หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รถติดแก๊ส เครื่องมีเสียงดัง  (อ่าน 3455 ครั้ง)
boat
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ด้วยรักและเข้าใจ

boat.37@hotmail.com
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 07:37:46 am »

อยากทราบว่ารถที่ติดแก๊สแล้ว  เวลาใช้แก๊ส จะมีเสียงดัง แก๊กๆ ที่เครื่อง หรือเปล่าครับ  หรือว่ามาจากสาเหตุอะไร ต้องแก้ยังงัย ครับ  อยากทราบช่วยด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า
Tle
เกย์ ขาจร
« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 08:05:51 am »

เสียงหัวฉีดแก็สเปล่าครับ
แหลมสิงห์
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

อดอย่างเสือ ดีกว่าอิ่ม อย่างหมา

pich_uru@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2011, 02:25:09 pm »

ครับเป็นเหมือนกัน  เสียงดัง ซี่ๆๆๆๆ..... เป็นบางครั้งนะครับ  เหมือนเสียงเครื่องเล่น cd ที่หมุนฟรีอะครับ เบามากต้องฟังดีดี
เป็นอะไรใหมครับ
LemOnKiKu
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 16, 2011, 11:43:20 am »

มีเหมือนกันครับ เป็นเสียงแก๊กๆๆๆๆ ถามพี่ที่อู้ พี่เค้าบอกว่ามีเสียงอะดีแล้วเพราะว่ามันทำงาน

T T แต่อยากให้เสียงมันเบาลงบางทีรำคาญอะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์