 10 / 53 แม๊คแวลู หลักสี่ 5 โมงเย็นขึ้นไปครับ  (อ่าน 65879 ครั้ง)
BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #75 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:18:41 am »

สมาชิกใหม่ครับ..ขอไปด้วยคนนะ...ไม่รู้จักใครเลยในคลับ...แต่มีสติกเกอร์คลับติดแล้ว รถเดิมๆ.....???ร8510 ตุ๊กครับ... ;D

ได้เลยครับผม  ยินดีตอนรับนะครับ
]ลุงแว่น[ Red Roof ]
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

"เดือนล่ะอย่าง สองอย่างเดี๋ยวมันก้เต็ม"

« ตอบ #76 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 09:23:30 am »

ไมมานดูเหมือนไกลจังเลย หรือว่าอิ่วไม่คุ้นกะที่มั้ง ว่าจาเอารถไปใส่ซีนอลอะ ถ้าไปทันก็จาตามไปนะค่ะ  :-*

ฮู!!!!! ซีน่อล เลยอ่ะ กลัวทางมืดมองไม่เห็นหลุมอ่ะจิ เค้ารู้ทันนะ อิอิอิอิ  ;D

" รถบ้านพร้อมขาดแค่คนดูแล "
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #77 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 11:39:31 am »

สมาชิกใหม่ครับ..ขอไปด้วยคนนะ...ไม่รู้จักใครเลยในคลับ...แต่มีสติกเกอร์คลับติดแล้ว รถเดิมๆ.....???ร8510 ตุ๊กครับ... ;D

ได้เลยครับผม  ยินดีตอนรับนะครับ
..เดี๋ยวมาถึงก็รู้จกเองละครับ....ยินดีต้อนรับบบบบบบบบ

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Mario Land
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย -1

« ตอบ #78 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 02:12:43 pm »

เสาร์ที่ 9  ไปนอกรอบกันครับ  แม๊คเวลู  หลักสี่    จัดให้
แบงค์ มีแผนที่ป่าวไม่เคยไป ไม่รู้อยู่ไหน

ไม่ใช่แบงค์ แต่ขออนุญาตช่วยตอบแทนนะครับ

สถานที่นัดเจอในครั้งนี้ อยู่ตรงข้ามกับ ม.ราช???ัฎ พระนคร (อยู่ระหว่างบางเขนกับหลักสี่ครับ)

ขอยกตัวอย่างอธิบายให้ฟังจากเส้น พหลโยธินละกันนะครับ
ถ้ามาตามเส้น ถ.พหลโยธิน ผ่าน ม.ศรีปทุม ทางขวามือ
ตรงมาเรื่อน ๆ ผ่านวัดพระศรีฯ แล้วเจอวงเวียนบางเขน
ให้เลี้ยวซ้ายที่แยกแรก (ทางไปหลักสี่+ราช???ัฎ พระนคร) พอเลี้ยวเข้าไปแล้ว
ตรงไปอีกสัก 100-200 เมตร ก็จะเจอ Max Value อยู่ทางขวามือ มี McDonald ร้านใหญ่ ๆ อยู่
ให้ตรงไปกลับรถใต้สะพาน (สุดทาง ก่อนเจอถนนใหญ่พอดีเลยครับ)
แล้ววนกลับมาทางเดิม คอยมองซ้ายมือไว้ เห็นป้าย McDonal เมื่อไหร่ เลี้ยวเข้าไปเลยครับ

แปะรูปให้อีกหน่อยช่วยกันคับ

* Max value.PNG (436.67 KB, 1451x754 - ดู 466 ครั้ง.)
ZEEDZAAD69

จิตพิสัย 2

Use your MIND , Not your CAR !!!

zeedzaad69@hotmail.com
« ตอบ #79 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 07:39:55 pm »

เอิ้ก เอิ้ก...ลงชื่อครับ
แต่กลัวไม่ว่างเช่นกัน...จะพยายามครับ ฟอร์ดครับ
โซลูน่า ดำแดง ครับ...

Use your MIND , Not your CAR !!!
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #80 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 08:05:58 pm »

ดันหน่อยครับ

เดียวเจอกัน

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
ลุงเบียร์

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #81 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 08:09:04 pm »

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :D

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #82 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 08:13:38 pm »

ถ้าไปแล้วตาลไม่รู้จักใครเลยอ่ะ ทำตัวไม่ถูกอ่ะ แต่ก็จะไปนะ ไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ น้องโซสีเขียว ??????569 ไงก็เข้ามาทักทายด้วยนะ กลัวจะไปเอ๋ออยู่คนเดียวอ่ะ  ;D
   เกดียวลุงเดินไปทักคนแรกเรย     รับรองไม่เออแน่นอนครับบบบบบบ

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #83 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 08:18:15 pm »

ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย :D
  หน้าดำจอดติดกับรถผมเลยปะลุง...555

ลุงเบียร์

จิตพิสัย 2

ลุงเบียร์แซ่บ แซ่บ

motoki@windowslive.com
« ตอบ #84 เมื่อ: กันยายน 29, 2010, 09:24:25 pm »

หน้าดำๆทั้งคนทั้งรถ เอิ๊กๆๆ

BANK_TEIN
ประธานบอร์ด Soluna-club
Admin
*

จิตพิสัย 97

BANK_TEIN ประธานบอร์ด Soluna-club

« ตอบ #85 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 01:27:41 am »

ลุงคับ ป้ายคลับ อยู่ที่ใครหว่า  ไม่ได้อยู่กะผมนะ   สงสัยต้องไปสั่งทำใหม่อีกรอบแหงๆ
Pa-Prae

จิตพิสัย 0

nongpla_com@hotmail.com
« ตอบ #86 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 08:27:31 am »

ไป คับ ไป ด้วยคน

เอาเลยน้อง ขอต้อนรับสาวก TEIN Flex หน้าใหม่อีกคน  ;D
เตรียมตัวต้อนรับผมด้วยนะ อิอิ รอของอยู่ แต่ม่ะรู้จามาเมื่อไหร่ 
ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #87 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 09:56:35 am »

ลุงคับ ป้ายคลับ อยู่ที่ใครหว่า  ไม่ได้อยู่กะผมนะ   สงสัยต้องไปสั่งทำใหม่อีกรอบแหงๆ
..อันนี้ไม่รู้เหมือนกันนะแบงค์หลังจากนอกรอบศรีนครินทร์ไม่รู้ใครเก็บ

ลุงเกียรติ_

จิตพิสัย 3

« ตอบ #88 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 09:58:43 am »

...มีลีโอหน่อยนะรับรอง  หน้าแดงเลย...

"" So_Lu_Na ""

จิตพิสัย 1

« ตอบ #89 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 10:23:40 am »

...มีลีโอหน่อยนะรับรอง  หน้าแดงเลย...
ถะ ถะ ถะ ถูกต้องนะคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ    ลุง  ;D ;D ;D

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13   ขึ้นบน
  พิมพ์