หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องสายไฟครับสวิทช์ประตู และกระโปรงหลังครับ จะติดกันขโมย  (อ่าน 1111 ครั้ง)
aekshow
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2016, 05:41:25 pm »

คือ หาตำแหน่ง สายสวิทช์ประตูทั้ง 4 บานไม่เจอครับเลยต้องไปลากมาจากฝั่งผู้โดยสารข้างคนขับที่เสายกลาง(ตรงข้อต่อไปไฟเก๋ง)   อยากตราจว่ามันมีตรงใต้คอพวงมาลัยมั๊ยครับ? 

แล้วก็อีกอย่างคือตำแหน่งของสายไฟสวิทช์ที่ไปกระโปรงหลังด้วยครับ  ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์