หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งไปติดก๊าซ LPG มาค่ะ -ถูก-บริการดี-อยากแนะนำค่ะ  (อ่าน 2504 ครั้ง)
หยดน้ำแม่ลูกอ่อน
น้องใหม่
*

จิตพิสัย 0

ทำไม? ทำไม? แกงขี้เหล็กถึงหวาน! ทำไมอ่ะ????

« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 12:39:38 pm »

ดูใน ensogo มาเคยมีหลายที่แต่ก็ไม่ค่อยรับรถเก่า  พอดีเปิดเจอร้านนี้ราคาก็ไม่แพงตอนแรกจะไปติดตรงเกษตร-นวมินทร์ ที่ในเวปฯแนะนำประมาณ 25,000 ถ้าเป็นถังโดนัท  พอดีเจอร้านนี้ถูก(แต่ก็ไกลจากบ้านเหมือนกัน)  รวมเบ็ดเสร็จ 17,799 บาท มีประกันให้ด้วยนะค่ะ (ค่าใบวิศว800+ถังโดนัทเพิม 2,000)  รูดบัตรไม่ชาร์จด้วย  น้องที่รับสายก็ดูแลบริการดีค่ะ  แต่ก็ทั้งวันเหมือนกันเพราะเข้าไปช้า  แต่ก็ไม่เร่งเค้านะค่ะให้ช้าแต่ชัวร์เทสให้มั่นใจเลยค่อยส่งถึงมือเรา 

ขับจากซ.มัยลา???(รามอินทรา 14)  กลับมาแปดริ้วสบายๆ ค่ะไม่มีกระตุก หรือเบาดับ  (ของพี่เขยไปติดมา 25,000 เบาดับ ๆ)  ส่วนแถวบ้านเค้าไปติดกัน 3 หมื่นกว่าๆ แพงอ่ะ
ไม่มีส่วนได้เสียกับร้านนะค่ะ  เพราะไม่เคยรู้จักใครแต่เห็นว่าราคาถูก งานคุณ???าพด้วย ลองโทรไปเช็คกันดูนะค่ะถ้าสนใจ  ชื่อร้าน Autogas Italia 02-5531192 

บอกไว้เป็นทางเลือกอีกร้านค่ะ  ของดีราคาถูก ^o^
patchayas
นักแข่งแชมป์ประเทศไทย

จิตพิสัย 1

เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2012, 01:18:05 pm »

ติดแก๊สของ GI หรือปล่าวครับ

Yongyut J.
นักแข่งมือสมัครเล่น

จิตพิสัย 0

ไม่มีใครล้มเหลว..มีแต่ล้มเลิกต่างหาก..

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2012, 02:49:09 am »

ยี่ห้ออะไรครับ แล้วร้านอยู่แถวไหนครับ

ยงยุทธ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์