หน้า: 1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้วิธีติดกราวน์ไวร์  (อ่าน 14186 ครั้ง)
psychosis113
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

นิว ไซ้คอซี๊ดด โรคจิต แต่...น่ารัก

new113_@hotmail.com
เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 02:06:05 am »

เยี่ยม

อยากสวยอย่ากลัวเปลือง อยากแรงอย่ากลัวพัง ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแมร่งเดิมๆ
psychosis113
น้องใหม่
*

จิตพิสัย -1

นิว ไซ้คอซี๊ดด โรคจิต แต่...น่ารัก

new113_@hotmail.com
« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 19, 2010, 09:49:23 am »

อยากทำมั้งแต่กัวทำไม่เปน 55+

อยากสวยอย่ากลัวเปลือง อยากแรงอย่ากลัวพัง ถ้าไม่อยากเสียตังค์ขับแมร่งเดิมๆ
pkonkokguad
มือใหม่หัดแข่ง
**

จิตพิสัย 0

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 29, 2010, 10:33:10 pm »

จัดไปเลยครับเท่าที่ทราบยังไม่มีข้อเสียของผมที่เห็นได้ชัดเสียงเบสหนักขึ้นครับ
ทำไม่ยากครับผมไปซื้อของมาทำเองหมดไปประมาณ 300 บาทครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
5A-FE
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

ล้มเพราะก้าวไปข้างหน้า ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่

chicky_seed@hotmail.com
« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2010, 06:56:39 pm »

จัดไปเลยครับเท่าที่ทราบยังไม่มีข้อเสียของผมที่เห็นได้ชัดเสียงเบสหนักขึ้นครับ
ทำไม่ยากครับผมไปซื้อของมาทำเองหมดไปประมาณ 300 บาทครับ

สุดยอดครับ

ขอถามินดนึง ตัวรวมกราวน์หาซื้อได้ตามร้านข่ายอุปกรณืไฟฟ้าใช่ไหมครับ ราคาตัวละเท่าไรและมันเรียกว่าตัวอะไร

ชายได้ตุ๊ด คือ สุดยอดมนุษย์ อุลต้าแมน
ลุงเกียรติ_
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 3

คนธรรมดา เดินดิน กินข้าวแกง

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2010, 06:19:12 pm »

สุดยอดครับ

ขอถามินดนึง ตัวรวมกราวน์หาซื้อได้ตามร้านข่ายอุปกรณืไฟฟ้าใช่ไหมครับ ราคาตัวละเท่าไรและมันเรียกว่าตัวอะไร
  รวมกราร์ว 10-15 บาท เป็นเหล็กธรรมดา     ตาม???าพของพี่เอามาหุ้มสติ๊กเกอร์ลายเคฟล่าอีกที

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

.........ก็เพื่อลูกและเมีย  แค่นั้นเอง..........
...คนที่ไม่ผิด  คือคนที่ไม่ลงมือทำอะไรเลย...
หน้า: 1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์