หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวสมาชิกใหม่ ครับ  (อ่าน 2561 ครั้ง)
Phuvanart
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 01:29:25 pm »

สวัสดี ครับ พี่น้อง ครับ
เอา พี่แถว ๆ บ้าน มาแนะนำตัวครับ 55  เนื่องจากว่า พี่เค้า ไม่สันทัดการเล่นคอม ครับ (ได้รับอนุญาติจากพี่เค้าแว้ว)
เริ่มเลย พี่เค้า ชื่อ ???ูวนารท ชื่อเล่น พี่จี๊ดดด ทำงาน การไฟฟ้า นครหลวง สังกัดเขตคลองเตย บ้านอยู่ วัดคลอง???ูมิ พระราม 3  ครับ
ใช้ น้อง โซ ปี 98  สีฟ้า ครับ สำหรับ รายละเอียดของรถ ผมจะเอารูป ไปลงที่ ห้องโชว์รถ แล้วกัน ครับ
ตอนนี้ รถ จอดทำเครื่องเสียง อยู่ ครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วย ครับบบผมมม แล้วก็ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ ท่าน ครับ
ขอบคุณ ครับ
AL-50Girl
จงมองทุกสิ่งในเชิงบวกเสมอ
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 20

Hello my friend Soluna-Club.

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2011, 11:18:24 pm »

สวัสดี ครับ พี่น้อง ครับ
เอา พี่แถว ๆ บ้าน มาแนะนำตัวครับ 55  เนื่องจากว่า พี่เค้า ไม่สันทัดการเล่นคอม ครับ (ได้รับอนุญาติจากพี่เค้าแว้ว)
เริ่มเลย พี่เค้า ชื่อ ???ูวนารท ชื่อเล่น พี่จี๊ดดด ทำงาน การไฟฟ้า นครหลวง สังกัดเขตคลองเตย บ้านอยู่ วัดคลอง???ูมิ พระราม 3  ครับ
ใช้ น้อง โซ ปี 98  สีฟ้า ครับ สำหรับ รายละเอียดของรถ ผมจะเอารูป ไปลงที่ ห้องโชว์รถ แล้วกัน ครับ
ตอนนี้ รถ จอดทำเครื่องเสียง อยู่ ครับ
ขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วย ครับบบผมมม แล้วก็ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ ท่าน ครับ
ขอบคุณ ครับ

ขอบคุณนะค่ะ และยินดีต้อนรับค่ะ

***ไม่มีสิ่งใดๆในโลกที่ดีหรือเลว มีแต่ความคิดของเราเท่านั้นที่ทำให้เกิดความดีและความเลว***
***การเป็นผู้ให้ย่อมสุขใจกว่าการเป็นผู้รับ***
Tomwhiteshek
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

Bangna-Samutprakan Zone ต้อม 081-845-1904

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 12:26:00 pm »

ยินดีต้อนรับคับ

???????
นักแข่งแชมป์โลก

จิตพิสัย 11

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 12:31:47 pm »

ดีคับ ผมหนึ่ง7A 130ม้า
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2011, 06:40:39 pm »

ยินดีต้อนรับครับ  เสียงเสียงเสร็จถ่ายรูปมาโชร์กันหน่อยยยยย

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
Phuvanart
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2011, 09:04:00 pm »

;D ;D
ขอบคุณ ทุกๆ ท่าน คร้าบบ
สำหรับ รถ ตอนนี้ คืบหน้า ไปเรื่อย ๆ ครับ ฮ่า ๆ จอดมา จะสองเดือนแระ ก็ ช่วยพี่เค้าหา ของแต่ง ไปเรื่อย ๆ ครับ ระหว่างรอ
ตอนนี้ หลัก ๆ ก็ได้ มาเกือบหมดแร้ววว เหลือ ทำเครื่องเสียงเสร็จ ก็จะทยอย เอาของไปใส่ ตอนนี้เหลือ เรื่องช่วงล่าง ครับ
เล็ง Tein ss  ไว้ แต่ของ หา ย๊ากกก ยากก ฮ่า ๆ 
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์