หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอะ เกิดอะไรขึ้นใครเคยเป็นบ้างครับ  (อ่าน 1129 ครั้ง)
nong22
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 06:00:34 pm »

คือผมขับรถขึ้นทางชันๆเช่นสะพานหรือหน้าคอนโดที่เป็นเนินสูงๆแล้วมีเสียงดังฟุบๆในจังหวัดล้อหลังต่ายขึ้นแล้วก็ดังเอี๊ยดๆด้านหลังซ้ายคนขับตลอดไม่รู้เป็นที่อะไร เลยทดสอบเปลี่ยนไปขึ้นสะพานด้านขวาทางด้านคนขับกลับไม่มีเสียงไม่ทราบว่าเป็นที่โชคหรืออะไรกันแน่ครับช่วงนี้ฝนตกไม่มีเวลาเข้าอู่อยากทราบคนที่รู้ช่วยบอกทีครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์